Thông báo mời thầu

Gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị

Tìm thấy: 16:42 29/12/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị khu phục vụ hành chính công của huyện
Gói thầu
Gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị khu phục vụ hành chính công của huyện
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Chuyển nguồn ngân sách huyện năm 2020-2021
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:45 06/01/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
97 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:34 29/12/2021
đến
16:45 06/01/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
16:45 06/01/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
4.000.000 VND
Bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
127 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/01/2022 (13/05/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Văn phòng HĐND và UBND huyện Ea Súp Tư vấn lập dự toán
2 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Ea Súp, Tỉnh Đắk Lắk Thẩm tra, thẩm định dự toán
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Nghĩa Trung Tư vấn lập, đánh giá HSMT 266/68 Ymoan, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Ea Súp, Tỉnh Đắk Lắk Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Nghĩa trung
E-CDNT 1.2 Gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị
Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị khu phục vụ hành chính công của huyện
60 Ngày
E-CDNT 3 Chuyển nguồn ngân sách huyện năm 2020-2021
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Văn phòng HĐND và UBND huyện Ea Súp; Số 31 Lạc Long Quân, thị trấn Ea Súp, tỉnh Đắk Lắk
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập dự toán: Văn phòng HĐND và UBND huyện Ea Súp + Thẩm tra, thẩm định dự toán: Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Ea Súp, Tỉnh Đắk Lắk; + Tư vấn lập, đánh giá HSMT: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Nghĩa Trung. Địa chỉ: 266/68 Ymoan, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk; +Thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Ea Súp, Tỉnh Đắk Lắk;


- Bên mời thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Nghĩa trung , địa chỉ: 266/68 Y Moan, Tổ dân phố 6B, phường Tân Lợi, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
- Chủ đầu tư: Văn phòng HĐND và UBND huyện Ea Súp; Số 31 Lạc Long Quân, thị trấn Ea Súp, tỉnh Đắk Lắk


E-CDNT 10.1(g)
- Giấy phép đăng ký kinh doanh của nhà thầu; Giấy phép đăng ký kinh doanh của văn phòng đại diện hoặc chi nhánh (đối với nhà thầu không có trụ sở ở tỉnh Đắk Lắk); Báo cáo tài chính trong 03 năm gần đây nhất (2018, 2019, 2020); Giấy xác nhận của Cơ quan quản lý thuế về không nợ thuế; Hợp đồng tương tự đã thực hiện trong 3 năm gần nhất (2018, 2019, 2020); Văn bằng, chứng chỉ có công chứng của nhân sự chủ chốt, cán bộ, nhân viên tham gia thực hiện gói thầu. -Trường hợp nhà thầu không có văn phòng đại diện hoặc chi nhánh tại tỉnh Đắk Lắk mà ký hợp đồng với đơn vị khác để thực hiện nghĩa vụ bảo hành, bảo trì sửa chữa và các dịch vụ sau bán hàng (gọi tắt là nhà thầu phụ) thì cần cung cấp các tài liệu sau: Hợp đồng giữa nhà thầu với đơn vị thực hiện nghĩa vụ bảo hành bảo trì, sửa chữa; Giấy chứng nhận kinh doanh có công chứng của đơn vị thực hiện bảo hành, bảo trì; Hồ sơ năng lực của đơn vị thực hiện bảo hành, bảo trì để chứng minh năng lực theo yêu cầu của E-HSMT.
E-CDNT 10.2(c)
+ Đối với hàng hóa nhập khẩu: Phải có CO, CQ (có cam kết của nhà thầu khi giao hàng). + Đối với hàng hóa sản xuất trong nước: Phải có phiếu xuất xưởng, giấy chứng nhận chất lượng hàng hóa (có cam kết của nhà thầu khi giao hàng).
E-CDNT 12.2
Hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV].
E-CDNT 14.3 05 năm
E-CDNT 15.2
Nhà thầu phải có một đại lý (hoặc đại diện) có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác được quy định tại Phần 2.
E-CDNT 16.1 97 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 4.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 127 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Văn phòng HĐND và UBND huyện Ea Súp; Số 31 Lạc Long Quân, thị trấn Ea Súp, tỉnh Đắk Lắk
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Chủ tịch UBND huyện Ea Súp, tỉnh Đắk Lắk; Địa chỉ: Số 31 Lạc Long Quân, thị trấn Ea Súp, tỉnh Đắk Lắk;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Đắk Lắk. Địa chỉ: Số 17 Lê Duẩn, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk. Điện thoại: 0262.3851462; Fax: 0262.3852187.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Không
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Bàn lớn phòng họp 1 cái Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
2 Ghế phòng họp 12 cái Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
3 Bàn hội trường 18 cái Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
4 Ghế hội trường 72 cái Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
5 Phần tường ốp Alu 22,32 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
6 Trụ ốp tấm nhựa 4,092 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
7 Nẹp viền Inox 13,2 m Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
8 Nền bảng Alu 2,88 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
9 Chữ Alu 1,35 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
10 Cờ Đảng, tổ quốc 0,798 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
11 Bục để tượng bác 1 cái Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
12 Tượng bác 1 cái Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
13 Rèm cửa chính 12,18 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
14 Rèm cửa sổ chính 104 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
15 Rèm cửa sổ nhỏ 17,28 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Chi phí Bảng Meeka, bảng alu, thay kính, lắp đặt khung, dán đề can 1 Gói Thị trấn Ea Súp, huyện Ea Súp, tỉnh Đắk Lắk 60 ngày
2 Chi phí tháo lắp, vận chuyển máy móc thiết bị, máy điều hòa, vệ sinh sửa máy điều hòa bộ phận 1 cửa tiếp công dân 1 Gói Thị trấn Ea Súp, huyện Ea Súp, tỉnh Đắk Lắk 60 ngày
3 Chi phí sửa chữa nhỏ tài sản, hệ thống điện, nước, máy vi tính, máy in, trang thiết bị bộ phận một cửa tiếp công dân 1 Gói Thị trấn Ea Súp, huyện Ea Súp, tỉnh Đắk Lắk 60 ngày

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 60 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Bàn lớn phòng họp 1 cái Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
2 Ghế phòng họp 12 cái Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
3 Bàn hội trường 18 cái Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
4 Ghế hội trường 72 cái Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
5 Phần tường ốp Alu 22,32 m2 Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
6 Trụ ốp tấm nhựa 4,092 m2 Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
7 Nẹp viền Inox 13,2 m Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
8 Nền bảng Alu 2,88 m2 Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
9 Chữ Alu 1,35 m2 Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
10 Cờ Đảng, tổ quốc 0,798 m2 Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
11 Bục để tượng bác 1 cái Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
12 Tượng bác 1 cái Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
13 Rèm cửa chính 12,18 m2 Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
14 Rèm cửa sổ chính 104 m2 Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày
15 Rèm cửa sổ nhỏ 17,28 m2 Thị trấn Ea Súp,huyện Ea Súp, tỉnh Đăk Lắk 60 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ quản lý/Chỉ huy trưởng 1 Trình độ chuyên môn tối thiểu: Đại học thuộc các chuyên ngành: Kiến trúc/Xây dựng/Cơ khí. Đã làm kỹ thuật thi công trực tiếp hoặc quản lý với 01 gói thầu có bản chất, mức độ phức tạp và quy mô công việc với gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu là bản gốc hoặc bản sao có công chứng để chứng minh:+ Văn bằng, chứng chỉ, chứng nhận phù hợp với vị trí công việc;+ Quyết định bổ nhiệm với vị trí tương tự.+ Các văn bản pháp lý có liên quan để chứng minh công trình, gói thầu tương tự với gói thầu đang xét.+ Biên bản nghiệm thu hoàn thành công trình tương tự hoặc Biên bản nghiệm thu về khối lượng hoàn thành hoặc văn bản khác.+Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu năng lực Nhân sự huy động chủ chốt của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT. 3 1
2 Phụ trách kỹ thuật: 1 Trình độ chuyên môn tối thiểu: Đại học thuộc các chuyên ngành: Kiến trúc/Xây dựng/Cơ khí/Điện -Điện tử. Đã làm kỹ thuật thi công trực tiếp hoặc quản lý với 01 gói thầu có bản chất, mức độ phức tạp và quy mô công việc với gói thầu đang xétKèm theo các tài liệu là bản gốc hoặc bản sao có công chứng để chứng minh:+ Văn bằng, chứng chỉ, chứng nhận phù hợp với vị trí công việc;+ Quyết định bổ nhiệm với vị trí tương tự.+ Các văn bản pháp lý có liên quan để chứng minh công trình, gói thầu tương tự với gói thầu đang xét.+ Biên bản nghiệm thu hoàn thành công trình tương tự hoặc Biên bản nghiệm thu về khối lượng hoàn thành hoặc văn bản khác.+Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu năng lực Nhân sự huy động chủ chốt của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT. 3 1
3 Công nhân lắp đặt, sửa chữa nhỏ 5 Trình độ Trung cấp nghề bậc 3/7 trở lên .Kèm theo các tài liệu là bản gốc hoặc bản sao có công chứng để chứng minh:+ Văn bằng, chứng chỉ, chứng nhận phù hợp với vị trí công việc;+ Quyết định bổ nhiệm với vị trí tương tự.+ Các văn bản pháp lý có liên quan để chứng minh công trình, gói thầu tương tự với gói thầu đang xét.+ Biên bản nghiệm thu hoàn thành công trình tương tự hoặc Biên bản nghiệm thu về khối lượng hoàn thành hoặc văn bản khác.+Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu năng lực Nhân sự huy động chủ chốt của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT. 1 1
4 Phụ an toàn lao động 1 Trình độ chuyên môn tối thiểu: Cao đẳng trở lên thuộc các chuyên ngành: Kiến trúc/Xây dựng/Cơ khí/Điện -Điện tử; Có chứng nhận, chứng chỉ huấn luyện an toàn lao động; Đã làm phụ trách an toàn lao động với 01 gói thầu có bản chất, mức độ phức tạp và quy mô công việc với gói thầu đang xét.Kèm theo các tài liệu là bản gốc hoặc bản sao có công chứng để chứng minh:+ Văn bằng, chứng chỉ,chứng nhận phù hợp với vị trí công việc;+ Quyết định bổ nhiệm với vị trí tương tự.+ Các văn bản pháp lý có liên quan để chứng minh công trình, gói thầu tương tự với gói thầu đang xét.+ Biên bản nghiệm thu hoàn thành công trình tương tự hoặc Biên bản nghiệm thu về khối lượng hoàn thành hoặc văn bản khác.+Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu năng lực Nhân sự huy động chủ chốt của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT. 3 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Bàn lớn phòng họp
1 cái Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
2 Ghế phòng họp
12 cái Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
3 Bàn hội trường
18 cái Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
4 Ghế hội trường
72 cái Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
5 Phần tường ốp Alu
22,32 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
6 Trụ ốp tấm nhựa
4,092 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
7 Nẹp viền Inox
13,2 m Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
8 Nền bảng Alu
2,88 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
9 Chữ Alu
1,35 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
10 Cờ Đảng, tổ quốc
0,798 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
11 Bục để tượng bác
1 cái Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
12 Tượng bác
1 cái Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
13 Rèm cửa chính
12,18 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
14 Rèm cửa sổ chính
104 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT
15 Rèm cửa sổ nhỏ
17,28 m2 Theo Mục 3- Chương V của E-HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây