Thông báo mời thầu

Gói thầu 07: Trưng bày sản phẩm OCOOP

Tìm thấy: 09:09 12/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Tổ chức các chuỗi sự kiện chào mừng khai trương du lịch biển Nghi Sơn và tổ chức hội chợ triển lãm giới thiệu các sản phẩm OCOP thị xã Nghi Sơn năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu 07: Trưng bày sản phẩm OCOOP
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thị xã theo Quyết định số 2304/QĐ-UBND ngày 01/04/2024 của UBND thị xã Nghi Sơn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Nghi Sơn, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 19/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2708/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/04/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị xã Nghi Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:07 12/04/2024
đến
16:00 19/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 19/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/04/2024 (18/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 10/44 đường Đông Tác - Phường Đông Thọ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 10/44 đường Đông Tác - Phường Đông Thọ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
3 Phòng Tài chính - Kế hoạch UBND thị xã Nghi Sơn Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu Tiểu khu 1, phường Hải Hòa, thị xã Nghi Sơn, tỉnh Thanh Hóa

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Phương án thiết kế
Theo quy định tại Chương V
2
Thiết kế mẫu cổng chính, phối cảnh 3D sân khấu khu vực tổ chức sự kiện, Pano, Banner quảng cáo, đốc rạp hai đầu, trang trí trực quan, băng zôn, phướn... (thiết kế 2 mẫu chọn 1)
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
3
Khu vực cổng và trang trí xung quanh
Theo quy định tại Chương V
4
Cổng chào chính
150
m2
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
5
Pano dựng 02 bên cổng ra vào hội chợ khu quầy thông tin BTC. Và dựng hai bên cánh sân khấu
80
m2
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
6
Cổng hơi có rồng chầu
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
7
Băng zôn ngang
10
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
8
Phướn dọc
100
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
9
Hệ thống đèn chiếu sáng
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
10
Khu vực nhà bạt, gian hàng
Theo quy định tại Chương V
11
Nhà rạp công nghiệp không gian Truss nhôm
1624
m2
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
12
Đốc rạp chữ A hai bên rạp hội chợ hướng đông và hướng tây
203
m2
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
13
Gian hàng tiêu chuẩn mới (loại trong nhà) KT: 3m x 3m, cao 2.5m + vách + 1 bàn lễ tân + 02 ghế + balet Trải thảm trải sàn, 9m2/ 1 gian + 01 đèn tuýp LED + 1 ổ + 1 sọt ráccắm điện
50
gian
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
14
Trán gian hàng
50
gian
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
15
Khu vực sân khấu chính tổ chức sự kiện khai mạc
Theo quy định tại Chương V
16
Sân Khấu
84
m2
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
17
Âm thanh
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
18
Ánh sáng
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
19
Backdrop chính
59
m2
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
20
Bục phát biểu
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
21
Pháo điện
10
quả
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
22
Bộ cắt băng phục vụ cho lễ khai mạc
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
23
Bàn đại biểu
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
24
Ghế Benquyt
100
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
25
Hoa + cờ lưu niệm
25
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
26
Nhân sự phục vụ và biễu diễn
Theo quy định tại Chương V
27
MC dẫn chương trình
1
người
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
28
Lễ tân PG
15
người
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày
29
Văn nghệ chào mừng (20 phút)
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Nghi Sơn
7 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 07: Trưng bày sản phẩm OCOOP". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 07: Trưng bày sản phẩm OCOOP" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây