Thông báo mời thầu

Gói thầu 05: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 10:54 27/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường và rãnh thoát nước từ Giếng Bường đến nhà ông Tiến Nhiệm, xã Hiệp Hoà
Tên gói thầu
Gói thầu 05: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường và rãnh thoát nước từ Giếng Bường đến nhà ông Tiến Nhiệm, xã Hiệp Hoà
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Quảng Yên, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 10/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500054592_2502270957
Ngày phê duyệt
27/02/2025 10:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:52 27/02/2025
đến
09:30 10/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 10/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/03/2025 (08/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH MINH UÔNG BÍ Tư vấn lập E-HSMT Tổ 41, khu 11 - Phường Quang Trung - Thành phố Uông Bí - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - QUY HOẠCH NHÀ XANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 03C, tổ 23, Khu Phú Thanh Đông - Phường Yên Thanh - Thành phố Uông Bí - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH MINH UÔNG BÍ Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 41, khu 11 - Phường Quang Trung - Thành phố Uông Bí - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - QUY HOẠCH NHÀ XANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 03C, tổ 23, Khu Phú Thanh Đông - Phường Yên Thanh - Thành phố Uông Bí - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào xúc (Tài liệu chứng minh của nhà thầu hoặc đi thuê)
2
2
Ô tô tự đổ (Tài liệu chứng minh của nhà thầu hoặc đi thuê)
2
3
Máy lu (Tài liệu chứng minh của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
4
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh của nhà thầu hoặc đi thuê)
2
5
Máy đầm bê tông đầm bàn (Tài liệu chứng minh của nhà thầu hoặc đi thuê)
2
6
Máy đầm bê tông đầm dùi (Tài liệu chứng minh của nhà thầu hoặc đi thuê)
2
7
Máy cắt uốn thép (Tài liệu chứng minh của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
8
Máy hàn (Tài liệu chứng minh của nhà thầu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền mặt đường
2
Đào nền đường đất cấp III
0.1025
100m3
3
Đào khuôn đường đất cấp III
1.2258
100m3
4
Đắp nền đường độ chặt Y/C K = 0,95
0.2053
100m3
5
Mặt đường bê tông xi măng mác 250 đá 2x4 dày 20cm
140.52
m3
6
Lót nilon loại 2 lớp
14.0518
100m2
7
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.8811
100m2
8
Móng đường cấp phối đá dăm loại I dày 18cm
1.2647
100m3
9
Thi công khe co mặt đường bê tông
122.5
m
10
Đổ bê tông mặt đường tăng cường, đá 2x4, mác 250
40.88
m3
11
Xây dựng tuyến cống B1500
12
Thi công lớp đệm đá mạt dày 5cm lót móng
2.5
m3
13
Đổ BTXM mác 150 đá 2x4 dày 10cm lòng cống
5
m3
14
Ván khuôn đổ bê tông lòng cống
0.049
100m2
15
Xây tường rãnh bằng gạch không nung VXM M75#
16.17
m3
16
Trát tường rãnh, dày 1,5cm, vữa XM cát mịn M75
73.5
m2
17
Bê tông mũ mố M200 đá 1x2
1.96
m3
18
Ván khuôn bê tông mũ mố
0.245
100m2
19
Cốt thép mũ mố D<10
0.1215
tấn
20
Lắp đặt tấm đan trọng lượng > 50kg
49
1 cấu kiện
21
Bê tông đan rãnh M200 đá 1x2
6.25
m3
22
Ván khuôn đan rãnh
0.3234
100m2
23
Lắp đặt cốt thép bản D<=10
0.0118
tấn
24
Lắp đặt cốt thép bản D>10
1.4823
tấn
25
Ép cọc tre gia cố móng cống (d>=6cm; L=1.5m; mật độ 25c/m2)
18.7425
100m
26
Cải tạo cống B2000
27
Nạo vét lòng cống
3.92
100m3
28
Lắp dựng bản đậy loại kích thước 240x50x20cm
392
1 cấu kiện
29
Bê tông đan rãnh M250 đá 1x2
94.08
m3
30
Ván khuôn đan rãnh
4.5472
100m2
31
Lắp đặt cốt thép bản D<=10
0.4312
tấn
32
Lắp đặt cốt thép bản D>10
15.6918
tấn
33
Đổ BTXM M250 đá 1x2 chèn mũ mố
7.84
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 05: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 05: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây