Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01

Tìm thấy: 00:45 28/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tuyến đường BTXM tuyến TL621 đi Bến cá - Châu Thuận Biển
Tên gói thầu
Gói thầu số 01
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 2158/QĐ-UBND ngày 18/12/2023 của UBND huyện Bình Sơn 500 triệu đồng, phần còn lại ngân sách xã và vốn khác 420 triệu đồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 06/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
171/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/08/2024 00:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bình Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
00:43 28/08/2024
đến
07:00 06/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 06/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.101.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu một trăm lẻ một nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/09/2024 (04/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn & xây dựng Kiến Huy Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Bình Long, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH MTV kiến trúc AT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Huỳnh Tấu, TDP1, thị trấn Châu Ổ, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH MTV TVXD Đại Quang Minh Tư vấn lập E-HSMT TDP tập An Nam, phường Phổ Văn, thị xã Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty cổ phần đô thị AEC Tư vấn thẩm định E-HSMT 405 Nguyễn Nghiêm, Phường Nguyễn Nghiêm, Thị Xã Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi
5 Công ty TNHH MTV TVXD Đại Quang Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP tập An Nam, phường Phổ Văn, thị xã Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi
6 Công ty cổ phần đô thị AEC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 405 Nguyễn Nghiêm, Phường Nguyễn Nghiêm, Thị Xã Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ tải trọng 7T; (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực);
1
2
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 6T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
3
Máy đào bánh xích ≥ 0,4m3; (kèm theo kiểm định thiết thiết bị còn hiệu lực)
1
4
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
5
Máy đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
6
Máy đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1
7
Máy đầm cầm tay - công suất: 70kg
1
8
Máy cắt bê tông – công suất 7,5 Kw
1
9
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
10
Máy hàn ≥ 23 kW (Kèm hoá đơn thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cắt khe đường cũ để phá dỡ
38.6
10m
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
62.03
m3
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
4.4355
100m3
4
Vận chuyển đất đào và bê tông phá dỡ bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 2km
50.558
10m3/1km
5
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.3948
100m3
6
Rải bạc nilong lớp cách ly
2.5344
100m2
7
Bê tông đáy mương, đá 1x2, mác 200
23.92
m3
8
Bê tông thành mương, đá 1x2, mác 200
39.494
m3
9
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200, PCB40
22.176
m3
10
Ván khuôn đáy mương
4.2874
100m2
11
Ván khuôn thành mương
4.5366
100m2
12
Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
1.3939
100m2
13
Dán giấy dầu, 2 lớp giấy
21.28
m2
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép đáy mương, đường kính cốt thép <= 10mm
0.293
tấn
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường mương, đường kính cốt thép <= 10mm
2.4392
tấn
16
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
1.8047
tấn
17
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 35kg
792
1 cấu kiện
18
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.1733
100m3
19
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
8.008
m3
20
Bê tông hố thu, đá 1x2, mác 200
8.369
m3
21
Ván khuôn hố thu
0.7946
100m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ hố thu, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.68
m3
23
Ván khuôn xà mũ hố ga
0.3816
100m2
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép hố ga, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2145
tấn
25
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
1.394
m3
26
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.344
tấn
27
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
0.0878
100m2
28
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
24
1 cấu kiện
29
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
20.12
m3
30
Vệ sinh nền đá trước khi đổ bê tông
806.75
m2
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
152.55
m3
32
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.9761
100m2
33
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax> 6
15.09
m3
34
Cắt khe co giãn mặt đường
20.7
10m
35
Nhựa đường chèn khe
48.4
kg
36
Gỗ chèn khe
0.374
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây