Thông báo mời thầu

Gói thầu 7: Xây lắp

Tìm thấy: 08:58 14/09/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo đường dây 474E1.7 và 476E1.44 từ Tái định cư Trung Hưng đến cuối đường dây
Tên gói thầu
Gói thầu 7: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện dự án) Dự án “Cải tạo đường dây 474E1.7 và 476E1.44 từ Tái Định Cư Trung Hưng đến cuối đường dây”
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vay tín dụng thương mại và khấu hao cơ bản
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 23/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3183/QĐ-EVNHANOIPMB
Ngày phê duyệt
14/09/2025 08:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:57 14/09/2025
đến
10:00 23/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 23/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
214.690.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười bốn triệu sáu trăm chín mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/09/2025 (22/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng và đầu tư số 18 Hà Nội Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Địa chỉ: sô 211 đường Hoàng Tăng Bí, Từ Liêm, Hà Nội.
2 Công ty TNHH MTV thương mại và tư vấn đầu tư công nghiệp Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Địa chỉ: số 31, ngõ 86, đường Đại Từ, phường Định Công, Hà Nội
3 Công ty cổ phần xây dựng và đầu tư số 18 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT sô 211 đường Hoàng Tăng Bí, Từ Liêm, Hà Nội.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ô tô có gắn cần trục ≥ 5 tấn
1
2
Xe ô tô tải, trọng tải ≥ 5 tấn
1
3
Tiếp địa di động
2
4
Tời kéo
2
5
Máy xúc (gàu ≥ 0.4m3)
1
6
Máy trộn bê tông (≥ 250 lít)
1
7
Búa căn khí nén
2
8
Máy khoan 2,5kW
2
9
Máy đầm cóc
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chuỗi cách điện néo 22kV-thủy tinh-120kN cho dây bọc tiết diện 150mm2 (bao gồm phụ kiện)
48
Bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Chuỗi cách điện néo 22kV-polymer-120kN cho dây bọc tiết diện 95mm2 (bao gồm phụ kiện)
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
3
Cách điện đứng 22kV-sứ gốm-ty
311
Cái
Theo quy định tại Chương V
4
Đầu cốt xử lý đồng nhôm AM70
165
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Đầu cốt xử lý đồng nhôm AM95
36
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Đầu cốt xử lý đồng nhôm AM120
12
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Đầu cốt xử lý đồng nhôm AM150
132
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Đầu cốt M35
506
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Đầu cốt M50
116
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Đầu cốt M240
6
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Chụp cực silicon CSV
180
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Chụp cực silicon LBS kiểu kín
60
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Chụp cực silicon Recloser
12
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Tấm chống chim chuột (bao gồm cả 2 bộ đai thép, khóa đai)
56
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
Biển số cột
45
Cái
Theo quy định tại Chương V
16
Biển tên dao
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
17
Biển báo an toàn
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
18
Căng lại dây nhôm bọc lõi thép AsXE-70
0.138
km
Theo quy định tại Chương V
19
Căng lại dây nhôm bọc lõi thép AsXE-95
0.36
km
Theo quy định tại Chương V
20
Tháo ra dây chống sét TK-50
1.628
km
Theo quy định tại Chương V
21
Kéo lại dây chống sét TK-50
1.577
km
Theo quy định tại Chương V
22
Căng lại dây chống sét TK-50
3.927
km
Theo quy định tại Chương V
23
Hạ và lắp lại chuỗi néo đơn thủy tinh 22kV
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Hạ và lắp lại chuỗi néo kép Polymer 22kV
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Hạ và lắp lại chuỗi néo đơn Polymer 22kV
81
bộ
Theo quy định tại Chương V
26
Hạ và lắp lại chuỗi đỡ đơn Polymer 22kV
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Tháo ra chuỗi néo đơn thủy tinh 22kV
25
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Tháo ra chuỗi néo đơn Polymer 22kV
117
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Tháo ra bộ chụp cột néo dây chống sét
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Tháo ra bộ chụp cột đỡ dây chống sét
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Tháo ra bộ chụp cột vuông
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt lại chuỗi néo đơn thủy tinh 22kV
25
bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt lại chuỗi néo đơn Polymer 22kV
117
bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt lại chụp cột néo dây chống sét
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt lại chụp cột đỡ dây chống sét
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt lại chụp cột vuông
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Hạ và lắp lại sứ đứng 22kV
14
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Hạ và lắp đặt lại bộ xà néo X2C
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Hạ và lắp đặt lại bộ gông cột kép đỉnh cột
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Hạ và lắp đặt lại bộ xà XP1F
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Hạ và lắp đặt lại bộ xà XP2F
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Căng lại dây néo cột DN-16
98
bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Hạ và lắp đặt lại bộ chụp cột đỡ dây chống sét
17
bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt Cáp ngầm 22kV-Cu-3x120mm2-Chống thấm nước; Màn chắn băng đồng; Giáp kim loại dải băng kép; Cách điện XLPE
3
m
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt Cáp ngầm 22kV-Cu-3x240mm2-Chống thấm nước; Màn chắn băng đồng; Giáp kim loại dải băng kép; Cách điện XLPE
22
m
Theo quy định tại Chương V
46
Tháo hạ thu hồi dây nhôm lõi thép (AC, ACSR, AACSR...). Tiết diện dây <= 120mm2
56.229
km
Theo quy định tại Chương V
47
Tháo hạ thu hồi dây nhôm lõi thép (AC, ACSR, AACSR...). Tiết diện dây <= 95mm2
0.894
km
Theo quy định tại Chương V
48
Tháo hạ thu hồi dây nhôm lõi thép (AC, ACSR, AACSR...). Tiết diện dây <= 70mm2
2.061
km
Theo quy định tại Chương V
49
Tháo hạ thu hồi cáp trong ống bảo vệ bằng thủ công. Trọng lượng cáp <= 9kg/m
12
m
Theo quy định tại Chương V
50
Tháo hạ thu hồi dây đồng (M). Tiết diện dây <= 70mm2
0.054
km
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 7: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 7: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây