Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 16:14 09/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa nhà làm việc - Nhà A
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước - Kinh phí không thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 21/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
185/QĐ-ĐTQHR-KHTC
Ngày phê duyệt
08/08/2023 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện điều tra, Quy hoạch rừng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:13 09/08/2023
đến
10:00 21/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 21/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/08/2023 (19/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Kỹ thuật Xây dựng và Thương mại AEC Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 6/76 Lương Khánh Thiện, phường Lương Khánh Thiện, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng Việt Nam
2 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và khai thác chuyển giao công nghệ Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 15 ngách 144/2, phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và khai thác chuyển giao công nghệ Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 15 ngách 144/2, phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
4 Công ty kỹ thuật đầu tư Bách Khoa Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 33B tổ 11 đường Quang Trung, phường Quang Trung, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và khai thác chuyển giao công nghệ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 15 ngách 144/2, phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
6 Công ty kỹ thuật đầu tư Bách Khoa Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 33B tổ 11 đường Quang Trung, phường Quang Trung, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥7T (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nhà thầu đóng kèm theo tài liệu chứng minh chủ sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê). Đối với các thiết bị đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng đi thuê thiết bị với bên cho thuê kèm theo hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê. Có Đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định còn thời hạn. Các giấy tờ trên phải được scan bản gốc hoặc bản phô tô có công chứng/chứng thực.
1
2
Cần cẩu bánh hơi ≥16T (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nhà thầu đóng kèm theo tài liệu chứng minh chủ sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê). Đối với các thiết bị đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng đi thuê thiết bị với bên cho thuê kèm theo hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê.). Có Đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định còn thời hạn. Các giấy tờ trên phải được scan bản gốc hoặc bản phô tô có công chứng/chứng thực.
1
3
Giáo hoàn thiện (bộ) (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nhà thầu đóng kèm theo tài liệu chứng minh chủ sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê). Đối với các thiết bị đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng đi thuê thiết bị với bên cho thuê kèm theo hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê.)
50
4
Máy trộn vữa ≥ 150L (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nhà thầu đóng kèm theo tài liệu chứng minh chủ sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê). Đối với các thiết bị đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng đi thuê thiết bị với bên cho thuê kèm theo hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê.)
2
5
Máy hàn xoay chiều ≥ 23kW (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nhà thầu đóng kèm theo tài liệu chứng minh chủ sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê). Đối với các thiết bị đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng đi thuê thiết bị với bên cho thuê kèm theo hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê.)
2
6
Máy cắt gạch đá ≥1,7kW (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nhà thầu đóng kèm theo tài liệu chứng minh chủ sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê). Đối với các thiết bị đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng đi thuê thiết bị với bên cho thuê kèm theo hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê.)
2
7
Máy khoan bê tông (Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nhà thầu đóng kèm theo tài liệu chứng minh chủ sở hữu thiết bị của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê). Đối với các thiết bị đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng đi thuê thiết bị với bên cho thuê kèm theo hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê.)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
9.5197
100m2
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (35%)
973.54
m2
3
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần (35%)
509.9378
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ (65%)
1808.0029
m2
5
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần (65%)
947.0273
m2
6
Phá dỡ nền gạch lá nem
976.0675
m2
7
Phá dỡ vữa granito
39.7547
m2
8
Tháo dỡ trần thạch cao
100.6636
m2
9
Tháo dỡ cánh cửa bằng thủ công
247.59
m2
10
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
413.184
m2
11
Tháo dỡ song sắt cửa đi, cửa sổ, ô thoáng
150.3155
m2
12
Cạo rỉ các kết cấu thép
44.0785
m2
13
Tháo dỡ gạch ốp tường
174.2745
m2
14
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
12
bộ
15
Tháo tấm lợp tôn (30%)
1.8786
100m2
16
Phá dỡ nền gạch đất nung
348
m2
17
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
4.9852
m3
18
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
386.0603
m2
19
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
587.4797
m2
20
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
183.981
m2
21
Trát trần, vữa XM mác 75
325.9568
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1939.6132
m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2540.4643
m2
24
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600mm, vữa XM mác 75
1062.642
m2
25
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
25.1708
m2
26
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75
20.58
m2
27
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
149.4896
m2
28
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
149.4896
m2
29
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
1.953
m3
30
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
9.38
m2
31
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75, PCB30
14.7
m2
32
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.036
100m2
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0509
tấn
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200, PCB30
1.215
m3
35
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75, PCB30
7.2135
m2
36
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75, PCB30
24.08
m2
37
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 75, PCB30
18.05
m2
38
Cung cấp và lắp đặt cửa inox 304
14.427
m2
39
Sơn mới toàn bộ cửa đi, cửa sổ, ô thoáng bằng sơn PU, 1 nước lót, 2 nước phủ
660.774
m2
40
Lắp dựng cửa vào khuôn
247.59
m2 cấu kiện
41
Cung cấp và lắp đặt cửa đi nhôm kính lùa
24.64
m2
42
Gia công hoa sắt cửa
2.2486
tấn
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
194.38
m2
44
Lắp dựng hoa sắt cửa
150.3
m2
45
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM mác 75
87.984
m2
46
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
105.2
m2
47
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.88
100m2
48
Làm mới tay vịn hành lang granito bằng máy mài
176.58
md
49
Sơn PU tay vịn cầu thang
21.88
md
50
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95 (tôn bù cos nền sân)
0.1515
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây