Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 11:33 16/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa nhà làm việc của Viện Điều tra, Quy hoạch rừng
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước - Kinh phí không thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 25/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
197/QĐ-ĐTQHR-KHTC
Ngày phê duyệt
13/09/2024 11:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện điều tra, quy hoạch rừng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:31 16/09/2024
đến
16:00 25/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 25/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/09/2024 (24/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Kỹ thuật Xây dựng và Thương mại AEC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 6/76 Lương Khánh Thiện, phường Lương Khánh Thiện, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng Việt Nam
2 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và khai thác chuyển giao công nghệ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 15 ngách 144/2, phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và khai thác chuyển giao công nghệ Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 15 ngách 144/2, phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
4 Công ty kỹ thuật đầu tư Bách Khoa Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 33B tổ 11 đường Quang Trung, phường Quang Trung, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và khai thác chuyển giao công nghệ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 15 ngách 144/2, phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
6 Công ty kỹ thuật đầu tư Bách Khoa Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 33B tổ 11 đường Quang Trung, phường Quang Trung, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô vận tải thùng – trọng tải ≥ 5 tấn
1
2
Máy trộn bê tông – dung tích ≥ 250l
2
3
Máy trộn vữa – dung tích ≥ 150l
2
4
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
2
5
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHU NHÀ VỆ SINH TẦNG 1,2,3,4,5,7
2
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
22
bộ
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
36
bộ
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
12
bộ
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
70
bộ
6
Tháo dỡ trần nhà vệ sinh
218.706
m2
7
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
31.1224
m3
8
Vận chuyển 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
31.1224
m3
9
Vận chuyển 10m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
31.1224
m3
10
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
31.1224
m3
11
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m
31.1224
m3
12
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi, chậu treo tường tầng 1
2
bộ
13
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi, chậu rửa dương bàn, ống thải chữ P
11
bộ
14
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
13
bộ
15
Lắp đặt gương soi
12
cái
16
Lắp đặt chậu xí bệt
24
bộ
17
Lắp đặt hộp đựng giấy
24
cái
18
Lắp đặt vòi xịt vệ sinh
24
cái
19
Lắp đặt chậu tiểu nam, van xả nhấn
12
bộ
20
Cung cấp lắp đặt bàn chậu rửa bằng đá Granite màu đen (bao gồm lắp đặt khung đỡ chậu rửa)
26.237
m2
21
Thi công trần bằng tấm nhựa
218.706
m2
22
Thi công vách ngăn Compact tấm chịu nước, dày 12mm. Phụ kiện Inox khu vệ sinh nam
6.588
m2
23
Lắp đặt đèn Led Panel âm trần 600x600
30
bộ
24
Lắp đặt quạt điện - Quạt thông gió âm trần
24
cái
25
Đục tường, sàn để tạo rãnh chôn ống nước.
48
m
26
Lắp đặt ống nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 25mm, chiều dày 3,5mm
0.36
100m
27
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm, chiều dày 3,5mm
54
cái
28
Lắp đặt ống nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 32mm, chiều dày 4,4mm
0.216
100m
29
Lắp đặt ống nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 25mm, chiều dày 4,2mm
0.105
100m
30
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 32mm, chiều dày 4,4mm
28
cái
31
Lắp đặt dây đơn- 1x1,5mm2
864
m
32
Lắp đặt hộp công tắc <= 225cm2
30
hộp
33
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
12
cái
34
Lắp đặt công tắc, ổ cắm hỗn hợp - 1 công tắc, 2 ổ cắm
12
bảng
35
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
6
cái
36
CẢI TẠO SƠN TRONG VÀ NGOÀI NHÀ
37
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
9.3728
100m2
38
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà 100%
2273.0832
m2
39
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà, toàn bộ hành lang từ tầng 1 đến 7
2040.355
m2
40
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong phòng làm việc
407.5
m2
41
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
1619.959
m2
42
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2273.0832
m2
43
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
4067.814
m2
44
CẢI TẠO MÁI LẤY SÁNG
45
Tháo dỡ trần nhựa lấy sáng
158.3014
m2
46
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
82.389
m2
47
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
2.3745
m3
48
Vận chuyển 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
2.3745
m3
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
82.389
m2
50
Lợp mái che bằng tấm nhựa Polycarbonate dày 5mm
1.583
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây