Thông báo mời thầu

Gói thầu: Mua sắm vật tư hàng hoá

Tìm thấy: 19:20 14/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư hàng hoá, trang bị phục vụ công tác HL BCA năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu: Mua sắm vật tư hàng hoá
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm vật tư hàng hoá, trang bị phục vụ công tác HL BCA năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KPHL BCA năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500267097_2506141908
Ngày phê duyệt
14/06/2025 19:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Sĩ quan Đặc công
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:18 14/06/2025
đến
08:00 21/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/06/2025 (19/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Quản lý đầu tư và tư vấn kỹ thuật Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 12A ngõ 2, Hữu Lê, Hữu Hoà, Thanh Trì, Hà Nội
2 Công ty TNHH Quản lý đầu tư và tư vấn kỹ thuật Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12A ngõ 2, Hữu Lê, Hữu Hoà, Thanh Trì, Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn dập ghim số 10
80
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
2
Bàn dập ghim số 3
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
3
Dập ghim để bàn
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
4
Băng dính xanh 5cm
800
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
5
Băng dính trắng nhỏ
100
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
6
Băng dính trắng to
400
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
7
Bìa ngoại A3
30
Gam
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
8
Bìa nội A4
200
Gam
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
9
Bìa màu A4 vàng
100
Gam
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
10
Bìa màu A4 xanh
100
Gam
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
11
Bìa m àu A4 hồng
100
Gam
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
12
Bóng đá Động Lực
50
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
13
Bóng chuyền Động lực
50
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
14
Bóng điện 2,5 vôn (led)
1500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
15
Bút bi
4500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
16
Bút chì 12 màu
400
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
17
Bút ký
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
18
Ruột bút ký
500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
19
Bút chì 2B
1000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
20
Bút chỉ bảng
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
21
Bút nhớ dòng
300
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
22
Bút viết bảng
500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
23
Bút xóa
500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
24
Cao xoa bóp
1000
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
25
Cặp da cán bộ
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
26
Chỉ khâu
500
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
27
Còi nhựa
600
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
28
Dao con sắt
500
Con
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
29
Dao dọc giấy
100
Con
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
30
Dây thép 1 ly
30
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
31
Giấy Ao
10000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
32
Giấy A3
100
Gam
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
33
Giấy photo A4
1000
Gam
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
34
Giấy in A4
1000
Gam
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
35
Giấy kẻ ngang
10000
Tập
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
36
Giấy thi khổ A3 (theo mẫu)
20000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
37
Gọt bút chì
300
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
38
Hồ dán
2000
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
39
Đạn ghim số 10
300
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
40
Đạn ghim số 3
100
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
41
Đạn ghim 24/6
50
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
42
Kéo cắt giấy
150
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
43
Kéo con sắt
500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
44
Kẹp nhựa
500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
45
Kẹp tài liệu 51mm
100
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
46
Kim băng
800
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
47
Kim khâu
1500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
48
Lưới bóng chuyền
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
49
Mực can
100
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày
50
Mực xanh đen
200
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường Sĩ quan đặc công (Xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội)
1 ngày
15 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu: Mua sắm vật tư hàng hoá". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu: Mua sắm vật tư hàng hoá" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây