Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty cổ phần xây dựng Nguyên Thìn | Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán | |
| 2 | 0972 447 999 | SĐT | |
| 3 | Công ty cổ phần TMDV&XD TMT | Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT | |
| 4 | 0962 843 737 | SĐT |
| Nội dung cần làm rõ | Nhà thầu cần Bên mời thầu làm rõ E-HSMT chương III, mục 2.2;2.3;3.1, về tiêu chí đánh giá kỹ thuật đang áp dụng cho công trình đường giao thông: nền, mặt và công trình trên tuyến trong khi gói thầu này là gói thâu xây dựng dân dụng. Và trong mẫu số 04b, phần máy móc yêu cầu làm rõ mục 10;11;12;13.
Xin cám ơn! |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Bên mời thầu trả lời nhà thầu như sau: Chương III, mục 2.2. Giải pháp thi công phần nền, mặt sửa đổi thành 2.2.Giải pháp thi công phần móng, phần thân, phần hoàn thiện; mục 2.3. Giải pháp thi công công trình trên tuyến sửa đổi thành 2.3 . Giải pháp thi công công trình nhà tạm để ở, điều hành thi công và một số công việc không xác định được khối lượng từ thiết kế; mục 3.1. Mô tả biện pháp, công nghệ thi coonhg các hnagj mục công trình như: phần nền, phần mặt và công trình trên tuyến sửa đổi thành 3.1. Mô tả biện pháp, công nghệ thi công các hạng mục công trình như: phần móng, phần thân, phần hoàn thiện, công trình nhà tạm để ở ,điều hành thi công và một số công việc không xác định được khối lượng từ thiết kế.
Trong mẫu số 04b,tên máy và sống lượng có sự thay đổi như sau mục 10.Máy trộn vữa 80 lít số lượng 02 cái ; mục 11. máy phát điện, số lương 01 cái; mục 12. Máy bơm nước, số lượng 02 cái ; mục 13. máy thuỷ bình, số lượng 01 cái. Bên mời thầu đã tiến hành điều chỉnh và đăng tải trên hệ thống |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 12:18 26/07/2021 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ TMT |
| E-CDNT 1.2 |
Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng Xây dựng Nhà học, nhà làm việc 3 tầng Trường tiểu học Thịnh Sơn, huyện Đô Lương 08 Tháng |
| E-CDNT 3 | Xin ngân sách cấp trên hỗ trợ; Ngân sách xã và huy động các nguồn hợp pháp khác |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 5.6 | Không áp dụng |
| E-CDNT 10.1(g) | Nhà thầu nộp cùng bản giấy HSDT để đối chiếu bản Scan trên hệ thống. |
| E-CDNT 16.1 | 90 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 72.500.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Chủ đầu tư: UBND Xã Thịnh Sơn, huyện Đô Lương
Địa chỉ: Xã Thịnh Sơn, huyện Đô Lương, tỉnh Nghệ An.
SĐT: 0979917782 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: - Địa chỉ của Chủ đầu tư: UBND Xã Thịnh Sơn Địa chỉ: Xã Thịnh Sơn, huyện Đô Lương - Địa chỉ của Người có thẩm quyền: Ông: Vượng Ngọc Chiến. Chức vụ: Chủ tịch UBND; SĐT: 0979 917 782 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: - Địa chỉ của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Tên Bên mời thầu: Công ty cổ phần TMDV&XD TMT. Địa chỉ: Xóm 6, Thịnh Sơn, Đô Lương, tỉnh Nghệ An; SĐT: 0962 843 737 |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Địa chỉ của tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Sở Kế hoạch và đầu tư Nghệ An; Địa chỉ: Số 20, đường Trường Thi, phường Trường Thi, TP. Vinh, tỉnh Nghệ An; Điện thoại: 02383.844.636. |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ý tưởng định hình dòng chảy lịch sử. "
John Maynard Keynes
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XD TMT đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XD TMT đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.