Thông báo mời thầu

Gói thầu mua sắm lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 16:18 30/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Chuyển đổi số; hỗ trợ thiết lập các điểm hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ phát triển kinh tế xã hội và đảm bảo an ninh trật tự
Tên gói thầu
Gói thầu mua sắm lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi và nguồn vốn cân đối ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kon Plông, Tỉnh Kon Tum
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 06/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
12/QĐ-VHTT
Ngày phê duyệt
28/06/2024 16:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Kon Plong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:16 30/06/2024
đến
08:30 06/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 06/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.426.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu bốn trăm hai mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/07/2024 (03/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Xây dựng và Thương mại Kim Minh Tư vấn lập thiết kế 87 - Trần Nhân Tông - Phường Thắng Lợi - TP Kon Tum - Tỉnh Kon Tum
2 Công ty cổ phần Tư vấn và Định giá Value Tư vấn thẩm định giá P1-0310, tầng 3, Khối VP- TM-DV, Số 17-19- 21, đường Nguyễn Văn Trỗi, phường 11, Q. Phú Nhuận, Tp HCM
3 Công ty TNHH Xây dựng Hoàng Gia Phan Tư vấn lập E-HSMT Số 282, đường Trần Phú, phường Duy Tân, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum
4 Tổ thẩm định Theo quyết định số 10/QĐ-VHTT ngày 21/6/2024 của Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Kon Plông Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Nguyễn Huệ, thị trấn Măng Đen, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
5 Công ty TNHH Xây dựng Hoàng Gia Phan Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 282, đường Trần Phú, phường Duy Tân, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum
6 Tổ thẩm định Theo quyết định số 10/QĐ-VHTT ngày 21/6/2024 của Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Kon Plông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Nguyễn Huệ, thị trấn Măng Đen, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
7 Công ty TNHH MTV Xây dựng và Thương mại Kim Minh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 87 - Trần Nhân Tông - Phường Thắng Lợi - TP Kon Tum - Tỉnh Kon Tum

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Màn hình tương tác (Ti vi thông minh 4K)
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
2
Amplifier
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
3
Loa
7
Cặp
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
4
Microphone
7
bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
5
Ổn áp 10KVA
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
6
Router Wifi
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
7
Thiết Bị Mạng
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
8
Bàn phím+ chuột không dây
7
bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
9
Khung treo tivi di động
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
10
Tủ âm thanh
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
11
Bàn đọc
14
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
12
Ghế
56
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
13
Tủ trưng bày (tủ gỗ)
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
14
Quạt công nghiệp đứng 200W,cánh 750mm
14
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
15
Đèn năng lượng mặt trời công suất 1000W
14
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
16
Vật tư, thiết bị phụ trợ công tác lắp đặt (đinh, vít, tắc kê, dây loa, nẹp, ổ cắm,dây điện ….)
7
gói
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày
17
Nhân công thi công triển khai, lắp đặt hệ thống
7
gói
Theo quy định tại Chương V
Tại 07 xã Măng Cành, Ngọk Tem, Đăk Nên, Đăk Ring, Măng Bút, Đăk Tăng và xã Hiếu, huyện Kon Plông, tỉnh Kon Tum
10 ngày
15 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu mua sắm lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu mua sắm lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 114

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây