Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Chi phí thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:52 05/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Huyện ủy Đạ Tẻh
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Chi phí thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tồn quỹ ngân sách tỉnh (theo Văn bản số 9385/UBND-TH2 ngày 31/10/2024 của UBND tỉnh Lâm Đồng)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đạ Tẻh, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:50 12/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
10 Ngày
Số quyết định phê duyệt
28-QĐ/VPHU
Ngày phê duyệt
05/11/2024 20:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Huyện ủy Đạ Tẻh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:50 05/11/2024
đến
08:50 12/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:55 12/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
40 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/11/2024 (22/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Kiến trúc 90 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TDP 1A - TT Đạ Tẻh - Huyện Đạ Tẻh - Tỉnh Lâm Đồng
2 Công ty TNHH TVXD Hoàng Nguyên Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TT Đạ Tẻh - Huyện Đạ Tẻh - Tỉnh Lâm Đồng
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Kiến trúc 90 Tư vấn lập E-HSMT TDP 1A - TT Đạ Tẻh - Huyện Đạ Tẻh - Tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH TVXD Hoàng Nguyên Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT TT Đạ Tẻh - Huyện Đạ Tẻh - Tỉnh Lâm Đồng
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Kiến trúc 90 Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP 1A - TT Đạ Tẻh - Huyện Đạ Tẻh - Tỉnh Lâm Đồng
6 Công ty TNHH TVXD Hoàng Nguyên Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TT Đạ Tẻh - Huyện Đạ Tẻh - Tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Máy khoan bê tông cầm tay 0,62 kW - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực hóa đơn mua bán của nhà cung cấp hoặc tài liệu chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu (trừ những loại giấy tờ mà pháp luật không cho phép chứng thực)
1
2
- Máy trộn vữa, bê tông 250l - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực hóa đơn mua bán của nhà cung cấp hoặc tài liệu chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu (trừ những loại giấy tờ mà pháp luật không cho phép chứng thực)
1
3
- Máy đầm dùi 1,5 kW - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực hóa đơn mua bán của nhà cung cấp hoặc tài liệu chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu (trừ những loại giấy tờ mà pháp luật không cho phép chứng thực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA KHU VỆ SINH TRU SỞ HUYỆN ỦY
2
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh, chậu rửa
22
bộ
3
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
22
bộ
4
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
22
bộ
5
Lắp đặt gương soi + kệ đựng
22
cái
6
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh, bệ xí
19
bộ
7
Lắp đặt chậu xí bệt
19
bộ
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh, chậu tiểu
5
bộ
9
Lắp đặt chậu tiểu nam có mắt cảm ứng
5
bộ
10
Lắp đặt chậu tiểu nam (tháo dỡ mắt cảm ứng sau đó thay mới)
19
bộ
11
Lắp đặt chậu tiểu nam không mắt cảm ứng
6
bộ
12
Cân chỉnh lại đường ống cấp thoát nước sau khi sửa chữa (Bao gồm NC+VL)
1
Trọn gói
13
BỔ SUNG VÁCH NHÔM PHÒNG PHOTO
14
Sản xuất vách nhôm xingfa Vệt Pháp hệ 4400, kính an toàn 6,38mm
8.1
m2
15
Sản xuất cửa đi 1 cánh xingfa Vệt Pháp hệ 4400, kính an toàn 6,38mm
1.98
m2
16
Bộ phụ kiện cửa đi 1 cánh xingfa Vệt Pháp hệ 4400 (gồm khóa, bản lề, tay gạt…)
1
bộ
17
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà vữa XM Mác 75 PCB40
10.08
m2
18
SỬA CHỮA KHU VỆ SINH NHÀ LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG & CHỮ THẬP ĐỎ
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh, chậu rửa
1
bộ
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh, bệ xí
1
bộ
21
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh, chậu tiểu
2
bộ
22
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
1
bộ
23
Lắp đặt chậu xí bệt
1
bộ
24
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
1
bộ
25
Lắp đặt chậu tiểu nam
2
bộ
26
Lắp đặt gương soi + kệ đựng
1
cái
27
Lắp đặt các đèn Led trụ tròn (bao gồm cả chuôi đèn gắn cố định vào tường)
2
bộ
28
SỬA CHỮA PHÒNG PHOTO THÀNH PHÒNG CHỦ TỊCH MẶT TRẬN
29
Cạo bỏ lớp vôi cũ, lớp vôi trên bề mặt tường, cột, trụ
68.79
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi cũ, lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
23.2
m2
31
Bả bằng bột bả (1 lớp bả) vào tường
68.79
m2
32
Bả bằng bột bả (1 lớp bả) vào cột, dầm, trần
25.52
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
94.31
m2
34
BỔ SUNG NHÀ ĐỂ XE
35
Phá dỡ bằng búa căn khí nén 3m3/ph, bê tông không cốt thép
0.81
m3
36
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu > 1m, đất cấp II
11.34
m3 đất nguyên thổ
37
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 150 PCB40 đá 1x2
0.81
m3
38
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
2.016
m3
39
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
7.564
m3
40
Gia công cấu kiện sắt thép, cột bằng thép hình
0.64
tấn
41
Lắp dựng cấu kiện thép, lắp cột thép các loại
0.64
tấn
42
Gia công cấu kiện sắt thép, giằng mái
0.108
tấn
43
Lắp dựng cấu kiện thép, lắp giằng thép
0.108
tấn
44
Gia công cấu kiện sắt thép, xà gồ thép
0.362
tấn
45
Lắp dựng cấu kiện thép, lắp xà gồ thép
0.362
tấn
46
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
60.624
m2
47
Lợp mái, che tường bằng tôn sóng mạ màu, chiều dày 0,4mm
1.232
100 m2
48
Xây tường thẳng móng bó nhà xe bằng gạch ống 7,5x7,5x17,5cm, chiều dày ≤ 10cm, chiều cao ≤ 6m vữa XM Mác 75 PCB40
0.15
m3
49
Trát tường móng bó nhà xe, chiều dày trát 1,5cm vữa XM Mác 75 PCB40
2.67
m2
50
Đắp cát nền móng công trình bằng thủ công
11.11
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC 90 như sau:

  • Có quan hệ với 60 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 85,45%, Tư vấn 5,46%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 145.635.574.451 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 142.893.427.432 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,88%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Chi phí thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Chi phí thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây