Thông báo mời thầu

Gói thầu CNTT 01/2024/CTCH

Tìm thấy: 15:12 22/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự án đầu tư xây dựng công trình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Trung ương Cần Thơ
Tên gói thầu
Gói thầu CNTT 01/2024/CTCH
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn trái phiếu chính phủ (Vốn Ngân sách Nhà nước)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 09/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
56/QĐ-BCNYT
Ngày phê duyệt
22/07/2024 14:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án công trình Y tế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:10 22/07/2024
đến
14:30 09/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 09/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
800.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/08/2024 (07/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Đà Nẵng -Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng Tư vấn lập thiết kế 331 Lê Thanh Nghị, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng; Km số 10- Đường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DAMIK Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 45 nghách 34/182 Phố Vĩnh Tuy - Phường Vĩnh Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
3 Ban Quản lý dự án Chuyên ngành xây dựng công trình y tế Tư vấn thẩm định E-HSMT 138A, Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DAMIK Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 45 nghách 34/182 Phố Vĩnh Tuy - Phường Vĩnh Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
5 Ban Quản lý dự án Chuyên ngành xây dựng công trình y tế Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 138A, Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội
6 Viện Khoa học Công nghệ Xây dựng Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu số 81 phố Trần Cung, phường Nghĩa Tân, quận Cầu Giấy, TP Hà Nội - Phường Nghĩa Tân - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01B – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Sàn nâng kỹ thuật bằng thép, lõi chèn xi măng nhẹ, mặt phủ HPL chống tĩnh điện. KT tấm 600x600x35mm. Chiều cao hoàn thiện 500mm. Chịu tải trọng tập trung 450kg/điểm.
50
m2
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
2
Sàn nâng thông gió 41%, có damper chỉnh lưu lượng khí lạnh
13
tấm
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
3
Chụp nâng tấm sàn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
4
Bục dốc trải thảm chống trượt
2.08
m2
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
5
Gia cố khu vực đặt UPS và Accu bằng hệ khung thép V5 tạo khung lưới đỡ trực tiếp mặt sàn nâng. Khả năng chịu tải sàn gia cố khoảng 1 tấn/m2
4
m2
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
6
Bọc cách nhiệt cho vùng nền và chân tường âm sàn giả - Vật liệu Polyolefins foam dày 20mm dạng tấm, bề mặt trên có lớp màng nhôm chống cháy - Phụ kiện: keo dán, băng nhôm. - Tấm tương đương ATATA dày 2cm
52
m2
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
7
Tủ điện MSB-DC
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
8
Tủ điện PDU
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
9
Thiết bị cắt lọc sét 3 pha - TVSS sơ cấp bảo vệ tủ MSB
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
10
Thiết bị cắt lọc sét 3 pha - TVSS thứ cấp bảo vệ tủ PDU
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
11
UPS 20kVA:
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
12
Tủ đóng cắt, cách ly và bảo vệ accu; đáp ứng lưu điện 10' ở tải 20kW
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
13
Phụ kiện lắp đặt: dây nhảy accu, dây nguồn từ tủ accu đến UPS và tủ bảo vệ, đầu cốt đồng, …
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
14
Tủ mạng, 42U, W600xD1100mm. Cửa lưới độ thông thoáng >70%, 1 cánh trước, 2 cánh sau, 4 cánh hông, 2 quạt
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
15
Tủ mạng 42U, W800xD1100mm. Cửa lưới độ thông thoáng >70%, 1 cánh trước, 2 cánh sau, 4 cánh hông, 2 quạt Dành cho ODF và MDF
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
16
Thanh ổ cắm nguồn 230Vac, 32A, 20xIEC 320 C13 + 4xIEC 320 C19, lắp dọc
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
17
Thanh quản lý cáp ngang 1U
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
18
IP PBX ( 2 E1 -310 EXT )
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
19
Điện thoại bàn IP cho lễ tân
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
20
Điện thoại bàn IP loại thường
205
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
21
Switch 28 port 1Gb SFP
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
22
Module quang 1GB
14
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
23
Switch 24 port
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
24
Module quang 1GB
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
25
Switch 24 port
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
26
Module quang 1GB
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
27
Switch 24 port
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
28
Module quang 1GB
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
29
Switch 48 port
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
30
Switch 24 port
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
31
Module quang 1GB
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
32
Switch 24 port
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
33
Module quang 1GB
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
34
Switch 24 port
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
35
Module quang 1GB
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
36
Switch 24 port
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
37
Module quang 1GB
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
38
Switch 24 port
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
39
Module quang 1GB
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
40
Máy chủ hệ thống
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
41
Thiết bị lưu trữ dạng máy chủ
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
42
Phần mềm hệ thống
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
43
Backup software
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
44
Wan Firewall
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
45
Core Switch
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
46
Server Firewall
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
47
Server Distribution Switch
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
48
Cable DAC 10Gb kết nối Server Distribution Switch (1m)
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
49
Management Switch
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150
50
Quản trị tập trung cho mạng dây (Wireline) và không dây (Wireless)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện chấn thương chỉnh hình trung ương Cần Thơ địa chỉ Khu đô thị An Bình –Mỹ Khánh,Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
60
150

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu CNTT 01/2024/CTCH". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu CNTT 01/2024/CTCH" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 191

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây