Thông báo mời thầu

Gói thầu MS-01/2025

Tìm thấy: 07:51 15/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
mua sắm vật chất bảo đảm công tác văn phòng đợt 1 năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu MS-01/2025
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự toán mua sắm vật chất bảo đảm công tác văn phòng đợt 1 năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 22/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500206986_2505150739
Ngày phê duyệt
15/05/2025 07:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Bộ Tư lệnh/Binh chủng Đặc công
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:49 15/05/2025
đến
08:30 22/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 22/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/05/2025 (20/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Sổ bìa da cao cấp CODIEF A4
100
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
2
Giấy in Double A4
300
Thùng
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
3
Giấy in Double A3
150
Thùng
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
4
Bìa Mica A3 Mạnh Hưng
50
Tập
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
5
Bìa Mica A4 Mạnh Hưng
100
Tập
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
6
Cặp xách tay nam CTS06
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
7
Túi Clear khổ F loại dầy
30
Tập
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
8
Kẹp đen 41mm
20
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
9
Bìa A4 xanh, Hồng
200
Ream
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
10
Bìa A3 xanh, Hồng
200
Ream
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
11
File còng bật - 2695GSV-A4S
100
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
12
Bút lông bảng Thiên Long
30
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
13
Bút Pentel BL 60
20
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
14
Giá để tài liệu đặt bàn
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
15
Bút bi TL 036- Xanh Thiên Long
60
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
16
Bìa Hộp PP 150 mm A4
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
17
Mực dấu Shiny
100
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
18
Máy đục lỗ đại 150 tờ Deli
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
19
Bấm kim Max HD-12N/24
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
20
Giá sắt văn phòng Hòa Phát GS2K2
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
21
Bút xóa dạng băng lăn. Nút bấm tiện dụng 6M Deli
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
22
Mực in Epson 057
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
23
Gôm tẩy E-06
30
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
24
Bút sáp màu CR-C06/DO
30
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
25
Hộp mực máy in Canon LBP 3500
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
26
Lô ép Ricoh
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
27
Máy hút bụi mực Atrix OMEGA
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
28
Mực Star máy photocopy 1 kg
50
Kg
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
29
Băng dính gáy xanh 7cm
20
Dây
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
30
Túi Clear khổ F loại dầy
150
Tập
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
31
File hộp gấp 20cm
6
Thùng
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
32
File trình ký da cao cấp
150
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
33
Cặp A4 Nhựa 6 Ngăn Đựng Tài Liệu
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
34
USB KingTon
20
Ram
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
35
Máy in laser đen trắng Canon
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
36
Máy hủy tài liệu HSM Securio
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
37
Bộ lưu điện Santak
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
38
Hộp mực máy in Canon
8
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
39
Mực in chính hãng Canon
10
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
40
Chuột máy tính Fuhlen G90
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
41
Mainboard MSI
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
42
Máy scan 2 mặt HP
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
43
Ổ cứng SSD Kingston
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
44
Kẹp tài liệu
50
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
45
Phong bì A6
300
Tập
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
46
Phong bì A5
200
Tập
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15
47
Phong bì A4 màu
200
Tập
Theo quy định tại Chương V
Bộ Tư lệnh Đặc công, xã Đông Mỹ, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
10
15

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu MS-01/2025". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu MS-01/2025" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây