Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: DV-01

Tìm thấy: 18:28 22/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Tổ chức Hội nghị Ban Thường vụ lần thứ hai, Hội nghị Ban Chấp hành (mở rộng) lần thứ hai, Khoá I, nhiệm kỳ 2025-2030; Sơ kết công tác Công đoàn 6 tháng đầu năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: DV-01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự toán kinh phí và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Tài chính Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 01/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
138/QĐ-CĐKHCN
Ngày phê duyệt
22/06/2026 18:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:27 22/06/2026
đến
08:00 01/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 01/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/07/2026 (29/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1 - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1 - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
ĂN NGHỈ
Theo quy định tại Chương V
2
Phòng nghỉ
Theo quy định tại Chương V
3
Lãnh đạo Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
4
Lãnh đạo Bộ Khoa học và Công nghệ
2
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
5
Lãnh đạo các Ban Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam
2
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
6
Lãnh đạo Đảng ủy, Văn phòng Bộ, Vụ Tổ chức Cán bộ Bộ Khoa học và Công nghệ
8
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
7
Lãnh đạo Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
8
Đại biểu, lái xe
65
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
9
Đại biểu ở xa chưa về được
10
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
10
Ăn uống
Theo quy định tại Chương V
11
Bữa ăn chính cho Ban Tổ chức, Tổ giúp việc
20
Suất
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
12
Ban tổ chức, Tổ giúp việc, Đại biểu
150
Suất
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
13
Bữa liên hoan Gala
150
Suất
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
14
Bữa ăn cho đại biểu ở xa chưa về được
20
Suất
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
15
HỘI NGHỊ
Theo quy định tại Chương V
16
Hội trường sức chứa khoảng 30 đại biểu (bục phát biểu, bàn, ghế) Họp BCH, BTV
1
Buổi
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
17
Backdrop Hội nghị BTV 2x3 m
6
m2
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
18
Hội trường sức chứa khoảng 150 đại biểu (bục phát biểu, bàn, ghế)
1
Buổi
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
19
Màn Led trong Hội trường, chất lượng indood P3 (18 -25 m2)
1
Buổi
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
20
Hoa tươi hội trường (Hoa để bàn đại biểu và hoa bục phát biểu) cho 02 buổi
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
21
Văn nghệ
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
22
Giải khát giữa giờ
150
Suất
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
23
Banner
10
m2
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
24
Standee
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
25
Âm thanh phục vụ văn nghệ (bảo đảm âm thanh phục vụ Hôi nghị và văn nghệ)
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
26
Kinh phí vận chuyển và lắp đặt thiết bị
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
27
Quay phim, dựng highlight và chụp ảnh toàn bộ sự kiện và Hội nghị
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
28
GIAO LƯU-GALA DINNER
Theo quy định tại Chương V
29
Địa điểm tổ chức 150 người
1
Buổi
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
30
MC Gala
1
Người
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
31
Sân khấu
25
m2
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
32
Màn Led sân khấu, có Karaoke phục vụ GaLa
1
Buổi
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
33
Bánh sinh nhật cho đại biểu sinh nhật trong tháng 7
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
34
Quà tặng giao lưu Gala
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
35
Tổ chức hoạt động về nguồn
Theo quy định tại Chương V
36
Tổ chức cho 150 đại biểu tại các địa chỉ đỏ của Quảng trị bao gồm: Nghĩa trang Trường sơn, Nghĩa trang đường 9 Nam Lào, Thành Cổ Quảng trị, Đài tượng niệm Giao Bưu Dốc Miếu (Bao gồm: Xe ô tô đưa đón, nước uống, bảo hiểm, dẫn chương trình, vòng hoa, Lễ…..)
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
37
HỖ TRỢ HỘI NGHỊ
Theo quy định tại Chương V
38
Vé máy bay khứ hồi cho Chủ tịch Phạm Đức Long
1
Người
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
39
Vé máy bay khứ hồi cho Ban Tổ chức, Tổ giúp việc, chặng Hà Nội - Huế - Hà Nội
17
Người
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
40
Xe đi và về sân bay Hà Nội cho Ban Tổ chức, Tổ giúp việc (Xe 29 chỗ)
1
Xe
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
41
Xe đi và về sân bay Huế - Đông Hà Quảng trị cho Ban Tổ chức, Tổ giúp việc (Xe 29 chỗ)
1
Xe
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
42
Thiết kế bộ hình ảnh các loại backdrop, banzon…
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
43
Máy tính phục vụ Hội nghị
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày
44
Biển tên đại biểu
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
30 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: DV-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: DV-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây