Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 02:21 02/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông huyện Krông Pa, tỉnh Gia Lai
Tên gói thầu
Gói thầu số 01
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông huyện Krông Pa, tỉnh Gia Lai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phú Túc, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
61/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/06/2026 02:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý xã Phú Túc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
02:18 02/06/2026
đến
08:00 20/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.500.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ năm trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2026 (18/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG GIA LAI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 170 Trường Chinh - - Phường Hội Phú - Tỉnh Gia Lai
2 Liên danh Công ty cổ phần tư vấn xây dựng giao thông An Bình – Công ty TNHH một thành viên Tuấn Hải Gia Lai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 82 Nguyễn Lương Bằng - - Phường Pleiku - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG GIA LAI Tư vấn lập E-HSMT 170 Trường Chinh - - Phường Hội Phú - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TCD ĐẠI NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT 91 Sư Vạn Hạnh - - Phường Pleiku - Tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG GIA LAI Tư vấn đánh giá E-HSDT 170 Trường Chinh - - Phường Hội Phú - Tỉnh Gia Lai
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TCD ĐẠI NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 91 Sư Vạn Hạnh - - Phường Pleiku - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Cần cẩu 6T (bánh hơi) Hoạt động tốt, có giấy chứng nhận đăng kí xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
1
2
- Cần cẩu bánh hơi 16T Hoạt động tốt, có giấy chứng nhận đăng kí xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
1
3
- Máy cắt bê tông 12CV Hoạt động tốt, có hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
1
4
- Máy cắt uốn 5KW Hoạt động tốt, có hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
1
5
- Máy hàn 23KW Hoạt động tốt, có hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
1
6
- Máy khoan bê tông 0.62KW Hoạt động tốt, có hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
1
7
- Máy lu bánh thép >10T Hoạt động tốt, có giấy chứng nhận đăng kí xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
4
8
- Máy lu rung 25T Hoạt động tốt, có giấy chứng nhận đăng kí xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
2
9
- Máy mài 2.7KW Hoạt động tốt, có giấy chứng nhận đăng kí xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
1
10
- Máy rải 50-60m3/h Hoạt động tốt, có giấy chứng nhận đăng kí xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
1
11
- Máy trộn BT 250 l Hoạt động tốt, có hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
2
12
- Máy trộn vữa 150l Hoạt động tốt, cóhóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
2
13
- Máy đào <= 1.6m3 Hoạt động tốt, có giấy chứng nhận đăng kí xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
3
14
- Máy đầm bàn 1KW Hoạt động tốt, có giấy chứng nhận đăng kí xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
2
15
- Máy đầm dùi 1.5KW Hoạt động tốt, có hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
3
16
- Máy đầm đất cầm tay 70kg; Hoạt động tốt, có hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
2
17
- Máy ủi 110CV; Hoạt động tốt, có giấy chứng nhận đăng kí xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
1
18
- Thiết bị sơn kẻ vạch YHK10A; Hoạt động tốt, có hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
1
19
- Ô tô tưới nước 5m3; Hoạt động tốt, có giấy chứng nhận đăng kí xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
1
20
- Ô tô tự đổ 12T; Hoạt động tốt, có giấy chứng nhận đăng kí xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
2
21
- Ô tô vận tải thùng 12T; Hoạt động tốt, có giấy chứng nhận đăng kí xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn mua bán; Sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê có hợp đồng nguyên tắc.
1

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây