Thông báo mời thầu

Gói thầu dược liệu

Tìm thấy: 13:16 01/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
muadược liệu bổ sung năm 2024-2025 của Bệnh viện Y học cổ truyền
Tên gói thầu
Gói thầu dược liệu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế và nguồn thu hợp pháp khác của bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
625/QĐ-YHCT ngày 31/10/2024
Ngày phê duyệt
31/10/2024 12:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Y học cổ truyền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:15 01/11/2024
đến
09:00 08/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.513.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu năm trăm mười ba nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/11/2024 (07/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
A giao
59.976.000
59.976.000
0
7 tháng
2
Actiso
10.500.000
10.500.000
0
7 tháng
3
Bạch biển đậu
6.562.500
6.562.500
0
7 tháng
4
Bạch mao căn
7.920.000
7.920.000
0
7 tháng
5
Bồ kết
11.970.000
11.970.000
0
7 tháng
6
Cam thảo đất
11.025.000
11.025.000
0
7 tháng
7
Cát căn
5.750.000
5.750.000
0
7 tháng
8
Cỏ ngọt
25.500.000
25.500.000
0
7 tháng
9
Cỏ xước (Ngưu tất nam)
42.315.000
42.315.000
0
7 tháng
10
Đại hồi
4.956.000
4.956.000
0
7 tháng
11
Đại phúc bì
5.040.000
5.040.000
0
7 tháng
12
Đan sâm
305.760.000
305.760.000
0
7 tháng
13
Đậu đen
42.400.000
42.400.000
0
7 tháng
14
Diệp hạ châu đắng
47.250.000
47.250.000
0
7 tháng
15
Dừa cạn
7.113.750
7.113.750
0
7 tháng
16
Giảo cổ lam
8.140.000
8.140.000
0
7 tháng
17
Hậu phác
140.400.000
140.400.000
0
7 tháng
18
Hoàng đằng
2.520.000
2.520.000
0
7 tháng
19
Hoàng liên
181.200.000
181.200.000
0
7 tháng
20
Hoàng tinh
4.840.000
4.840.000
0
7 tháng
21
Khổ sâm
9.480.000
9.480.000
0
7 tháng
22
Lá ổi
3.150.000
3.150.000
0
7 tháng
23
Lá sen
4.095.000
4.095.000
0
7 tháng
24
Mạn kinh tử
35.800.000
35.800.000
0
7 tháng
25
Mần trầu
4.588.500
4.588.500
0
7 tháng
26
Mẫu lệ
4.252.500
4.252.500
0
7 tháng
27
Muồng trâu
29.610.000
29.610.000
0
7 tháng
28
Nhũ hương
74.500.000
74.500.000
0
7 tháng
29
Ô mai (Mơ muối)
14.175.000
14.175.000
0
7 tháng
30
Ô đầu
19.860.000
19.860.000
0
7 tháng
31
Phan tả diệp
25.200.000
25.200.000
0
7 tháng
32
Phù bình
3.210.000
3.210.000
0
7 tháng
33
Phụ tử chế (Hắc phụ, Bạch phụ)
21.630.000
21.630.000
0
7 tháng
34
Quy bản
67.500.000
67.500.000
0
7 tháng
35
Râu mèo
122.850.000
122.850.000
0
7 tháng
36
Râu ngô
3.685.500
3.685.500
0
7 tháng
37
Rễ nhàu
3.950.000
3.950.000
0
7 tháng
38
Tân di
21.000.000
21.000.000
0
7 tháng
39
Tang diệp
31.500.000
31.500.000
0
7 tháng
40
Thạch cao (sống) (dược)
26.880.000
26.880.000
0
7 tháng
41
Thạch quyết minh
11.925.000
11.925.000
0
7 tháng
42
Thuyền thoái
128.730.000
128.730.000
0
7 tháng
43
Tô diệp
780.000
780.000
0
7 tháng
44
Tô tử
1.026.000
1.026.000
0
7 tháng
45
Trúc diệp
6.300.000
6.300.000
0
7 tháng
46
Tỳ bà diệp
498.750
498.750
0
7 tháng
47
Vông nem
19.530.000
19.530.000
0
7 tháng
48
Vừng đen
19.530.000
19.530.000
0
7 tháng
49
Xạ đen
7.434.000
7.434.000
0
7 tháng
50
Xà sàng tử
6.460.000
6.460.000
0
7 tháng
51
Xích thược
195.300.000
195.300.000
0
7 tháng
52
Ý dĩ
20.600.000
20.600.000
0
7 tháng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Y Học Cổ Truyền như sau:

  • Có quan hệ với 393 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,11 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 6,61%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 11,57%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.169.918.467.799 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 631.619.321.745 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 46,01%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu dược liệu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu dược liệu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây