Thông báo mời thầu

Gói thầu dịch vụ phi tư vấn số 2: Cây xanh

Tìm thấy: 14:45 16/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Đầu tư xây dựng công trình Trung tâm Văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân
Tên gói thầu
Gói thầu dịch vụ phi tư vấn số 2: Cây xanh
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đài Phát thanh và Truyền hình Vĩnh Long hỗ trợ thông qua ngân sách nhà nước, ngân sách tỉnh và ngân sách huyện Bình Tân
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Tân, Tỉnh Vĩnh Long
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 23/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
111/QĐ-KTHT
Ngày phê duyệt
15/12/2023 14:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Bình Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:41 16/12/2023
đến
16:00 23/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 23/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/12/2023 (21/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng và Dịch vụ Phúc Khang Tư vấn lập E-HSMT Số 80A/37, Đường Phó Cơ Điều, Phường 3, Tp. Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Thảo Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 77/18N, khóm 4, Phường 3, Thành phố Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng và Dịch vụ Phúc Khang Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 80A/37, Đường Phó Cơ Điều, Phường 3, Tp. Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Thảo Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 77/18N, khóm 4, Phường 3, Thành phố Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Trồng cây giá tỵ cao 2.0~2.5m gốc >6cm
26
cây
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân. Địa chỉ: khóm Thành Quới, thị trấn Tân Quới, huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
120
2
Trồng cây dầu con rái Cây cao 3~3.5m gốc >6cm:
7
cây
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân. Địa chỉ: khóm Thành Quới, thị trấn Tân Quới, huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
120
3
Trồng cây bằng lăng cao 2~2.5 gốc >8cm
30
cây
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân. Địa chỉ: khóm Thành Quới, thị trấn Tân Quới, huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
120
4
Trồng cây cau đuôi chồn cao 3~4m gốc >8cm
6
cây
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân. Địa chỉ: khóm Thành Quới, thị trấn Tân Quới, huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
120
5
Trồng cây sao đen cao 2.5~3m gốc >8cm
36
cây
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân. Địa chỉ: khóm Thành Quới, thị trấn Tân Quới, huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
120
6
Trồng cây hoàng nam cao 1~2m gốc >6cm
27
cây
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân. Địa chỉ: khóm Thành Quới, thị trấn Tân Quới, huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
120
7
Trồng cây chuối mỏ vẹt cao 0.6~1m
212
cây
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân. Địa chỉ: khóm Thành Quới, thị trấn Tân Quới, huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
120
8
Trồng cây chuông vàng cao 3~4m gốc >10cm
13
cây
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân. Địa chỉ: khóm Thành Quới, thị trấn Tân Quới, huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
120
9
Trồng cỏ lá gừng
58
100 m2
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân. Địa chỉ: khóm Thành Quới, thị trấn Tân Quới, huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
120
10
Tưới nước giếng khoan cây cảnh ra hoa và cây cảnh tạo hình bằng máy bơm điện
357
100cây/lần
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân. Địa chỉ: khóm Thành Quới, thị trấn Tân Quới, huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
120
11
Tưới nước giếng khoan thảm cỏ thuần chủng bằng máy bơm điện
58
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân. Địa chỉ: khóm Thành Quới, thị trấn Tân Quới, huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
120
12
Duy trì cây bóng mát mới trồng
357
1cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân. Địa chỉ: khóm Thành Quới, thị trấn Tân Quới, huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
120
13
Quét vôi gốc cây, cây loại 1
357
1cây
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm văn hóa - Thể thao truyền hình huyện Bình Tân. Địa chỉ: khóm Thành Quới, thị trấn Tân Quới, huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
120

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu dịch vụ phi tư vấn số 2: Cây xanh". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu dịch vụ phi tư vấn số 2: Cây xanh" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 98

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây