Thông báo mời thầu

Gói thầu 1: Xây lắp

Tìm thấy: 11:06 04/10/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo mạch vòng và đa chia đa nối (MDMC) lưới điện trung thế tại Điện lực Cát Hải, thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu 1: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo mạch vòng và đa chia đa nối (MDMC) lưới điện trung thế tại Điện lực Cát Hải, thành phố Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn KHCB
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:10 14/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2468/QĐ-PCHP
Ngày phê duyệt
04/10/2025 11:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HẢI PHÒNG - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:05 04/10/2025
đến
10:10 14/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:10 14/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
170.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/10/2025 (11/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm thí nghiệm điện Hải Phòng (Trước đây là Chi nhánh Công ty TNHH MTV Điện lực Hải Phòng – XN dịch vụ điện lực) Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu liên cơ An Lạc, Phường Hồng Bàng, T.P Hải Phòng
2 Trung tâm thí nghiệm điện Hải Phòng (Trước đây là Chi nhánh Công ty TNHH MTV Điện lực Hải Phòng – XN dịch vụ điện lực) Tư vấn lập E-HSMT Khu liên cơ An Lạc, Phường Hồng Bàng, T.P Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu tải trọng 5 tấn trở lên
1
2
Ô tô tải loại tự đổ ≥ 5 tấn
2
3
Thiết bị thi công khác nhà thầu đề xuất thêm (nếu có)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thí nghiệm sau lắp đặt Cáp ngầm Al/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W 20/35(38,5)kV 3x70sqmm (ruột đầu tiên)
4
ruột
Theo quy định tại Chương V
2
Thí nghiệm sau lắp đặt Cáp ngầm Al/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W 20/35(38,5)kV 3x70sqmm (ruột tiếp theo)
14
ruột
Theo quy định tại Chương V
3
Thí nghiệm tiếp địa tủ RMU
1
vị trí
Theo quy định tại Chương V
4
Thí nghiệm sứ đứng gốm 35kV cả ty
36
Quả
Theo quy định tại Chương V
5
Hoàn trả
Theo quy định tại Chương V
6
Hào 1 cáp 35kV đi dưới đường bê tông (dày 10cm)
78
m
Theo quy định tại Chương V
7
Hào 1 cáp 35kV đi dưới đan rãnh, bó vỉa
1154
m
Theo quy định tại Chương V
8
Hào 1 cáp 35kV đi dưới vỉa hè gạch Block
1100
m
Theo quy định tại Chương V
9
Hào 1 cáp 35kV đi dưới đường nhựa Atphal dày 10cm
1100
m
Theo quy định tại Chương V
10
Hào 2 cáp 35kV đi dưới đan rãnh, bó vỉa
28
m
Theo quy định tại Chương V
11
Hố thế đặt máy khoan
14
Hố
Theo quy định tại Chương V
12
Hố thế ra cáp
14
Hố
Theo quy định tại Chương V
13
PHẦN ĐƯỜNG DÂY 35KV
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp VTTB
Theo quy định tại Chương V
15
Cầu dao phụ tải có điều khiển 35kV 630A (LBS)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Chống sét van 35kV
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Dây ACSR-120/19
349
m
Theo quy định tại Chương V
18
Dây AC 120/19 XLPE4.3/HDPE
57
m
Theo quy định tại Chương V
19
Đầu cốt AM150
12
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Ghíp A95-150
36
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Cách điện đứng Polimer 35kV cả ty
12
quả
Theo quy định tại Chương V
22
Sứ đứng gốm 35kV cả ty
4
quả
Theo quy định tại Chương V
23
Chuỗi sứ polymer 35kV - 120kN kèm phụ kiện
18
chuỗi
Theo quy định tại Chương V
24
Xà đỡ lèo sứ đứng 35kV - loại 1
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Xà đỡ lèo sứ đứng 35kV - loại 2
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
26
Xà đỡ lèo sứ đứng 35kV - loại 3
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Xà đỡ LBS
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Ghế thao tác
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Thang trèo 5m
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Xây lắp
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp cầu dao phụ tải có điều khiển 35kV 630A (LBS)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp chống sét van 35kV
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Rải căng dây ACSR-120/19 lấy độ võng bằng thủ công kết hợp cơ giới (sử dụng cáp mồi)
0.349
km
Theo quy định tại Chương V
34
Rải căng dây AC 120/19 XLPE4.3/HDPE lấy độ võng bằng thủ công kết hợp cơ giới (sử dụng cáp mồi)
0.036
km
Theo quy định tại Chương V
35
Ép đầu cốt AM150
1.2
10 cái
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp cách điện đứng Polimer 35kV cả ty
12
quả
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp sứ đứng gốm 35kV cả ty
0.4
10 quả
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp chuỗi sứ polymer 35kV - 120kN kèm phụ kiện
18
chuỗi
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp xà đỡ lèo sứ đứng 35kV - loại 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp xà đỡ lèo sứ đứng 35kV - loại 2
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp xà đỡ lèo sứ đứng 35kV - loại 3
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp xà đỡ LBS
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp ghế thao tác
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp thang trèo 5m
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Kéo dây AC70/11
0.349
km
Theo quy định tại Chương V
46
Thí nghiệm
Theo quy định tại Chương V
47
Thí nghiệm cầu dao phụ tải có điều khiển 35kV 630A (LBS)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Thí nghiệm chống sét van cho đường dây 35kV chưa gồm đếm sét
6
quả
Theo quy định tại Chương V
49
Thí nghiệm sứ đứng 35kV
16
quả
Theo quy định tại Chương V
50
Thí nghiệm chuỗi sứ néo đơn polymer 35kV 100kN (bao gồm phụ kiện)
18
chuỗi
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 1: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 1: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây