Thông báo mời thầu

Gói thầu MS-06/2024

Tìm thấy: 08:50 30/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
mua sắm bổ sung hàng hóa quân y năm 2024 của Cục Hậu cần
Tên gói thầu
Gói thầu MS-06/2024
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói và Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
5924/QĐ-CHC
Ngày phê duyệt
23/08/2024 08:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CỤC HẬU CẦN/BC ĐẶC CÔNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:49 30/08/2024
đến
08:00 10/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2024 (09/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 không Tư vấn lập thiết kế không
2 không Tư vấn thẩm định giá không
3 không Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định không
4 Cục Hậu cần/BCĐC Tư vấn lập E-HSMT Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội
5 Cục Hậu cần/BCĐC Tư vấn thẩm định E-HSMT Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội
6 Cục Hậu cần/BCĐC Tư vấn đánh giá E-HSDT Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội
7 Cục Hậu cần/BCĐC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội
8 Không Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Không

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01C – Phạm vi cung cấp hàng hóa (áp dụng loại hợp đồng đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Adrenalin
30
Ống
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
2
Ventolin Inhaler
10
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
3
Nitromint 10g
10
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
4
Depo-Medrol 40mg
40
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
5
Diaphyllin Venosum
10
Ống
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
6
Mobic 7,5mg
1000
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
7
Efferalgan 500mg
480
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
8
Povidone 90ml
40
Chai
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
9
Colchicine Capel 1mg
300
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
10
Telfast HD 60mg
600
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
11
Acemuc 200mg
900
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
12
Alpha DHG
4000
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
13
Strepsil Orange With Vitamin C
2400
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
14
Nootropyl 800mg
1350
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
15
Tanganil 500mg
930
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
16
Tanakan
900
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
17
Captopril Stella 25 mg
300
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
18
Ednyt 5mg
1500
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
19
Coveram 5mg/5mg
600
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
20
Micardis 40mg
450
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
21
Exforge HCT 5mg/160mg/ 12.5mg
280
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
22
Beatil 4mg/5mg
1500
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
23
Ramizes 2,5mg
900
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
24
Amlor 5mg
600
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
25
Lipitor 10mg
690
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
26
Lipanthyl 200mg
690
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
27
Dorithricin
1000
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
28
NEW V.ROHTO
100
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
29
Tobradex 5ml
140
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
30
DD nhỏ mắt Dr.ophtic
100
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
31
Zinnat 500mg
450
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
32
Augmentin 625mg
560
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
33
Cefalexin 500mg
2500
viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
34
No-Spa forte
900
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
35
Phosphalugel
520
Gói
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
36
Duphalac
200
Gói
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
37
Augbactam 1g
500
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
38
Nexium Mups 40mg
280
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
39
Forxiga 10mg
420
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
40
Glucophage XR 1000mg
900
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
41
Natri Clorid 0,9%
500
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
42
Otrivin 0,1%
100
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
43
Sanlein 0,1
50
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
44
Sancoba
50
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
45
Avodart 0,5mg
900
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
46
Bambec 10mg
1500
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
47
Giloba
900
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
48
Flixonase 0,05% 60dose
100
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
49
PM NextG Cal
1200
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15
50
Fortec 150mg
2500
Viên
Theo quy định tại Chương V
Cục Hậu cần/BCĐC Địa chỉ: xã Đông Mỹ, Thanh Trì, HN.
1
15

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC HẬU CẦN/BINH CHỦNG ĐẶC CÔNG như sau:

  • Có quan hệ với 35 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.593.331.146 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.109.384.813 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu MS-06/2024". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu MS-06/2024" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây