Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Chi phí xây lắp công trình

Tìm thấy: 13:11 14/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường 15 cũ từ Quốc lộ 7 xóm Đông Xuân đến xóm Hiệp Hòa xã Hòa Sơn, huyện Đô Lương
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Chi phí xây lắp công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:30 24/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
525/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/12/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hòa Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:10 14/12/2022
đến
15:30 24/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 24/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/12/2022 (23/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP XÂY DỰNG NGUYÊN THÌN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm 6, xã Ngọc Sơn, huyện Đô Lương, tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế- Hạ tầng huyện Đô Lương Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Đô Lương, huyện Đô Lương, tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY TNHH LAMATA Tư vấn lập E-HSMT Xóm 5 - Xã Tân Sơn - Huyện Đô Lương - Tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY TNHH LAMATA Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 5 - Xã Tân Sơn - Huyện Đô Lương - Tỉnh Nghệ An

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Vét hữu cơ
3
Vét hữu cơ 5% bằng thủ công đất cấp I
16.749
m3
4
Vét hữu cơ 95% bằng máy đào <=0,8 m3, đất cấp I
3.1823
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
3.3498
100m3
6
Đào nền
7
Đào nền đường, đánh cấp 5% bằng thủ công, đất C3
6.069
m3
8
Đào nền đường, đánh cấp 95% máy đào <=0,8m3, đất C3
1.1531
100m3
9
Đào khuôn, đào rãnh
10
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất III
36.4295
m3
11
Đào nền đường 95% bằng máy đào <=0,8m3, đất C3
6.9216
100m3
12
Đắp đất nền đường
13
Mua đất về đắp (Mỏ đất xóm 3 xã Hồng Sơn, huyện Đô Lương tổng cự ly 17km)
2824.3632
m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi (1km đầu)
282.4363
10m3/1km
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển( 9km tiếp theo)
282.4363
10m3/1km
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển (7km tiếp theo)
282.4363
10m3/1km
17
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
103.2825
m3
18
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
19.6237
100m3
19
MẶT ĐƯỜNG
20
Ghép vỉa đá hộc KT 0,2x0,3cm
202.26
m3
21
Tạo nhám mặt đường cũ
46.8965
100m2
22
Bù vênh mặt đường cũ dày Tb= 10cm
46.8965
100m2
23
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 15cm
33.2996
100m2
24
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 15cm
82.1942
100m2
25
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
82.1942
100m2
26
CỐNG BẢN L=0,75M (05 CỐNG)
27
Đào đất hố móng
28
Phá dỡ kết cấu cống cũ bằng máy khoan
31.72
m3
29
Đào đất hố móng bằng thủ công 5%
9.2175
m3
30
Đào móng 95% bằng máy đào <=0,8m3, đất C3
1.7513
100m3
31
Công tác khác
32
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
7.92
m3
33
Ván khuôn kim loại móng cống
0.3526
100m2
34
Bê tông sản xuất bằng máy trộn bê tông móng cống, móng đầu cống, móng hố thu đá 1x2, mác 150
33.1
m3
35
Ván khuôn thân cống, tường cánh
1.2839
100m2
36
Bê tông sản xuất bằng máy trộn bê tông thân cống, tường cánh, tường hố thu đá 1x2 mác 150
22.39
m3
37
Ván khuôn kim loại ván khuôn hố thu
0.5045
100m2
38
Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông mũ mố đá 1x2, mác 200
5.43
m3
39
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn tấm đan.
0.2977
100m2
40
Sản xuất bê tông tấm đan, đá 1x2, M250
6.61
m3
41
Bê tông tạo dốc, mối nối M250, đá 1x2
3.54
m3
42
Gia công lắp đặt cốt thép tấm bản
0.6544
tấn
43
Cốt thép mũ mố, đường kính <=10 mm
0.1252
tấn
44
Cốt thép mũ mố ĐK <=18mm
0.0452
tấn
45
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn
31
cái
46
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.6145
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH LAMATA như sau:

  • Có quan hệ với 18 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 162.277.191.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 161.940.486.280 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Chi phí xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Chi phí xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây