Thông báo mời thầu

Gói thầu mua sắm thuốc Generic lần 2

    Đang xem      
Tìm thấy: 17:22 25/06/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc lần 2 năm 2026 của Bệnh viện đa khoa Diễn Châu
Tên gói thầu
Gói thầu mua sắm thuốc Generic lần 2
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc lần 2 năm 2026 của Bệnh viện đa khoa Diễn Châu
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ quỹ BHY, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồnthu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Diễn Châu, Tỉnh Nghệ An
Ngày phê duyệt
25/06/2026 17:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Diễn Châu

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 01/07/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 02/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600262699
Paracetamol (acetaminophen)
96.000.000
96.000
2
PP2600262700
Acetyl leucin
129.500.000
129.500
3
PP2600262701
Amoxicilin
139.000.000
139.000
4
PP2600262702
Paracetamol (acetaminophen)
44.175.000
44.175
5
PP2600262703
Colchicin
29.340.000
29.340
6
PP2600262704
Amoxicilin + acid clavulanic
450.000.000
450.000
7
PP2600262705
Tenofovir (TDF)
105.000.000
105.000
8
PP2600262706
Sắt sucrose (hay dextran)
140.000.000
140.000
9
PP2600262707
Methyl prednisolon
80.000.000
80.000
10
PP2600262708
Misoprostol
52.800.000
52.800
11
PP2600262709
Meclophenoxat
114.800.000
114.800
12
PP2600262710
Acetyl leucin
182.000.000
182.000
13
PP2600262711
Acetyl leucin
136.500.000
136.500
14
PP2600262712
Insulin người trộn, hỗn hợp
290.000.000
290.000

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600262710
Acetyl leucin
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
2
Acetyl leucin
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 3 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 3 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
7000
Chai/lọ/ống/bình/hộp/ túi/gói
1000mg
3
PP2600262711
Acetyl leucin
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
4
Acetyl leucin
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
10000
Chai/lọ/ống/bình/hộp/ túi/gói
500mg
5
PP2600262712
Insulin người trộn, hỗn hợp
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
6
Insulin người trộn, hỗn hợp
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 5 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 5 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
5000
Chai/lọ/ống/bình/hộp/ túi/gói
1000UI/10ml (30/70)
7
PP2600262699
Paracetamol (acetaminophen)
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
8
Paracetamol (acetaminophen)
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 2 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 2 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
200000
Viên
500mg
9
PP2600262700
Acetyl leucin
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
10
Acetyl leucin
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 2 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 2 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
50000
Viên
500mg
11
PP2600262701
Amoxicilin
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
12
Amoxicilin
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 3 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 3 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
100000
Viên
Amoxicillin (dưới dạng Amoxicillin trihydrat compacted) 500mg
13
PP2600262702
Paracetamol (acetaminophen)
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
14
Paracetamol (acetaminophen)
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
5000
Chai/lọ/ống/bình/hộp/ túi/gói
1g/100ml
15
PP2600262703
Colchicin
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
16
Colchicin
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
30000
Viên
0,6mg
17
PP2600262704
Amoxicilin + acid clavulanic
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
18
Amoxicilin + acid clavulanic
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
18000
Chai/lọ/ống/bình/hộp/ túi/gói
1g + 100mg
19
PP2600262705
Tenofovir (TDF)
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
20
Tenofovir (TDF)
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
100000
Viên
300mg
21
PP2600262706
Sắt sucrose (hay dextran)
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
22
Sắt sucrose (hay dextran)
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
2000
Chai/lọ/ống/bình/hộp/ túi/gói
Tương đương Sắt nguyên tố 100mg
23
PP2600262707
Methyl prednisolon
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
24
Methyl prednisolon
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
5000
Chai/lọ/ống/bình/hộp/ túi/gói
40mg
25
PP2600262708
Misoprostol
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
26
Misoprostol
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
6000
Viên
200mcg
27
PP2600262709
Meclophenoxat
BVĐK Diễn Châu
Giao ngay khi có yêu cầu
10 ngày khi có yêu cầu
28
Meclophenoxat
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 2 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 2 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng theo quy định tại TT 40/2025/TT-BYT
2000
Chai/lọ/ống/bình/hộp/ túi/gói
Meclophenoxat dạng muối 500mg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu mua sắm thuốc Generic lần 2". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu mua sắm thuốc Generic lần 2" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 12

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây