Thông báo mời thầu

Gói thầu DC-01: Doanh cụ, nội thất

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 18:20 12/04/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Nhà khách Bộ CHQS tỉnh Hà Giang/Quân khu 2
Tên gói thầu
Gói thầu DC-01: Doanh cụ, nội thất
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN chi thường xuyên cho Quốc phòng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP Hà Giang, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 02/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
498/QĐ-QK
Ngày phê duyệt
10/04/2023 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỘ TƯ LỆNH QUÂN KHU 2
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:40 12/04/2023
đến
15:00 02/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 02/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
96.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/05/2023 (30/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 08:53 21/04/2023 09:00 22/04/2023 09:00 28/04/2023 09:00 22/04/2023 09:00 28/04/2023 Điều chỉnh bổ sung nội dung về yêu cầu kỹ thuật trong E-HSMT
2 09:59 26/04/2023 09:00 28/04/2023 15:00 29/04/2023 09:00 28/04/2023 15:00 29/04/2023 Bổ sung bản vẽ
3 10:08 26/04/2023 15:00 29/04/2023 15:00 02/05/2023 15:00 29/04/2023 15:00 02/05/2023 Bổ sung yêu cầu kỹ thuật, bản vẽ thiết kế

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt
2
2
Máy cưa
2
3
Khoan cầm tay
2
4
Máy đục
2
5
Máy hàn điện
1
6
Máy mài
1
7
Ô tô tải
1
8
Máy phun sơn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CUNG CẤP VÀ LẮP ĐẶT DOANH CỤ
2
TẦNG 1
3
Phòng ăn lớn
4
Bàn tròn 8 người : Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga kết hợp gỗ công nghiệp nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU hoàn thiện. KT: đường kính 1600mm
24
Chiếc
5
Ghế ăn bộ bàn tròn 8 người: Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga kết hợp gỗ công nghiệp nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU hoàn thiện, bọc nỉ hoặc da. KT: rộng 43x sâu 46 x cao 78 cm
192
Chiếc
6
Phòng ăn vip
7
Bộ bàn tròn 8 người : Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga kết hợp gỗ công nghiệp nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU hoàn thiện. KT: đường kính 1600mm
2
Chiếc
8
Ghế bàn ăn bộ bàn tròn 8 người: Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga kết hợp gỗ công nghiệp nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU hoàn thiện, bọc nỉ hoặc da. KT: 450x470x950mm
16
Chiếc
9
Sảnh chính
10
Bộ sofa : ( 1 ghế dài, 1 bàn, 2 ghế đơn) Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga kết hợp gỗ công nghiệp nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU hoàn thiện, bọc nỉ hoặc da. KT: Ghế đôi 2200*900*600mm Ghế đơn: 750*850*900mm Bàn : 600*1000*450mm
1
Bộ
11
Quầy pha chế: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine. KT : 2400*600*1100mm
1
Chiếc
12
Sofa quây tròn ngồi chờ xung quanh 4 cột sảnh chính: Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga kết hợp gỗ công nghiệp nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU hoàn thiện, bọc nỉ hoặc da. ( theo kích thực tế tại hiện trường)
4
Chiếc
13
Phòng họp
14
Bàn họp tròn: Bàn dài 1400 mm = 6 chiếc và bàn 1900 mm = 2 chiếc. Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine.
12.2
md
15
Ghế đại biểu: rộng x sâu x cao= 465 x 625 x 955mm. Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga kết hợp gỗ công nghiệp nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU, bọc nỉ hoặc da hoàn thiện.
12
Chiếc
16
Ghế chủ tọa: rộng x sâu x cao =570 x 700 x 1250mm. Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga kết hợp gỗ công nghiệp nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU, bọc nỉ hoặc da hoàn thiện.
1
Chiếc
17
Phòng khánh tiết
18
Ghế chủ tọa: Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga kết hợp gỗ công nghiệp nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU, bọc nỉ hoặc da hoàn thiện. KT: 620 x 800 x 1250 mm
2
Chiếc
19
Bàn kẹp chủ tọa: Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga kết hợp gỗ công nghiệp nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU hoàn thiện, kính mặt dày 10 ly. KT: 500 x 650 x 650 mm
1
Chiếc
20
Ghế đại biểu: Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga kết hợp gỗ công nghiệp nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU, bọc nỉ hoặc da hoàn thiện. KT: 570 x 700 x 1250 mm
18
Chiếc
21
Bàn kẹp đại biểu: Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga kết hợp gỗ công nghiệp nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU hoàn thiện, kính mặt dày 10 ly. KT: 500 x 550 x 570 mm
10
Chiếc
22
Bàn trà đại ( giữa phòng) Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga kết hợp gỗ công nghiệp nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU hoàn thiện, kính mặt dày 10 ly. KT: 500 x 1100 x750 mm
3
Chiếc
23
TẦNG 2,3,4,5 KHỐI PHÒNG NGHỈ
24
Phòng vip ( 08 phòng)
25
Tủ quần áo: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt phụ kiện hoàn thiện KT: dài * sâu * cao = 2200 *600*2600 mm.
8
Chiếc
26
Hộc tủ lạnh: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt phụ kiện hoàn thiện KT: dài* sâu* cao 1200*550*750 mm. (mặt trên nhựa vân đá trắng)
8
Chiếc
27
Diện vách tivi: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt phụ kiện hoàn thiện KT: rộng * cao 2090*2600 mm
8
Chiếc
28
Bàn làm việc: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, KT: dài * sâu*cao: 1200*500*750 mm
8
Chiếc
29
Ghế bàn làm việc: Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU hoàn thiện, bọc nỉ hoặc da CN KT dài * sâu * cao: 465 x 625 x 955mm
8
Chiếc
30
Bộ bàn kẹp Chất liệu gỗ tự nhiên kết hợp gỗ công nghiệp đã được xử lý tẩm sấy, sơn PU ichem, Gồm 02 ghế kt: 580*500*750mm. và 01 bàn tròn D 500 mm
8
Chiếc
31
Kệ tivi: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt phụ kiện hoàn thiện KT: dài * sâu * cao 2400*400* 650 mm
8
Chiếc
32
Vách ngăn kết hợp kệ trang trí ngăn phòng: Sử dụng cho cả 02 mặt: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt hoàn thiện KT dài*sâu*cao: 3010*110*2500 mm
8
Chiếc
33
Tab đầu giường: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt phụ kiện hoàn thiện, KT : 500*500*450mm
16
Chiếc
34
Vách đầu giường: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt hoàn thiện, KT dài*cao: 4210x1200 mm
8
Chiếc
35
Giường ngủ: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt phụ kiện hoàn thiện, KT dài*rộng*cao: 2000*1600*350 mm.
8
Chiếc
36
Bộ sofa ( 1 ghế dài, 1 bàn, 2 ghế đơn) Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU hoàn thiện, bọc nỉ hoặc da. KT: ghế đôi 2000*700*600mm Ghế đơn: 830*700*900mm Bàn : 650*1100*450mm
8
Chiếc
37
Tủ giầy: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt hoàn thiện, KT dài * sâu * cao : 1900* 300*800 mm
8
Chiếc
38
Tivi Loại tivi: Tivi LED thường Kích thước màn hình: 40 inch
16
Chiếc
39
Tủ lạnh Dung tích sử dụng: 60 lít
8
Chiếc
40
Gương soi: Khung gỗ công nghiệp kích thước: rộng * cao: 700* 900 mm
8
Chiếc
41
Phòng đôi ( 04 phòng)
42
Tủ quần áo: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt phụ kiện hoàn thiện KT: dài * sâu * cao = 2200 *600*2600 mm.
4
Chiếc
43
Hộc tủ lạnh: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt phụ kiện hoàn thiện KT: dài* sâu* cao 1200*550*750 mm. (mặt trên nhựa vân đá trắng)
4
Chiếc
44
Diện tivi: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt phụ kiện hoàn thiện KT: rộng * cao 1890*2600 mm
4
Chiếc
45
Bàn làm việc: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, KT: dài * sâu*cao: 1200*500*750 mm.
4
Chiếc
46
Ghế bàn làm việc: Chất liệu gỗ tự nhiên sồi nga nhập khẩu đã qua sử lý tẩm sấy công nghiệp, sơn PU hoàn thiện, bọc nỉ hoặc da CN, KT dài* sâu* cao: 465 x 625 x 955mm
4
Chiếc
47
Bộ bàn kẹp Chất liệu gỗ tự nhiên kết hợp gỗ công nghiệp đã được xử lý tẩm sấy, sơn PU ichem, Gồm 02 ghế kt: 580*500*750mm. và 01 bàn tròn D 500 mm
4
Chiếc
48
Tab đầu giường: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt phụ kiện hoàn thiện, KT : 500*500*450mm
4
Chiếc
49
Vách đầu giường: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt hoàn thiện, KT dài*cao: 4390x1200 mm
4
Chiếc
50
Giường ngủ: Chất liệu gỗ công nghiệp MDF cốt xanh chịu ẩm, phủ Melamine, lắp đặt phụ kiện hoàn thiện, KT dài*rộng*cao: 2000*1600*350 mm.
8
Chiếc

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 386 như sau:

  • Có quan hệ với 103 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,10%, Xây lắp 65,66%, Tư vấn 24,24%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.260.207.408.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.222.834.318.076 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,97%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu DC-01: Doanh cụ, nội thất". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu DC-01: Doanh cụ, nội thất" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây