Thông báo mời thầu

Gói thầu mua sắm hàng hóa

Tìm thấy: 22:28 13/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Hỗ trợ nhân dân các bản trên địa bàn xã Lay Nưa thị xã Mường Lay năm 2024 sản xuất lúa vụ Đông Xuân năm 2024-2025 bằng nguồn vốn thực hiện Bảo vệ và phát triển đất trồng lúa năm 2024 trên địa bàn xã Lay Nưa
Tên gói thầu
Gói thầu mua sắm hàng hóa
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sử dụng nguồn vốn đã được phân bổ cho UBND xã Lay Nưa năm 2024 (Tại Quyết định số 842/QĐ-UBND ngày 06 tháng 11 năm 2024 của UBND thị xã Mường Lay về việc bổ sung kinh phí cho các cơ quan đơn vị thực hiện bảo vệ và phát triển đất trồng lúa năm 2024)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Mường Lay, Tỉnh Điện Biên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:18 20/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
5 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
196/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/12/2024 22:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Lay Nưa, thị xã Mường Lay, tỉnh Điện Biên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:26 13/12/2024
đến
08:18 20/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:18 20/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
35 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/12/2024 (24/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 048, tổ 10, Phường Đoàn Kết, Thành phố Lai Châu, Tỉnh Lai Châu
2 CÔNG TY TNHH NAM THANH ĐIỆN BIÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Hoàng Công Chất - Xã Thanh An - Huyện Điện Biên - Tỉnh Điện Biên

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Giống lúa thuần gieo vãi BC15 (Định mức 1ha là 70kg; giá 1kg = 48.000; mức hỗ trợ của nhà nước = 70%. Quy ra Đơn giá của 1ha = 70x1x48.000x70% = 2.352.000 đồng)
18
Ha
Theo quy định tại Chương V
Các bản trên địa bàn xã Lay Nưa
1
5
2
Phân đạm nguyên chất (N = 83kg); quy đổi 1kg đạm nguyên chất = 2,15kg đạm u rê Hà Bắc (Định mức 1ha là 83x2,15kg; giá 1kg = 12.000đ; mức hỗ trợ của nhà nước = 50%. Quy ra Đơn giá của 1ha = 83x2,15x12.000x50% = 1.070.700 đồng)
18
Ha
Theo quy định tại Chương V
Các bản trên địa bàn xã Lay Nưa
1
5
3
Phân lân nguyên chất (P2O5= 56kg); quy đổi 1 kg P2O5 = 6,25 kg lân nung chẩy (Định mức 1ha là 56x6,25kg; giá 1kg = 6.695đ; mức hỗ trợ của nhà nước = 50%. Quy ra Đơn giá của 1ha = 56x6,25x6.695x50% = 1.171.625 đồng)
18
Ha
Theo quy định tại Chương V
Các bản trên địa bàn xã Lay Nưa
1
5
4
Phân Ka ly nguyên chất (K2O5 = 72kg); quy đổi 1kg K2O5 = 1,6 kg phân Kali Clorua (Định mức 1ha là 72x1,6kg; giá 1kg = 12.000; mức hỗ trợ của nhà nước = 50%. Quy ra Đơn giá của 1ha = 72x1,6x12.000x50% = 691.200 đồng)
18
Ha
Theo quy định tại Chương V
Các bản trên địa bàn xã Lay Nưa
1
5
5
Phân hữu cơ (Định mức 1ha là 1.400kg; giá 1kg = 7.000; mức hỗ trợ của nhà nước = 50%. Quy ra Đơn giá của 1ha = 1.400x1x7.000x50% = 4.900.000 đồng)
18
Ha
Theo quy định tại Chương V
Các bản trên địa bàn xã Lay Nưa
1
5
6
Thuốc BVTV sinh học
1
Ha
Theo quy định tại Chương V
Các bản trên địa bàn xã Lay Nưa
1
5

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 16 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.259.734.291 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.233.252.627 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu mua sắm hàng hóa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu mua sắm hàng hóa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây