Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01

Tìm thấy: 20:54 20/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp mương thoát nước tuyến đường nhựa từ QL 48D đến ngã 3 xóm Hưng Tây, xã Tây Hiếu, thị xã Thái Hoà
Tên gói thầu
Gói thầu số 01
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Tây Hiếu, ngân sách thị xã hỗ trợ và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Thái Hoà, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 28/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
354/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/11/2024 17:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY HIẾU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:52 20/11/2024
đến
10:00 28/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 28/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/11/2024 (26/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hoàng Hồ. Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối Tân Thắng, Phưòng Hoà Hiếu, Thị xã Thái Hoà, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng DMP. Tư vấn lập E-HSMT Số 19, ngõ 75, đường Nguyễn Thiếp, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An;
3 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng DMP. Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19, ngõ 75, đường Nguyễn Thiếp, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An;
4 Phòng Quản lý đô thị xã Thái Hoà Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Thị xã Thái Hoà, Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ: - Tải trọng hàng hóa tối thiểu 5 tấn, Còn hoạt động tốt. - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí ô tô hoặc hóa đơn mua bán ô tô; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực.
1
2
Máy đào: - Dung tích gàu tối thiểu 0,5m3, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy hoặc hóa đơn mua bán máy; - Chứng nhận an toàn kỹ thuật hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN MƯƠNG SỐ 1
2
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất II
18.1271
1m3
3
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào - Cấp đất II
3.4442
100m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
1.4298
100m3
5
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
54.3585
m3
6
Thi công lớp đá dăm đệm móng,
36.239
m3
7
Đào khuôn đường bằng máy đào - Cấp đất II
0.831
100m3
8
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
89.2164
m3
9
Vữa xi măng M100 dày 2cm
211.302
m2
10
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
16.9042
m3
11
Ván khuôn mái kênh mương
5.6347
100m2
12
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
32.3996
m3
13
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.4603
100m2
14
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan mương, ĐK ≤10mm
2.4624
tấn
15
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan mương, ĐK >10mm
1.8294
tấn
16
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P<500kg cần cẩu - Bốc xếp lên
235
1 cấu kiện
17
Vận chuyển cấu kiện bê tông, bằng ô tô
8.0999
10 tấn/1km
18
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg cần cẩu - Bốc xếp xuống
235
1 cấu kiện
19
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu
235
1cấu kiện
20
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
2.6916
m3
21
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 2x4, PCB40
1.026
m3
22
Vữa xi măng M100 dày 2cm
5.13
m2
23
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
0.4104
m3
24
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
0.016
tấn
25
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK >10mm
0.3037
tấn
26
Ván khuôn móng dài
0.0288
100m2
27
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.7194
m3
28
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0212
100m2
29
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan , ĐK ≤10mm
0.0467
tấn
30
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan , ĐK >10mm
0.0233
tấn
31
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P<500kg cần cẩu - Bốc xếp lên
2
1 cấu kiện
32
Vận chuyển cấu kiện bê tông, bằng ô tô
0.1799
10 tấn/1km
33
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg cần cẩu - Bốc xếp xuống
2
1 cấu kiện
34
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu
2
1cấu kiện
35
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ
36.2542
10m³/1km
36
Mua đất đắp
184.1822
m3
37
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ
18.4182
10m³/1km
38
San đầm đất bằng máy lu, độ chặt Y/C K = 0,90
9
100m3
39
TUYẾN MƯƠNG SỐ 2
40
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất II
20.0823
1m3
41
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào - Cấp đất II
3.8156
100m3
42
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
2.0441
100m3
43
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
87.5955
m3
44
Thi công lớp đá dăm đệm móng,
58.397
m3
45
Đào khuôn đường bằng máy đào - Cấp đất II
1.0008
100m3
46
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
137.3586
m3
47
Vữa xi măng M100 dày 2cm
325.323
m2
48
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
26.0258
m3
49
Ván khuôn mái kênh mương
8.6753
100m2
50
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
49.8829
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây