Thông báo mời thầu

Gói thầu 04: Mua sắm, tháo dở, lắp đặt 3 thang máy

Tìm thấy: 14:42 08/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên gói thầu
Gói thầu 04: Mua sắm, tháo dở, lắp đặt 3 thang máy
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình: Cải tạo, thay mới thang máy nhà học 11 tầng thuộc Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500078083_2503081354
Ngày phê duyệt
08/03/2025 14:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:40 08/03/2025
đến
09:00 17/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
113.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/03/2025 (14/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Dịch vụ Lê Gia Phát Tư vấn lập E-HSMT Số 24, Tổ 09, Ấp Tân An, Xã Chánh An, Huyện Mang Thít, tỉnh Vĩnh Long
2 Công ty Tư vấn Đầu tư Xây dựng Phát Lam Sơn (TNHH) Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 326, ấp Phước Ngươn A, xã Phước Hậu, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Dịch vụ Lê Gia Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 24, Tổ 09, Ấp Tân An, Xã Chánh An, Huyện Mang Thít, tỉnh Vĩnh Long
4 Công ty Tư vấn Đầu tư Xây dựng Phát Lam Sơn (TNHH) Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 326, ấp Phước Ngươn A, xã Phước Hậu, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long
5 Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
THANG MÁY 1000kg (105m/phút, 11 điểm dừng)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
2
Tháo dỡ 03 thang máy cũ (bậc 7/7) = 30 công/1 thang
90
Công
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
3
Bốc xếp tập kết ở kho Tầng 1 (bậc 4/7) = 15 công/ 1 thang
45
Công
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
4
Bốc các loại phế thải lên xe ô tô (bậc 4/7) = 7 công/ 1 thang
21
Công
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
5
Vận chuyển các loại phế thải bằng xe ô tô (1 ca/1 thang)
3
Công
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
6
Dọn dẹp, làm sạch đáy hố thang sau khi tháo dỡ (bậc 4/7) = 10 công/ 1 thang
30
Công
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
7
Cải thiện bổ sung hố thang cũ để lắp đặt thang máy mới (bậc 7/7) = 10 công/ 1 thang
30
Công
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
8
Tháo dỡ đá granit ốp tường hiện trạng
57.24
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
9
Thu gom, dọn vệ sinh & bốc xếp xuống phế liệu đá granit bằng thủ công
1.1448
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
10
Vận chuyển phế liệu đá granit bằng thủ công, 10m khởi điểm
1.1448
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
11
Vận chuyển phế liệu đá granit bằng thủ công, 10m tiếp theo
1.1448
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
12
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, phế liệu đá granit
1.1448
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
13
Bốc lên ô tô và từ ô tô xuống bãi tập kết - phế liệu đá granit
3.1482
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
14
Vận chuyển phế liệu đá granit bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.1145
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
15
Vận chuyển phế liệu đá granit bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
0.1145
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
16
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
57.24
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45
17
Vận chuyển Đá granit ốp, lát các loại lên cao bằng vận thăng lồng
5.724
10m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Vĩnh Long, Địa chỉ: 73 Nguyễn Huệ, Phường 1, TP. Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
30
45

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 04: Mua sắm, tháo dở, lắp đặt 3 thang máy". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 04: Mua sắm, tháo dở, lắp đặt 3 thang máy" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây