Thông báo mời thầu

Gói thầu Cung cấp Router 3G 4G”.

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:57 25/01/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự toán Mua Router 3G/4G triển khai phương án kết nối các thiết bị trung thế về RTU CMIC”.
Gói thầu
Gói thầu Cung cấp Router 3G 4G”.
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Mua Router 3G/4G triển khai phương án kết nối các thiết bị trung thế về RTU CMIC”.
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Vốn SXKD của Công ty Điện lực Bà Rịa – Vũng Tàu.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/02/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:52 25/01/2022
đến
09:00 11/02/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 11/02/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
46.000.000 VND
Bằng chữ
Bốn mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/02/2022 (11/06/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Điện lực Bà Rịa - Vũng Tàu Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán;Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT;Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 60 Trần Hưng Đạo, Phường 01, Tp. Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Kính gửi công ty Điện lực Bà Rịa Vũng Tàu. Chúng tôi Xin kiến nghị Bên mời thầu làm rõ một số nội dung trong E-HSMT chi tiết theo công văn đính kèm. Rất mong sớm nhận được phản hồi của Quý công ty. Chúng tôi xin chân thành cảm ơn. Trân Trọng
File đính kèm nội dung cần làm rõ SoftViet-LamRo-EHSMT.pdf
Nội dung trả lời Đề nghị nhà thầu xem nội dung làm rõ theo VB đính kèm.
File đính kèm nội dung trả lời VB 376 Làm rõ HSMT Gói thầu ROUTER.pdf
Ngày trả lời 08:20 09/02/2022

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÀ RỊA - VŨNG TÀU
E-CDNT 1.2 Gói thầu Cung cấp Router 3G 4G”.
Dự toán Mua Router 3G/4G triển khai phương án kết nối các thiết bị trung thế về RTU CMIC”.
60 Ngày
E-CDNT 3 Vốn SXKD của Công ty Điện lực Bà Rịa – Vũng Tàu.
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Công ty Điện lực Bà Rịa – Vũng Tàu - Địa chỉ: 60 Trần Hưng Đạo, Phường 01, Tp. Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu - Điện thoại: 0254.2210979 -Fax: 0254.3856104 - Mã số thuế: 0300942001026 - Đại diện là ông: Nguyễn Văn Giáp - Chức vụ: Giám đốc Công ty.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Công ty Điện lực Bà Rịa – Vũng Tàu - Địa chỉ: 60 Trần Hưng Đạo, Phường 01, Tp. Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu


- Bên mời thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÀ RỊA - VŨNG TÀU , địa chỉ: Số 60 Trần Hưng Đạo, phường 1, Tp. Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
- Chủ đầu tư: Công ty Điện lực Bà Rịa – Vũng Tàu - Địa chỉ: 60 Trần Hưng Đạo, Phường 01, Tp. Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu - Điện thoại: 0254.2210979 -Fax: 0254.3856104 - Mã số thuế: 0300942001026 - Đại diện là ông: Nguyễn Văn Giáp - Chức vụ: Giám đốc Công ty.


E-CDNT 10.1(g)
Các hợp đồng tương tự đính kèm các chứng từ có sao y Chứng thực sau: 1. Biên bản nghiệm thu, giao nhận hàng hóa; Biên bản thanh lý hợp đồng. 2. Bản sao hóa đơn tài chính kèm theo khai báo với cơ quan thuế cho các hóa đơn của các hợp đồng tương tự đã cung cấp; 3. Chứng từ chuyển tiền.
E-CDNT 10.2(c)
- Tài liệu về mặt kỹ thuật như: Tiêu chuẩn hàng hóa, tính năng, thông số kỹ thuật, thông số bảo hành, Catalog của từng loại hàng hóa. - Chứng chỉ ISO 9001 (hoặc tương đương) của Nhà sản xuất; - Hàng hóa khi giao hàng phải có xuất xứ rõ ràng, hợp pháp, nhập khẩu vào Việt Nam và được phép lưu hành. Đối với hàng hóa có xuất xứ từ nước ngoài: Cung cấp Bản sao y của nhà nhập khẩu/Nhà phân phối giấy Chứng nhận xuất xứ hàng hóa (C/O) do Phòng Thương mại hoặc Phòng Công nghiệp của nước xuất xứ ban hành ghi rõ danh mục hàng hóa, tên nhà sản xuấ và giấy chứng nhận chất lượng là C/Q. Đối với hàng hóa sản xuất trong nước là Biên bản nghiệm thu xuất xưởng của nhà sản xuất có nêu tên hàng hóa, mã hiệu hàng hóa (áp dụng trong trường hợp hàng hóa có mã hiệu) và số serial của hàng hóa (áp dụng trong trường hợp hàng hóa có số serial). Đối với nhà thầu thương mại, nhà thầu phải liệt kê chi tiết nguồn hàng cung cấp hàng hóa, tiến độ cung cấp hàng hóa từ nhà sản xuất đến khi giao hàng cho Bên mua. Đồng thời kèm theo hồ sơ chứng minh khả năng thực hiện cung cấp như: giấy cam kết bán hàng và bảo đảm tiến độ cho nhà thầu cung cấp.
E-CDNT 12.2
Giá chào cố định trong thời gian đấu thầu bao gồm giá hàng hoá, trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có), các chi phí tiếp nhận, vận chuyển, bảo hiểm, thử nghiệm kể cả thuế GTGT liên quan đến việc giao hàng (xếp dỡ vào kho Bên mua) tại kho bên mua theo Mẫu số 18 Chương IV – Biểu mẫu mời thầu và dự thầu. Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV – Biểu mẫu mời thầu và dự thầu. Nhà thầu phải lập bảng giá dự thầu chi tiết theo Phụ lục 1 đính kèm E-HSMT.
E-CDNT 14.3 Không áp dụng
E-CDNT 15.2
Nhà thầu được mời vào thương thảo hợp đồng phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu để đối chiếu với thông tin nhà thầu kê khai trong E-HSDT và nộp để bên mời thầu lưu trữ
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 46.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Công ty Điện lực Bà Rịa – Vũng Tàu - Địa chỉ: 60 Trần Hưng Đạo, Phường 01, Tp. Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu - Điện thoại: 0254.2210979 -Fax: 0254.3856104 - Mã số thuế: 0300942001026 - Đại diện là ông: Nguyễn Văn Giáp - Chức vụ: Giám đốc Công ty.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: +Ông: Nguyễn Văn Giáp, Giám đốc Công ty Điện lực Bà Rịa – Vũng Tàu +Số 60, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 1, Thành phố Vũng Tàu. +Điện thoại: 0962 500234 +Fax: 02543510488.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng KHVT - Công ty Điện lực Bà Rịa – Vũng Tàu + Số 60, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 1, Thành phố Vũng Tàu. +Điện thoại: 02542210312.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Địa chỉ Email của Ban Quản lý Đấu thầu EVN: [email protected] - Số điện thoại đường dây nóng của Báo Đấu thầu: 0243.768.6611
E-CDNT 34

15

15

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Thiết bị Router 3G/4G Nhà thầu khai báo 128 Bộ Chi tiết theo Phụ lục 1: Yêu cầu đặc tính kỹ thuật và Mục 3. Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật đính kèm E-HSMT. Thiết bị Router 3G/4G kết nối thiết bị Recloser/LBS với hệ thống SCADA (bao gồm cài đặt router, cấu hình giao thức IEC 60870-5-104 trên thiết bị và đưa vào vận hành SCADA,…). Giá chào đã bao gồm toàn bộ các chi phí liên quan.

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 60 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Thiết bị Router 3G/4G 128 Bộ Tại Công ty Điện lực Bà Rịa - Vũng Tàu và Điện lực Giao hàng trong vòng 30 ngày kể từ ngày Hợp đồng có hiệu lực

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Thiết bị Router 3G/4G
Nhà thầu khai báo
128 Bộ Chi tiết theo Phụ lục 1: Yêu cầu đặc tính kỹ thuật và Mục 3. Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật đính kèm E-HSMT.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu Cung cấp Router 3G 4G”.". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu Cung cấp Router 3G 4G”." ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 236

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây