Thông báo mời thầu

Gói thầu 1: Chi phí xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:53 17/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Chỉnh trang đô thị lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng trên địa bàn xã Hiên Vân; Hạng mục: Lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng các tuyến đường thôn Kiều, thôn Na, thôn Ngang Nội
Tên gói thầu
Gói thầu 1: Chi phí xây dựng công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên ngân sách tỉnh hỗ trợ và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 26/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
120/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/08/2024 11:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ HIÊN VÂN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:51 17/08/2024
đến
17:00 26/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 26/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/08/2024 (24/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và kiểm định công trình Kinh Bắc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu dân cư Bãi Dé, Xã Nội Duệ, Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
2 Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng - Sở xây dựng Bắc Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Hòa Long, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn lập E-HSMT Phố mới Tiêu Sơn, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Phố mới Tiêu Sơn, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4m3 - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), Kiểm định thiết bị còn hiệu lực và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
2
Xe nâng hoặc xe thang, có chiều cao nâng ≥ 12m - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) Đăng kiểm hoặc Kiểm định thiết bị còn hiệu lực và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
3
Cần trục ô tô (sức nâng) ≥ 3T - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) Đăng kiểm hoặc Kiểm định thiết bị còn hiệu lực và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 7T - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), Đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG + LẮP ĐẶT
2
Cắt khe đường bê tông, chiều dày mặt đường ≤ 22cm
1.48
100m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
8.59
m3
4
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
0.086
100m3
5
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo
0.086
100m3/1km
6
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.376
100m3
7
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.135
100m3
8
Vận chuyển đất 1km tiếp theo - Cấp đất I
0.241
100m3/1km
9
Vận chuyển đất 4km tiếp theo - Cấp đất I
0.241
100m3/1km
10
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.44
100m2
11
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
28.8
m3
12
Khung móng cột M16x240x240x525-4
45
bộ
13
Bê tông hoàn trả mặt đường, M200, đá 1x2
2.664
m3
14
Phá dỡ, hoàn trả mặt đường bê tông nhựa bằng bê tông nhựa nóng C19 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
0.61
10m2
15
Cắt khe đường bê tông, chiều dày mặt đường ≤ 22cm
20.44
100m
16
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
81.76
m3
17
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.818
100m3
18
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo - Cấp đất IV
0.818
100m3/1km
19
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
2.98
100m3
20
Băng cảnh báo cáp ngầm, khổ rộng 30cm
1230
md
21
Đắp đất hoàn trả, độ chặt Y/C K = 0,90
2.98
100m3
22
Bê tông hoàn trả mặt đường, M200, đá 1x2
81.76
m3
23
Phá dỡ, hoàn trả mặt đường bê tông nhựa bằng bê tông nhựa nóng C19 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
19.72
10m2
24
Mốc báo hiệu cáp ngầm
62
cái
25
Lắp đặt mốc báo hiệu cáp ngầm
6.2
10 mốc
26
Cắt khe đường bê tông, chiều dày mặt đường ≤ 22cm
2.77
100m
27
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
10.6
m3
28
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
0.106
100m3
29
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo
0.106
100m3/1km
30
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.318
100m3
31
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
0.318
100m3
32
Bê tông hoàn trả mặt đường, M200, đá 1x2
10.6
m3
33
Gia công giá đỡ tủ điện bằng thép mạ kẽm nhúng nóng
136.05
Kg
34
Lắp giá đỡ tủ điện ĐK HTCS
5
1 bộ
35
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
5
1 tủ
36
Lắp dựng cột thép tròn côn liền cần đơn cao 7m
45
1 cột
37
Gia công tiếp địa bằng thép mạ kẽm nhúng nóng
1554
Kg
38
Ống nhựa gân xoắn HDPE D32/25mm
5
m
39
Dây đồng đơn Cu/PVC-1x10mm2
10
md
40
Dây đồng đơn Cu/PVC-1x4mm2
30
md
41
Làm tiếp địa cho cột điện
45
1 bộ
42
Làm tiếp địa lặp lại cho lưới điện cáp ngầm
15
1 bộ
43
Lắp đặt chóa đèn Led 80W, ở độ cao ≤12m
45
bộ
44
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, loại dây Cu/XLPE/PVC-4x16mm2
0.31
100m
45
Rải cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x6mm2
13
100m
46
Dây đồng trần M6
71.5
Kg
47
Rải dây đồng trần M6
13
100m
48
Đầu cốt đồng ống SC mạ M6
90
cái
49
Ép đầu cốt đồng M6
9
10 đầu cốt
50
Làm đầu cáp 4M6
90
1 đầu cáp

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ HIÊN VÂN như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.216.710.864 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.793.727.545 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,53%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 1: Chi phí xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 1: Chi phí xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 139

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây