Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 09:38 11/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Lắp đặt hệ thống chiếu sáng một số tuyến đường thị trấn Lim
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên ngân sách tỉnh hỗ trợ, chi thường xuyên ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác nếu có
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
109/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/08/2024 16:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn Lim
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:36 11/08/2024
đến
08:00 20/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/08/2024 (18/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Sao Thái Dương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thôn Thịnh Cầu, phường phố Mới, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
2 Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng (KCX) Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn lập E-HSMT Chợ đầu mối thị trấn Lim, huyện Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng thương mại Tuấn Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT khu 6, phường Thị Cầu, thành phố Bắc Ninh
5 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn đánh giá E-HSDT Chợ đầu mối thị trấn Lim, huyện Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng thương mại Tuấn Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu khu 6, phường Thị Cầu, thành phố Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe thang nâng, chiều cao nâng ≥ 12m (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
2
Máy đào >=0,8m3 (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
3
Máy cắt bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
4
Đầu búa thủy lực >=3m3/h (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
5
Máy đầm cóc >=70kg (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
6
Máy trộn bê tông >=250L (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
7
Máy đầm bàn (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
8
Máy thủy bình (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
9
Máy toàn đạc (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
RÃNH TIẾP ĐỊA TỦ ĐKCS:
2
Cắt khe dọc đường bê tông, chiều dày mặt đường ≤ 22cm
4.8
100m
3
Phá dỡ kết - Kết cấu bê tông
19.2
m3
4
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.504
100m3
5
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.504
100m3
6
Bê tông hoàn trả nền đường, M200
19.2
m3
7
LẮP ĐẶT:
8
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng
6
tủ
9
Gia công giá đỡ tủ điện bằng thép mạ kẽm nhúng nóng
170.36
kg
10
Lắp giá đỡ tủ
6
1 bộ
11
Gia công xà bắt cần đèn bằng thép mạ kẽm nhúng nóng
1831.25
kg
12
Lắp đặt xà
97
bộ
13
Lắp cần đèn đơn cao 2m, vươn 1,8m
97
cần đèn
14
Lắp đặt đèn led chiếu sáng giao thông 80W
75
bộ
15
Lắp đặt đèn led chiếu sáng giao thông 100W
22
bộ
16
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, loại dây Cu/XLPE/PVC- 4x6mm2
15.85
100m
17
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, loại dây Cu/XLPE/PVC- 4x10mm2
13.35
100m
18
Luồn dây từ cáp treo lên đèn Cu/PVC/PVC 2x1,5mm2
3.88
100m
19
Gia công giá đỡ tủ điện bằng thép mạ kẽm nhúng nóng
1004.2
kg
20
Làm tiếp địa lặp lại cho lưới điện cáp ngầm
20
bộ
21
Ống nhựa xoắn HDPE D32/25mm
132
m
22
Dây đồng đơn Cu/PVC- 1x4mm2
84
md
23
Đai thép không gỉ treo cáp trên cột hạ thế dài 1m, dày 0,6mm
234
cái
24
Khóa đai inox
234
cái
25
Tăng đơ treo cáp D16
194
cái
26
Ốc xiết cáp thép D6
904
cái
27
Ốp cột D16
194
cái
28
Ghíp bọc nhựa đa năng
194
cái
29
Ghíp nối cáp 3 bulong cho cáp rẽ nhánh
36
cái
30
Bảng treo tên lộ cáp chiếu sáng
194
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 129

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây