Thông báo mời thầu

Gói thầu 04 : Phần xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:13 18/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng đường giao thông mương thoát nước xóm 1, xóm 2 xã Hưng Nghĩa
Tên gói thầu
Gói thầu 04 : Phần xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã 30%, Ngân sách huyện 40%, Ngân sách tỉnh 30%.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hưng Nguyên, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 27/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
70 Ngày
Số quyết định phê duyệt
249/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/09/2024 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hưng Nghĩa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:11 18/09/2024
đến
08:00 27/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 27/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
100 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/09/2024 (05/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây lắp Thiên Lộc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 10, Thị Trấn Hưng Nguyên, Huyện Hưng Nguyên, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty Cổ phần Đầu tư và Tư vấn Xây dựng VINADCO85 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 2 ngách 2, Ngõ 54 Đường Hoàng Văn Bá, Xóm Hòa Tiến, Xã Hưng Lộc, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ 79 Tư vấn lập E-HSMT Thôn Văn Phong, xã Long Xá, huyện Hưng Nguyên, tỉnh Nghệ An
4 Công ty CP Minh Thành Tiến Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 16, đường số 1, khu đô thị Nam Lê Lợi, thành phố Vinh, Nghệ An
5 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ 79 Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Văn Phong, xã Long Xá, huyện Hưng Nguyên, tỉnh Nghệ An
6 Công ty CP Minh Thành Tiến Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 16, đường số 1, khu đô thị Nam Lê Lợi, thành phố Vinh, Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gàu ≥ 0,6m3 (Kèm theo Đăng ký, đăng kiểm của máy. Nếu là thiết bị đi thuê thì kèm Hợp đồng nguyên tắc thuê máy)
1
2
Máy lu ≥ 8 tấn (Kèm theo Đăng ký, đăng kiểm của máy. Nếu là thiết bị đi thuê thì kèm Hợp đồng nguyên tắc thuê máy)
1
3
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn (Kèm theo Đăng ký, đăng kiểm của máy. Nếu là thiết bị đi thuê thì kèm Hợp đồng nguyên tắc thuê máy)
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (Kèm theo hóa đơn mua bán máy. Nếu là thiết bị đi thuê thì kèm Hợp đồng nguyên tắc thuê máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất I
28.6895
1m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
5.451
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
5.7379
100m3
5
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
5.7379
100m3/1km
6
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
5.8755
1m3
7
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
1.1163
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
1.1751
100m3
9
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
1.1751
100m3/1km
10
Cắt đường cũ
9.754
100m
11
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
106.6
m3
12
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
106.6
m3
13
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
106.6
m3
14
Tiền mua đất
920.7261
m3
15
Đào xúc đất lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
9.2073
100m3
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
165.7307
10m³/1km
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
529.4176
10m³/1km
18
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.6734
100m3
19
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
6.0605
100m3
20
MẶT ĐƯỜNG
21
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 15cm
18.8713
100m2
22
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
56.61
m3
23
Rải Nilon chống mất nước
18.8713
100m2
24
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
377.43
m3
25
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
3.2254
100m2
26
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
242.81
m3
27
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 12,9cm
1.7346
100m2
28
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
4.84
m3
29
Rải Nilon chống mất nước
1.6136
100m2
30
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
32.27
m3
31
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 15cm
1.6136
100m2
32
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
4.84
m3
33
Rải Nilon chống mất nước
1.6136
100m2
34
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
32.27
m3
35
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.204
100m2
36
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
89.6
m3
37
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.42
100m2
38
THOÁT NƯỚC DỌC
39
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
41.605
1m3
40
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
7.905
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
8.321
100m3
42
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
8.321
100m3/1km
43
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
76.4
m3
44
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
46.04
m3
45
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
122.44
m3
46
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
122.44
m3
47
Tiền mua đất
304.6208
m3
48
Đào xúc đất lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
3.0462
100m3
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
54.8317
10m³/1km
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển ≤10km
175.157
10m³/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 04 : Phần xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 04 : Phần xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây