Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 18:22 13/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hóa thôn Tạ Xá, xã Đại Thắng
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận hỗ trợ, ngân sách huyện hỗ trợ, ngân sách xã và nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Xuyên, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 23/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
262/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/12/2024 18:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đại Thắng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:20 13/12/2024
đến
10:00 23/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 23/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
46.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/12/2024 (22/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng An Hưng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tiểu khu Thao Chính, Thị Trấn Phú Xuyên, Huyện Phú Xuyên, Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL Tư vấn lập E-HSMT B22-TT15 KĐT Văn Quán Yên Phúc, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 45, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL Tư vấn đánh giá E-HSDT B22-TT15 KĐT Văn Quán Yên Phúc, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 45, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
6 Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Xuyên Thẩm định hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Đại Thắng, huyện Phú Xuyên, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Thiết bị ép cọc lực ép tối thiểu 60T (kèm đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy đào dung tích gầu tối thiểu 0,4 m3 (kèm đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy trộn bê tông dung tích tối thiểu 250 lít
2
4
Máy trộn vữa dung tích tối thiểu 80 lít
2
5
Máy đầm dùi
2
6
Máy đầm bàn
2
7
Máy hàn
2
8
Máy cắt uốn thép
2
9
Máy toàn đạc hoặc thủy bình (Có giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
10
Ô tô tự đổ tải trọng TGGT ≤ 10 tấn (kèm đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
1
11
Phòng thí nghiệm chuyên ngành: Chứng minh sở hữu hoặc Hợp đồng nguyên tắc đi thuê phòng thí nghiệm sử dụng cho gói thầu, kèm theo Quyết định của phòng LAS-XD có đầy đủ các phép thử phù hợp với các hạng mục công việc của gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ VĂN HÓA
2
Phần cọc BTCT
3
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 250
24.304
m3
4
Sản xuất, lắp dựng cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
1.173
tấn
5
Sản xuất, lắp dựng cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 18mm
2.9648
tấn
6
Sản xuất, lắp dựng cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính > 18mm
0.0924
tấn
7
Ván khuôn cọc, cột
2.48
100m2
8
Sản xuất thép bịt đầu cọc
0.5611
tấn
9
Lắp đặt thép bịt đầu cọc
0.561
tấn
10
Ép trước cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 20x20cm, đất cấp I (ép dương)
6.2
100m
11
Ép trước cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 20x20cm, đất cấp I (ép âm)
0.18
100m
12
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 20x20cm
62
mối nối
13
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
0.496
m3
14
Vận chuyển đất đổ đi, đất cấp IV
0.005
100m3
15
Phần móng
16
Đào móng công trình, đất cấp I
0.5667
100m3
17
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.7785
100m2
18
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.9877
100m2
19
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.9514
tấn
20
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.4876
tấn
21
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
2.2126
tấn
22
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
9.3476
m3
23
Bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 200
26.7797
m3
24
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.886
m3
25
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90 (đất tận dụng)
0.1889
100m3
26
Vận chuyển đất đổ đi, đất cấp I
0.378
100m3
27
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2714
100m2
28
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
2.9846
m3
29
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
30.0709
m3
30
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75
8.1871
m3
31
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.5699
100m3
32
Bê tông nền, đá 1x2, mác 150
21.9173
m3
33
Phần thân
34
Sản xuất, lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1536
tấn
35
Sản xuất, lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.3696
tấn
36
Sản xuất, lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
0.7665
tấn
37
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
1.0083
100m2
38
Ván khuôn cột, cột tròn, đa giác
0.0917
100m2
39
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 200
7.8391
m3
40
Sản xuất, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.5432
tấn
41
Sản xuất, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.0819
tấn
42
Sản xuất, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
1.8203
tấn
43
Ván khuôn xà dầm, giằng
1.5813
100m2
44
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
16.7293
m3
45
Sản xuất, lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0264
tấn
46
Sản xuất, lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.1081
tấn
47
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0948
100m2
48
Bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
1.3629
m3
49
Sản xuất, lắp dựng cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
2.1256
tấn
50
Ván khuôn sàn mái
3.0961
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây