Thông báo mời thầu

Gói thầu 2: Xây lắp

Tìm thấy: 16:30 29/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cao chất lượng lưới điện hạ áp, đảm bảo cung cấp điện tại Điện lực An Dương năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu 2: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cao chất lượng lưới điện hạ áp, đảm bảo cung cấp điện tại Điện lực An Dương năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn KHCB + TDTM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận An Dương, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 12/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500181321_2504291606
Ngày phê duyệt
29/04/2025 16:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN LỰC HẢI PHÒNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:11 29/04/2025
đến
10:00 12/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 12/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/05/2025 (09/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Chi nhánh Công ty TNHH MTV Điện lực Hải Phòng - XN dịch vụ điện lực Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu liên cơ An Lạc, Phường Hùng Vương, Quận Hồng Bàng, T.P Hải Phòng
2 Chi nhánh Công ty TNHH MTV Điện lực Hải Phòng - XN dịch vụ điện lực Tư vấn lập E-HSMT Khu liên cơ An Lạc, Phường Hùng Vương, Quận Hồng Bàng, T.P Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu tải trọng 5 tấn trở lên
1
2
Ô tô tải loại tự đổ ≥ 5 tấn
2
3
Thiết bị thi công khác nhà thầu đề xuất thêm (nếu có)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hào 1 cáp 35kV đi dưới đan rãnh, bó vỉa
603
m
Theo quy định tại Chương V
2
Hào 1 cáp 35kV đi dưới gạch block
7
m
Theo quy định tại Chương V
3
Hố thế đặt máy khoan
3
hố
Theo quy định tại Chương V
4
Hố thế phía ra cáp
3
hố
Theo quy định tại Chương V
5
Phần cáp ngầm 22kV
Theo quy định tại Chương V
6
Hào 1 cáp 22kV đi dưới đường bê tông dày 5cm
32
m
Theo quy định tại Chương V
7
Hào 1 cáp 22kV đi dưới đường bê tông dày 10cm
235
m
Theo quy định tại Chương V
8
Hào 1 cáp 22kV đi dưới đường nhựa Atphal dày 5cm
139
m
Theo quy định tại Chương V
9
Hào 1 cáp 22kV đi dưới đường nhựa Atphal dày 10cm
55
m
Theo quy định tại Chương V
10
Hào 1 cáp 22kV đi dưới đan rãnh, bó vỉa
1078
m
Theo quy định tại Chương V
11
Hào 1 cáp 22kV đi dưới gạch block
1
m
Theo quy định tại Chương V
12
Hố thế đặt máy khoan
3
hố
Theo quy định tại Chương V
13
Hố thế phía ra cáp
3
hố
Theo quy định tại Chương V
14
Phần cáp ngầm 0,4kV
Theo quy định tại Chương V
15
Hào 2 cáp 0,4kV đi dưới vỉa hè gạch block
18
m
Theo quy định tại Chương V
16
HOTLINE
Theo quy định tại Chương V
17
Thay dao cách ly (DS) trên đường dây 3 pha (trường hợp lắp mới)
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Xử lý đây trung hòa, giá đỡ đầu cáp, cần thao tác trên đường dây 3 pha, trường hợp lắp mới (bao gồm đầu cáp vào dao cách ly, đấu CSV)
4
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
19
Xử lý cò lèo đường dây 3 pha (Cò lèo của DS(CDCL). Trường hợp lắp mới
4
1 mối
Theo quy định tại Chương V
20
Thay chống sét van (LA) trên đường dây 3 pha (trường hợp lắp mới)
4
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt xà lệch đỡ cầu dao, CSV, đầu cáp. Trường hợp lắp mới
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
22
TBA TREO 35KV
Theo quy định tại Chương V
23
Cung cấp VTTB
Theo quy định tại Chương V
24
Tủ PP hạ thế - 600A, 2 lộ ra
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
25
Tủ PP hạ thế - 400A, 2 lộ ra
2
tủ
Theo quy định tại Chương V
26
Cột BLTL-I-12-190-9
6
cột
Theo quy định tại Chương V
27
Xà kép bằng sứ đứng 35kV đỡ dây đầu trạm
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt đầu cáp Enbowl 22kV Cu-1x50mm2 lên Tủ, lên MBA
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt đầu cáp Tplug 22kV AL-3x70mm2 lên Tủ (1 bộ/3 pha)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Móng trụ đỡ MBA kiểu trụ (đào móng bằng máy, đất cấp 3)
3
móng
Theo quy định tại Chương V
31
Thí nghiệm
Theo quy định tại Chương V
32
MBA U22-35kV 3 pha S < 1MVA
3
máy
Theo quy định tại Chương V
33
Cầu dao phụ tải
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Cảnh báo sự cố đường dây 22kV
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Aptomat tổng 630A
3
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Aptomat tổng nhánh 250A
6
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Biến dòng điện 600V-600/5A
18
quả
Theo quy định tại Chương V
38
Chống sét van hạ thế
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Hệ thống tiếp địa TBA trụ
3
HT
Theo quy định tại Chương V
40
CÁP NGẦM 35KV
Theo quy định tại Chương V
41
Cung cấp VTTB
Theo quy định tại Chương V
42
Cầu dao liên động 3 pha 35kV ngoài trời đường dây (chém ngang) - 630A
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Chống sét van 35kV ( 1 bộ 3 pha)
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Cảnh báo sự cố
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Cáp ngầm Al/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W 20/35(38,5)kV 3x70sqmm
1103
m
Theo quy định tại Chương V
46
Đầu cáp ngoài trời co nguội 35kV 3x70
7
bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Sứ đứng gốm 35kV cả ty
12
quả
Theo quy định tại Chương V
48
Dây AC 70/11 XLPE4.3/HDPE
57
m
Theo quy định tại Chương V
49
Đầu cốt nhôm 70mm
45
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Kẹp cáp nhôm - nhôm 3 bu lông 35 -95
36
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 2: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 2: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây