Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:31 09/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà vệ sinh của học sinh, hệ thống cửa sổ dãy nhà học 3 tầng, dãy nhà học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ của trường THCS Hưng Lộc
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước được UBND thành phố giao trong dự toán đầu năm tại quyết định số 5753/QĐ-UBND ngày 27/12/2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
105/QĐ-THCSHL
Ngày phê duyệt
08/07/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Hưng Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:30 09/07/2024
đến
08:00 16/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/07/2024 (13/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây lắp Thái An Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 10, ngõ 7, đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Hưng Dũng, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH thương mại và đầu tư xây dựng Anh Khoa Tư vấn lập E-HSMT xóm 1, xã Nghi Phong, huyện Nghi Lộc, tỉnh Nghệ An
3 Công ty CP tập đoàn Khang Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm Phong Hảo, xã Hưng Hoà, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH thương mại và đầu tư xây dựng Anh Khoa Tư vấn đánh giá E-HSDT xóm 1, xã Nghi Phong, huyện Nghi Lộc, tỉnh Nghệ An
5 Công ty CP tập đoàn Khang Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm Phong Hảo, xã Hưng Hoà, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông - dung tích >= 250 lít
1
2
Máy đầm bàn - công suất >= 1,0 kW
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất >= 1,5 kW
1
4
Máy cắt uốn cốt thép - công suất >= 5 kW
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất>= 0,62 kW
1
6
Máy hàn điện - công suất 23kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền than xỉ
11.3219
m3
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
184.6693
m2
3
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
157.4214
m2
4
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
0.3724
m3
5
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
0.3724
m3
6
Hút, bể phốt hiện trạng
1
tb
7
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
12.0688
m2
8
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
86.4597
m2
9
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
119.5371
m2
10
Khoan rút lõi bê tông sàn nhà vệ sinh đường kính D114mm, chiều dày sàn bê tông 12mm
14
vị trí
11
Lắp nắp bịt các vị trí ống thoát hiện trạng
14
cái
12
Chống thấm nền nhà vệ sinh bằng lưới thủy tinh, kích thước mắt lưới 2x2mm, màu trắng, độ chịu xé N/5Cm kết hợp với vữa chống thấm Sika Sikatop seal 107 (đơn giá đã bao gồm vật liệu và nhân công lắp đặt hoàn thiện)
44.15
m2
13
Đục sàn bê tông chữ V để chống thấm, chiều rộng vết đục trung bình 2,5cm, chiều sâu vết đục trung bình 1cm, chiều dài theo thực tế
20
md
14
Xử lý chống thấm tại các vị trí đường ống xuống bằng lưới thủy tinh kích thước mắt lưới 2x2mm, màu trắng, độ chịu xé N/5Cm kết hợp với vữa chống thấm Sika sikatop seal 107 (đơn giá đã bao gồm vật liệu và nhân công lắp đặt hoàn thiện)
20
vị trí
15
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
129.5316
m2
16
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
44.15
m2
17
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,85
0.1098
100m3
18
Bê tông nền, M150, đá 1x2, PCB40
3.145
m3
19
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch Granite KT300x300mm, vữa XM M75, PCB40
102.26
m2
20
Ốp tường trụ, cột - Gạch Ceramic KT300x600mm, vữa XM M75, PCB40
214.79
m2
21
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
182.4672
m2
22
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
31.4496
m2
23
Gia công khung trần bằng thép hộp mạ kẽm
0.1469
tấn
24
Thi công trần bằng tấm nhựa thả chống nước 600x600mm
31.36
m2
25
Cửa đi 1 cánh mở quay - cửa nhôm AUSTDOOR TOPAL 55, AD, TOPAL slima 46, bao gồm khuôn cửa, cánh làm bằng thanh nhôm Topal dày 1,1-1,2mm phụ kiện Kinlong, kính 6,38mm hoặc tương đương, đã lắp đặt
8.928
m2
26
Cửa sổ mở hất - cửa nhôm AUSTDOOR TOPAL 55, AD, TOPAL slima 46, bao gồm khuôn cửa, cánh làm bằng thanh nhôm Topal dày 1,1-1,2mm phụ kiện Kinlong, kính 6,38mm hoặc tương đương, đã lắp đặt
7.2
m2
27
Vách ngăn bằng tấm compact loại dày 12mm, lõi bằng hợp chất hữu cơ nhựa Phenolic không tan trong nước, bề mặt ngoài được phủ Melamine (đơn giá đã bao gồm nhân công lắp đặt, chưa bao gồm chân đế, bản lề, tay nắm, ke)
81.198
m2
28
Chân đế vách ngăn compact bằng Inox 304 nhãn hiệu TOKY, chân rỗng cao 150mm, Chân có khe 12mm
48
cái
29
Bản lề vách ngăn vệ sinh nhãn hiệu TOKY, chất liệu inox 304, kích thước 47x90mm, khoan 6 lỗ Ø5,7mm, độ dày 2mm
18
bộ
30
Tay nắm vách ngăn vệ sinh nhãn hiệu TOKY, chất liệu inox 304, kích thước 40x94mm
18
bộ
31
Ke góc vách ngăn vệ sinh nhãn hiệu TOKY, chất liệu inox 304 bề mặt xước mờ, kích thước 40x45mm, khoan lỗ Ø5,7mm, độ dày 2mm
50
cái
32
Khóa vách ngăn vệ sinh tay gạt trắng, có ký hiệu xanh đỏ, nhãn hiệu TOKY, chất liệu Inox 304, kích thước 73mm, tay nắm dày 16mm rộng 29mm
18
bộ
33
Nhôm U nóc vách ngăn vệ sinh nhãn hiệu TOKY, tích hợp cả 2 khe 12mm và 18mm trên cây, chiều dài 6m/cây
26.104
m
34
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox
4.672
m2
35
Khung đỡ bàn đá bằng hộp 20x40x1,0mm SUS304, kích thước 350x20x160mm
4
bộ
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
13.6
1m2
37
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.2392
100m2
38
Tủ điện mặt nhựa đế nhựa chứa 2-4 Module (Sino hoặc tương đương)
2
hộp
39
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
2
cái
40
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
12
bộ
41
Lắp đặt công tắc 1 hạt
2
cái
42
Lắp đặt công tắc 2 hạt
2
cái
43
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2*1.5mm2
75
m
44
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
75
m
45
Lắp đặt xí bệt (Viglacera hoặc tương đương)
18
bộ
46
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
18
cái
47
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi (Viglacera hoặc tương đương)
4
bộ
48
Vòi chậu (Viglacera hoặc tương đương)
4
bộ
49
Lắp đặt giá treo khăn
4
cái
50
Lắp đặt gương soi (Viglacera hoặc tương đương)
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây