Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 14:47 17/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Nhà bia tưởng niệm liệt sỹ xã Khai Sơn - huyện Anh Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách tỉnh, xã và huy động nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Anh Sơn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:08 24/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
266/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/08/2024 14:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Khai Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:45 17/08/2024
đến
17:08 24/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:08 24/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2024 (22/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THẦN VIỆT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm Đồng Hòa, Xã Thanh Hòa, Huyện Thanh Chương, Tỉnh Nghệ An
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG MINH Tư vấn lập E-HSMT Nhà Bà Phạm Thị Loan , Khối Tân Phượng - Phường Vinh Tân - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY CP CẦU CẢNG MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 82, Đường Thịnh Vượng, xóm 20 - Xã Nghi Phú - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà Bà Phạm Thị Loan , Khối Tân Phượng - Phường Vinh Tân - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY CP CẦU CẢNG MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 82, Đường Thịnh Vượng, xóm 20 - Xã Nghi Phú - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
6 Phòng Hạ tầng Kinh tế huyện Anh Sơn Tư vấn thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật Thị trấn Anh Sơn, huyện Anh Sơn, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ≥ 5 tấn
2
2
Máy cắt thép
1
3
Máy hàn
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy trộn vữa
1
6
Máy khoan
1
7
Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CỔNG
2
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
38.7573
1m3
3
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
12.9191
m3
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.896
m3
5
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.1264
100m2
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0664
tấn
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0305
tấn
8
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.9388
m3
9
Bộ cổng (2 trụ chỉnh, 2 trụ phụ và cánh gà, đã bao gồm chi phí vận chuyển và lắp đặt)
1
bộ
10
TƯỜNG RÀO
11
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
45.808
1m3
12
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
7.02
1m3
13
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
17.6093
m3
14
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
2.142
m3
15
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1155
100m2
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0787
tấn
17
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1032
tấn
18
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.2108
m3
19
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
6.48
m3
20
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.4884
100m2
21
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1588
tấn
22
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.3539
tấn
23
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
5.1542
m3
24
Xây cột, trụ bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
0.605
m3
25
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
6.5125
m3
26
Lắp hoa văn đúc sẵn tường rào (đã bao gồm chi phí vận chuyển và lắp đặt)
36
bộ
27
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
146.8912
m2
28
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,16m2, vữa XM M75, PCB40
5.885
m2
29
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
146.8912
m2
30
Đắp đầu trụ
17
cái
31
Hoa sen đầu trụ (nhỏ) (đã bao gồm chi phí vận chuyển và lắp đặt)
20
cái
32
Hoa sen đầu trụ (to) (đã bao gồm chi phí vận chuyển và lắp đặt)
2
cái
33
Tường rào bằng đá (hàng rào thẳng, đã bao gồm chi phí vận chuyển và lắp đặt)
22.02
m
34
Tường rào bằng đá bậc tam cấp (hàng rào xiên, đã bao gồm chi phí vận chuyển và lắp đặt)
13.2
m
35
BỒN CÂY
36
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2.7711
1m3
37
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.5395
m3
38
Ghép vỉa đá 0,15*0,18 bồn cây
61.58
m
39
ĐÀI TƯỞNG NIỆM + SÂN
40
Phá dỡ tường rào cũ, nền sân cũ, bậc cấp lên xuống đài tưởng niệm
1
toàn bộ
41
Tháo dỡ gạch ốp tường
40.08
m2
42
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - bê tông
127.0558
m2
43
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
127.0558
m2
44
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
127.0558
m2
45
Ván khuôn cột - Cột tròn, đa giác
0.4853
100m2
46
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2748
tấn
47
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.7958
m3
48
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ (hệ số nhân công sơn giả gỗ 1,5)
48.5318
m2
49
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
2.7181
m3
50
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50, PCB40
4.0211
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây