Thông báo mời thầu

Gói thầu 03: Xây dựng

Tìm thấy: 17:15 31/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Trung tâm Văn hóa - Thể thao, học tập cộng đồng xã Tân Hưng
Tên gói thầu
Gói thầu 03: Xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kinh tế năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cái Nước, Tỉnh Cà Mau
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 08/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400624821_2412311653
Ngày phê duyệt
31/12/2024 17:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ TÂN HƯNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:10 31/12/2024
đến
15:00 08/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 08/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.400.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu bốn trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/01/2025 (08/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV C.U.A Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khóm 2 - Phường Tân Thành - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH PHÁT CÀ MAU Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Quốc lộ 1A, ấp Cây Trâm A - Xã Định Bình - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau
3 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KHANG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Số 722, đường Tạ Uyên - Phường 1 - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau
4 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 26/N10, đường Tôn Đức Thắng, khóm 8 - Phường 5 - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau
5 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KHANG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 722, đường Tạ Uyên - Phường 1 - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau
6 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 26/N10, đường Tôn Đức Thắng, khóm 8 - Phường 5 - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: ≥ 23 kW. (Tài liệu chứng minh sở hữu gồm: Hoá đơn), nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải chứng minh sở hữu
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: ≥ 5 kW. (Tài liệu chứng minh sở hữu gồm: Hoá đơn), nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải chứng minh sở hữu.
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥ 250 lít. (Tài liệu chứng minh sở hữu gồm: Hoá đơn), nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải chứng minh sở hữu
1
4
Máy khoan đứng - công suất: ≥ 2,5 kW. (Tài liệu chứng minh sở hữu gồm: Hoá đơn), nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải chứng minh sở hữu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu gạch đá
2.98
m3
2
GCLD cột thép hình I200 chống kèo gia cố cột nứt
0.2556
tấn
3
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
0.9
m3
4
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0325
tấn
5
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.12
tấn
6
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.096
100m2
7
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
36
m2
8
Quét nước xi măng 2 nước
36
m2
9
Trát tường ngoài dày 1,5cm, Vữa XM M100
36
m2
10
Ốp 06 cột sảnh đón
38.4
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn cũ tường, cột ngoài nhà
480.908
m2
12
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
480.908
m2
13
Cạo bỏ lớp sơn tường cũ trong nhà
178.32
m2
14
Sơn dầm, trần, tường trong nhà bằng sơn 1 nước lót + 1 nước phủ
178.32
m2
15
GCLD khung biển hiệu, cánh gà
0.1754
tấn
16
Thi công Tấm nhựa giả gổ
16.64
m2
17
Lợp mái sảnh đón
0.839
100m2
18
Thi công trần bằng tấm nhựa khung xương nổi
240
m2
19
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m, ĐK 60mm
0.8
100m
20
Lắp đặt vòi xả rửa
4
bộ
21
Lắp đặt vòi+ dây xịt WC
4
bộ
22
Lắp đặt côn, co, nối, T nhựa 27
10
cái
23
Lắp đặt phễu thu, ĐK 100mm
16
cái
24
Lắp đặt MCCB,MCB & RDC
4
cái
25
Lắp đặt ô cắm đôi
12
cái
26
Lắp đặt công tắc 2 hạt
12
cái
27
Lắp đặt đèn đèn Led đơn 1,2m
12
bộ
28
Lắp đặt quạt treo tường
12
cái
29
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 10mm2
200
m
30
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
200
m
31
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn 14x28
200
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 03: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 03: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây