Thông báo mời thầu

Gói thầu 1: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 16:32 09/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư nâng công suất cấp điện, nước và sửa chữa, nâng cấp một số hạng mục tại Tòa nhà số 23, ngõ 167 Tây Sơn, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội – giai đoạn 2
Tên gói thầu
Gói thầu 1: Thi công xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ đầu tư của Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
32/QĐ-NXBLĐ
Ngày phê duyệt
09/12/2024 16:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Nhà xuất bản Lao Động
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:31 09/12/2024
đến
09:00 16/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 16/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/12/2024 (15/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Tư vấn xây dựng và Đầu tư phát triển Hà Nội Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 7, tòa nhà Hội Nhà báo Việt Nam, phố Dương Đình Nghệ, quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cp Tư vấn Xây dựng và Dịch vụ Hàng không Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Sân bay Gia Lâm, quận Long Biên, thành phố Hà Nội.
3 Công ty CP Thẩm định giá V&P Việt Nam Tư vấn thẩm định giá Số 43, ngách 54/53 đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội.
4 CÔNG TY CỔ PHẦN LENCO VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 125D Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần TDS Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 47, tổ 50, phường Nghĩa Tân, quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN LENCO VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 125D Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
7 Công ty cổ phần TDS Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 47, tổ 50, phường Nghĩa Tân, quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký, giấy đăng kiểm còn hạn đến thời điểm đóng thầu) - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký hoặc các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
2
Ô tô tự đổ - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký, giấy đăng kiểm còn hạn đến thời điểm đóng thầu) - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký, giấy đăng kiểm còn hạn đến thời điểm đóng thầu)
1
3
Máy cắt gạch đá - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
4
Máy cắt uốn thép - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
5
Máy đầm dùi - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
6
Máy đầm bàn - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
7
Máy hàn - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
8
Máy trộn vữa - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
9
Máy trộn bê tông - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cải tạo sửa chữa
2
PHÁ DỠ
3
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
31.6034
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
6.6732
m3
5
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
4.5227
m3
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=33cm
35.5892
m3
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
2.5012
m3
8
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
10.7343
m3
9
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
1863.447
m2
10
Tháo dỡ cửa, vách kính bằng thủ công
347.7344
m2
11
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
82.606
m2
12
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
235.038
m2
13
Tháo dỡ lan can thép, lan can ban công
62.87
m
14
Tháo tấm lợp tôn
4.5531
100m2
15
Cạo rỉ các kết cấu thép vì kèo, xà gồ mái
116.6258
m2
16
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.1907
tấn
17
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
189.4972
m3
18
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
189.4972
m3
19
Vận chuyển phế thải tiếp 9000m bằng ô tô - 5,0T
189.4972
m3
20
Thanh cái đồng 250A
1
bộ
21
Vỏ tủ 2 lớp cánh sơn tĩnh điện dày 2mm, kích thước 1800x800x400
1
tủ
22
Phụ kiện lắp đặt tủ đi kèm gồm: giá đỡ máy cắt, tấm bakêlit đỡ thanh cái, hệ thống dây dẫn nhị thứ, cấp nguồn nhị thứ, thanh cái, thanh nối đất, công tắc cửa, đèn chiếu sáng, cầu đấu điều khiển, máng cáp nhựa, số lồng dây, bảng biểu, quạt làm mát, lọc bụi...
1
tủ
23
TỦ ĐIỆN HẠ THẾ TỔNG ATS: 01 TỦ
24
MCCB 4P 63A 25kA
2
cái
25
MCCB 3P 63A 15kA
1
cái
26
MCCB 3P 32A 15kA
1
cái
27
MCCB 3P 16A 15kA
1
cái
28
MCCB 2P 25A 15kA
2
cái
29
MCCB 2P 16A 15kA
1
cái
30
MCB 1P 16A 15kA
1
cái
31
Cầu chì 2A
3
cái
32
Bộ 3 đèn báo pha ABC
3
bộ
33
ATS 4P 63A
1
cái
34
Thanh cái đồng 300A
1
bộ
35
Vỏ tủ và phụ kiện
36
Vỏ tủ 2 lớp cánh sơn tĩnh điện dày 2mm, kích thước 1800x800x400
1
tủ
37
Phụ kiện lắp đặt tủ đi kèm gồm: giá đỡ máy cắt, tấm bakêlit đỡ thanh cái, hệ thống dây dẫn nhị thứ, cấp nguồn nhị thứ, thanh cái, thanh nối đất, công tắc cửa, đèn chiếu sáng, cầu đấu điều khiển, máng cáp nhựa, số lồng dây, bảng biểu, quạt làm mát, lọc bụi...
1
tủ
38
CẤP ĐIỆN
39
Cu/XLPE/PVC 4x35mm2
56
m
40
Cu/XLPE/PVC 1x35mm2 (E35)
56
m
41
Cu/XLPE/PVC 4x25mm2
6
m
42
Cu/XLPE/PVC 1x25mm2 (E25)
6
m
43
Cu/MGT/XLPE/LSZH 4x16mm2
15
m
44
Cu/XLPE/PVC 1x16mm2 (E16)
15
m
45
Cu/MGT/XLPE/LSZH 4x6mm2
30
m
46
Cu/PVC 1x6mm2 (E6)
30
m
47
Cu/MGT/XLPE/LSZH 4x4mm2
75
m
48
Cu/PVC 1x4mm2 (E4)
75
m
49
Cu/MGT/XLPE/LSZH 2x4 + E4mm2
15
m
50
Cu/XLPE/PVC 2x6 + E6mm2
15
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 1: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 1: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây