Thông báo mời thầu

Gói thầu mua sắm vật tư y tế

Tìm thấy: 10:13 12/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm hóa chất, vật tư y tế của Bệnh viện Quân y 91
Tên gói thầu
Gói thầu mua sắm vật tư y tế
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám chữa bệnh và nguồn do cơ quan bảo hiểm xã hội thanh toán
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phổ Yên, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:01 24/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
615/QĐ-BV
Ngày phê duyệt
11/06/2024 09:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Quân y 91, Cục Hậu cần, Quân khu1
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:12 12/06/2024
đến
14:01 24/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:01 24/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
54.929.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi bốn triệu chín trăm hai mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2024 (22/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần HDACO Tư vấn lập E-HSMT Tổ 3 - Phường Túc Duyên - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
2 CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KAN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 71/58 đường Nguyễn Khánh Toàn - Phường Quan Hoa - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần HDACO Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 3 - Phường Túc Duyên - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
4 CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KAN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 71/58 đường Nguyễn Khánh Toàn - Phường Quan Hoa - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Bông y tế thấm nước 1kg
22.200.000
22.200.000
0
12 tháng
2
Nước oxi già 3%
14.000.000
14.000.000
0
12 tháng
3
Povidol 10%
170.000.000
170.000.000
0
12 tháng
4
Cồn 70 lọ 50ml
50.000.000
50.000.000
0
12 tháng
5
Cồn 70 chai 500ml
20.300.000
20.300.000
0
12 tháng
6
Băng bột bó loại 15cm x 2.7m
35.340.000
35.340.000
0
12 tháng
7
Băng thun y tế 3 móc 10cm x 5,5m
6.450.000
6.450.000
0
12 tháng
8
Băng cuộn 7cm x 5m
32.250.000
32.250.000
0
12 tháng
9
Bột bó thủy tinh các cỡ
110.000.000
110.000.000
0
12 tháng
10
BĂNG DÍNH CÁ NHÂN Y TẾ UGOTANA (19mm x 72mm)
640.000
640.000
0
12 tháng
11
Băng dinh Urgosyval
145.000.000
145.000.000
0
12 tháng
12
Gạc hút y tế khổ 0,8m
156.000.000
156.000.000
0
12 tháng
13
Gạc phẫu thuật 10cm x 10cm x 12 lớp vô trùng
3.360.000
3.360.000
0
12 tháng
14
Bơm tiêm sử dụng một lần TANAPHAR 20ml
8.550.000
8.550.000
0
12 tháng
15
Bơm tiêm sử dụng một lần TANAPHAR 50ml
4.800.000
4.800.000
0
12 tháng
16
Bơm tiêm sử dụng một lần TANAPHAR 10ml
128.800.000
128.800.000
0
12 tháng
17
Bơm tiêm sử dụng một lần TANAPHAR 5ml
127.400.000
127.400.000
0
12 tháng
18
Insulin Syringes
78.300.000
78.300.000
0
12 tháng
19
Kim cánh bướm
1.500.000
1.500.000
0
12 tháng
20
Kim lấy thuốc
36.000.000
36.000.000
0
12 tháng
21
Kim luồn tĩnh mạch ngoại biên FAVOCATH
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
22
KIM LUỒN TĨNH MẠCH CÁC SIZE
11.700.000
11.700.000
0
12 tháng
23
Kim chọc dò, gây tê tủy sống các số
19.950.000
19.950.000
0
12 tháng
24
Sâu máy thở (Ống nối dây máy thở)
2.500.000
2.500.000
0
12 tháng
25
Kim châm cứu các số
54.000.000
54.000.000
0
12 tháng
26
Bộ dây truyền dịch có kim hai cánh bướm
273.600.000
273.600.000
0
12 tháng
27
Dây thở oxy các cỡ
22.250.000
22.250.000
0
12 tháng
28
Dây nối máy bơm tiêm điện
2.200.000
2.200.000
0
12 tháng
29
Khóa ba chạc
1.560.000
1.560.000
0
12 tháng
30
Găng tay khám các số
112.500.000
112.500.000
0
12 tháng
31
Găng tay phẫu thuật tiệt trùng các số
137.770.000
137.770.000
0
12 tháng
32
Túi đựng nước tiểu
22.250.000
22.250.000
0
12 tháng
33
Dây cho ăn
9.280.000
9.280.000
0
12 tháng
34
Ống đặt nội khí quản
9.000.000
9.000.000
0
12 tháng
35
Khai mở khí quản
2.400.000
2.400.000
0
12 tháng
36
Ống thông tiểu ba nhánh Kích cỡ 22 FR
8.200.000
8.200.000
0
12 tháng
37
Sond nelaton
600.000
600.000
0
12 tháng
38
Sond chữ T
600.000
600.000
0
12 tháng
39
Sond JJ
38.000.000
38.000.000
0
12 tháng
40
Sond Gitte
20.500.000
20.500.000
0
12 tháng
41
Dây dẫn đường
24.600.000
24.600.000
0
12 tháng
42
Dây hút dịch phẫu thuật
4.320.000
4.320.000
0
12 tháng
43
Dây hút nhớt
1.560.000
1.560.000
0
12 tháng
44
Thông dẫn lưu màng bụng
3.600.000
3.600.000
0
12 tháng
45
Sonde Foley (ống thông đường tiểu) 2 nhánh các số
16.000.000
16.000.000
0
12 tháng
46
Sonde Foley (ống thông đường tiểu) 3 nhánh các số
3.450.000
3.450.000
0
12 tháng
47
Catheter tĩnh mạch 3 nòng
13.500.000
13.500.000
0
12 tháng
48
Kim khâu
2.800.000
2.800.000
0
12 tháng
49
Chỉ line
3.700.000
3.700.000
0
12 tháng
50
Chỉ phẫu thuật coated VICRYL 1 dài 90cm, kim tròn đầu tròn 40mm, 1/2C
32.091.937
32.091.937
0
12 tháng
51
Chỉ phẫu thuật coated VICRYL số 0 dài 75cm, kim taper point plus 36mm, 1/2C
16.996.875
16.996.875
0
12 tháng
52
Chỉ phẫu thuật coated VICRYL số 2/0 dài 75cm, kim taper point plus 26mm, 1/2C
33.075.000
33.075.000
0
12 tháng
53
Chỉ phẫu thuật coated VICRYL số 3/0 dài 75cm, kim taper point plus 26mm, 1/2C
22.298.063
22.298.063
0
12 tháng
54
Chỉ phẫu thuật coated VICRYL số 4/0 dài 75cm, kim taper point plus 20mm, 1/2C
15.820.875
15.820.875
0
12 tháng
55
Chỉ phẫu thuật coated VICRYL số 5/0 dài 75cm, kim taper point plus 17mm, 1/2C
34.122.375
34.122.375
0
12 tháng
56
Chỉ phẫu thuật coated VICRYL số 6/0 dài 45 cm , kim tròn đầu tròn dài 13mm, 1/2C
11.899.650
11.899.650
0
12 tháng
57
Chỉ Catguyt các số
3.000.000
3.000.000
0
12 tháng
58
Chỉ Nylon các số
8.166.667
8.166.667
0
12 tháng
59
Chỉ thép
14.760.000
14.760.000
0
12 tháng
60
Tay dao mổ điện
49.000.000
49.000.000
0
12 tháng
61
Lưỡi dao mổ các số
3.750.000
3.750.000
0
12 tháng
62
Bơm tiêm cản quang 200ml
165.000.000
165.000.000
0
12 tháng
63
Phim TRIMAX TXE 35x43
258.000.000
258.000.000
0
12 tháng
64
Phim TRIMAX TXE 20x25
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
65
Phim TRIMAX TXE 25x30
260.000.000
260.000.000
0
12 tháng
66
Đinh Kirschner hai đầu nhọn
43.750.000
43.750.000
0
12 tháng
67
Đinh nội tủy xương chày đường kính 8.0/9.0/10.0/11mm
107.700.000
107.700.000
0
12 tháng
68
Đinh nội tủy đầu trên xương đùi đường kính 9/10/11/12mm
86.160.000
86.160.000
0
12 tháng
69
Nẹp 10 lỗ xương chày
21.660.000
21.660.000
0
12 tháng
70
Nẹp 10 lỗ xương đùi
39.000.000
39.000.000
0
12 tháng
71
Nẹp 12 lỗ xương đùi
7.040.000
7.040.000
0
12 tháng
72
Nẹp 14 lỗ xương đùi
7.040.000
7.040.000
0
12 tháng
73
Nẹp 6 lỗ cẳng tay
82.940.000
82.940.000
0
12 tháng
74
Nẹp 6 lỗ cánh tay
17.540.000
17.540.000
0
12 tháng
75
Nẹp 8 lỗ cánh tay
9.750.000
9.750.000
0
12 tháng
76
Nẹp 8 lỗ xương chày
19.500.000
19.500.000
0
12 tháng
77
Nẹp 8 lỗ xương đùi
43.320.000
43.320.000
0
12 tháng
78
Nẹp chữ T các cỡ, vít 4.5/6.5mm
39.870.000
39.870.000
0
12 tháng
79
Nẹp hàm thẳng 4 lỗ, bắc cầu ngắn, dài cho vít 2.3mm
22.155.000
22.155.000
0
12 tháng
80
Nẹp hàm thẳng 6 lỗ cho vít 2.3mm
40.000.000
40.000.000
0
12 tháng
81
Nẹp khóa đầu dưới mặt bên xương đùi số 1, vít 4.5/5.0mm
55.690.000
55.690.000
0
12 tháng
82
Nẹp khóa đầu dưới xương quay số 1, vít 2.7/3.5mm
55.700.000
55.700.000
0
12 tháng
83
Nẹp khóa nén ép dùng đầu trên xương cánh tay số 1, vít 3.5mm
18.230.000
18.230.000
0
12 tháng
84
Nẹp khóa đầu trên mặt ngoài xương chày số 1, vít 4.5/5.0mm
55.690.000
55.690.000
0
12 tháng
85
Nẹp khóa nén nép đầu dưới mặt trong xương chày số 2, vít 3.5/4.0mm
50.920.000
50.920.000
0
12 tháng
86
Nẹp khóa mắt xích, dùng vít khóa 3.5mm
63.440.000
63.440.000
0
12 tháng
87
Nẹp khóa nén ép dùng cho xương đòn
72.920.000
72.920.000
0
12 tháng
88
Nẹp xương chày 12 lỗ
5.950.000
5.950.000
0
12 tháng
89
Nẹp xương chày 6 lỗ
17.540.000
17.540.000
0
12 tháng
90
Nẹp xương đòn
25.935.000
25.935.000
0
12 tháng
91
Vít hàm 2.3x5-15mm - Tự Taro
31.640.000
31.640.000
0
12 tháng
92
Vít khóa chốt đường kính 4.5mm
27.820.000
27.820.000
0
12 tháng
93
Vít khóa tự taro đường kính 3.5mm
67.600.000
67.600.000
0
12 tháng
94
Vít khóa tự taro đường kính 5.0mm
86.400.000
86.400.000
0
12 tháng
95
Vít khóa tự taro đường kính 2.7mm
67.600.000
67.600.000
0
12 tháng
96
Vít khóa xốp ren toàn phần đường kính 5.0mm
86.400.000
86.400.000
0
12 tháng
97
Vít xương cứng Ф3.5mm các cỡ
114.000.000
114.000.000
0
12 tháng
98
Vít xương cứng Ф4.5mm các cỡ
114.000.000
114.000.000
0
12 tháng
99
Vít xương xốp các cỡ Ф4.5mm
37.350.000
37.350.000
0
12 tháng
100
Vít xương xốp Ф6.5mm, ren 32mm các cỡ
22.000.000
22.000.000
0
12 tháng
101
Đinh Schanz
3.600.000
3.600.000
0
12 tháng
102
Nẹp chữ T nhỏ dùng cho xương quay (3 lỗ đầu) vít 3.5mm
12.000.000
12.000.000
0
12 tháng
103
Súng cắt trĩ PPH
20.400.000
20.400.000
0
12 tháng
104
Nẹp khóa nén ép đầu trên xương đùi số 1, vít 4.5/5.0mm
55.690.000
55.690.000
0
12 tháng
105
Nẹp khóa mặt bên đầu dưới xương chày số 1, vít 4.5/5.0mm
55.690.000
55.690.000
0
12 tháng
106
Cọc ép ngoại vi
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
107
Điện cực dán điện tim F 601
6.720.000
6.720.000
0
12 tháng
108
Canuyn mở khí quản
4.400.000
4.400.000
0
12 tháng
109
Clip kẹp mạch máu Polymer Hem-o-lok các cỡ
113.000.000
113.000.000
0
12 tháng
110
Clip kẹp mạch máu titan Hemoclip cỡ ML
34.300.000
34.300.000
0
12 tháng
111
Mũ phẫu thuật không vô trùng
5.100.000
5.100.000
0
12 tháng
112
Dây Garô (Dây thắt mạch)
400.000
400.000
0
12 tháng
113
Túi bóng
10.800.000
10.800.000
0
12 tháng
114
Dầu parafil Chai 500ml
1.950.000
1.950.000
0
12 tháng
115
Bao cao su
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
116
Màng phức hợp PET&PE (màng đóng túi)
12.000.000
12.000.000
0
12 tháng
117
Quick Test HCV (Strip 4.0)
22.400.000
22.400.000
0
12 tháng
118
Parafil
39.500.000
39.500.000
0
12 tháng
119
Test thử HbSAg
66.000.000
66.000.000
0
12 tháng
120
Test thử HIV
128.000.000
128.000.000
0
12 tháng
121
Test thử thai
3.750.000
3.750.000
0
12 tháng
122
Quick Test DOA Multi 4 Drug (THC-MET-AMP-MOP)
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
123
Test thử ma túy
11.100.000
11.100.000
0
12 tháng
124
Khẩu trang y tế
7.900.000
7.900.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu mua sắm vật tư y tế". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu mua sắm vật tư y tế" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây