Thông báo mời thầu

Gói thầu B1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:02 29/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nạo vét, gia cố mái taluy mương thoát lũ Hòn Rớ 1, xã Phước Đồng
Tên gói thầu
Gói thầu B1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 06/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 520/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/11/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phước Đồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:01 29/11/2022
đến
10:00 06/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 06/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2022 (05/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Giao thông Đức Lai Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán xã Phước Đồng, thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Nhật Long Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 24B Cổ Loa, thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3 Phòng Quản lý đô thị thành phố Nha Trang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 20 Trần Hưng Đạo, thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Nhật Long Tư vấn lập E-HSMT 24B Cổ Loa, thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
5 UBND xã Phước Đồng Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Phước Đồng, thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
6 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Nhật Long Tư vấn đánh giá E-HSDT 24B Cổ Loa, thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
7 UBND xã Phước Đồng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Phước Đồng, thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thép tấm chống lầy dày 18mm kích thước 6*2m (P=141.3kg/m2)
10173.06
kg
2
Đào kênh mương, nền đường trên nền đất mềm, yếu bằng tổ hợp 2 máy đào 0,8 m3
25.7
100m3
3
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện bằng thủ công
642.48
m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5T, phạm vi <= 1000m - Cấp đất II
32.12
100m3
5
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi <= 5km - Cấp đất II (KL*4)
128.5
100m3
6
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất II (KL*12)
385.49
100m3
7
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
15.67
100m3
8
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
174.1
m3
9
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K=0.95
7
100m3
10
Móng đá dăm nước lớp dưới dày 14 cm
10.42
100m2
11
Đệm cát tạo phẳng
31.25
m3
12
Lót tấm ny lông nhựa tái sinh
10.42
100m2
13
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.38
100m2
14
Gỗ khe co giãn
0.26
m3
15
Nhựa đường khe co giãn
135.22
kg
16
Bê tông mặt đường M250, đá 2x4, PCB40
166.68
m3
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5T, trong phạm vi <= 1000m - Cấp đất II
10.41
100m3
18
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi <= 5km - Cấp đất II (KL*4)
41.65
100m3
19
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất II (KL*12)
124.94
100m3
20
Ván khuôn các loại
8.14
100m2
21
Bê tông móng, M150, đá 4x6, PCB40
226.93
m3
22
Bê tông chân khay M200, đá 2x4, PCB40
179.32
m3
23
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <=10mm, chiều cao <= 6m
0.87
tấn
24
Bê tông mái taluy M200, đá 1x2, PCB40
328.82
m3
25
CC ống thép D85 mạ kẽm dày 5mm
7209.24
kg
26
Gia công, lắp đặt lan can thép
7.21
tấn
27
Ống thoát nước D90
60.41
m
28
Tầng lọc ngược đá 1*2+2*4
5.1
m3
29
Sơn trụ lan can 1 nước lót + 2 nước phủ
124.58
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu B1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu B1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây