Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic (115 phần)

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 18:42 22/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Thuốc phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic (115 phần)
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Thuốc phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí thường xuyên và Kinh phí bảo hiểm y tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
- Phường Tuy Hòa, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
10:00 01/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1991/QĐ-CAT
Ngày phê duyệt
22/06/2026 18:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG AN TỈNH ĐẮK LẮK
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:41 22/06/2026
đến
10:00 01/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 01/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
91.501.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi mốt triệu năm trăm lẻ một nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/07/2026 (29/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Nhà 36/3, Ngách 29, Ngõ 27 Đường Võ Chí Công - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 3, Ngõ 208 Trần Cung - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà 36/3, Ngách 29, Ngõ 27 Đường Võ Chí Công - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 3, Ngõ 208 Trần Cung - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acarbose
4.800.000
4.800.000
0
150 ngày
2
Acetyl leucin
750.000
750.000
0
150 ngày
3
Acetyl leucin
260.000
260.000
0
150 ngày
4
Acetyl leucin
146.300.000
146.300.000
0
150 ngày
5
Acetylcystein
6.600.000
6.600.000
0
150 ngày
6
Aciclovir
1.500.000
1.500.000
0
150 ngày
7
Acetylsalicylic acid
7.560.000
7.560.000
0
150 ngày
8
Adrenalin (Epinephrin)
243.000
243.000
0
150 ngày
9
Allopurinol
13.340.000
13.340.000
0
150 ngày
10
Alpha chymotrypsin
1.050.000
1.050.000
0
150 ngày
11
Alverin citrat
1.800.000
1.800.000
0
150 ngày
12
Ambroxol
12.000.000
12.000.000
0
150 ngày
13
Amlodipine
297.500.000
297.500.000
0
150 ngày
14
Amlodipine
6.300.000
6.300.000
0
150 ngày
15
Amlodipine + indapamid
49.371.300
49.371.300
0
150 ngày
16
Amoxicilin + acid clavulanic
70.000.000
70.000.000
0
150 ngày
17
Atorvastatin
25.500.000
25.500.000
0
150 ngày
18
Azithromycin
2.150.000
2.150.000
0
150 ngày
19
Azithromycin
3.750.000
3.750.000
0
150 ngày
20
Bacillus subtilis
240.000.000
240.000.000
0
150 ngày
21
Bacillus subtilis
40.000.000
40.000.000
0
150 ngày
22
Betahistin
1.650.000
1.650.000
0
150 ngày
23
Bismuth
5.500.000
5.500.000
0
150 ngày
24
Bisoprolol
7.000.000
7.000.000
0
150 ngày
25
Bromhexin hydroclorid
3.000.000
3.000.000
0
150 ngày
26
Calci carbonat + vitamin D3
14.000.000
14.000.000
0
150 ngày
27
Calci carbonat + vitamin D3
12.600.000
12.600.000
0
150 ngày
28
Calci lactat
63.000.000
63.000.000
0
150 ngày
29
Cefixim
12.000.000
12.000.000
0
150 ngày
30
Cefpodoxim
180.000.000
180.000.000
0
150 ngày
31
Cefradin
5.700.000
5.700.000
0
150 ngày
32
Cefuroxim
55.000.000
55.000.000
0
150 ngày
33
Celecoxib
8.000.000
8.000.000
0
150 ngày
34
Ciprofloxacin
4.500.000
4.500.000
0
150 ngày
35
Clopidogrel
19.500.000
19.500.000
0
150 ngày
36
Clindamycin
2.500.000
2.500.000
0
150 ngày
37
Colchicin
5.200.000
5.200.000
0
150 ngày
38
Chlorpheniramin
400.000
400.000
0
150 ngày
39
Dextromethorphan
1.050.000
1.050.000
0
150 ngày
40
Diacerein
8.000.000
8.000.000
0
150 ngày
41
Diosmin + hesperidin
18.900.000
18.900.000
0
150 ngày
42
Domperidon
1.500.000
1.500.000
0
150 ngày
43
Dioctahedral smectite
25.500.000
25.500.000
0
150 ngày
44
Drotaverin
5.600.000
5.600.000
0
150 ngày
45
Dutasterid
105.680.000
105.680.000
0
150 ngày
46
Enalapril
2.700.000
2.700.000
0
150 ngày
47
Eperison
55.100.000
55.100.000
0
150 ngày
48
Esomeprazol
212.500.000
212.500.000
0
150 ngày
49
Etoricoxib
7.500.000
7.500.000
0
150 ngày
50
Famotidin
850.000
850.000
0
150 ngày
51
Felodipin
45.058.000
45.058.000
0
150 ngày
52
Fenofibrat
145.750.000
145.750.000
0
150 ngày
53
Fenofibrat
30.000.000
30.000.000
0
150 ngày
54
Fenofibrat
112.500.000
112.500.000
0
150 ngày
55
Gabapentin
4.830.000
4.830.000
0
150 ngày
56
Gemfibrozil
28.200.000
28.200.000
0
150 ngày
57
Ginkgo biloba
7.700.000
7.700.000
0
150 ngày
58
Ginkgo biloba
6.500.000
6.500.000
0
150 ngày
59
Gliclazid
250.250.000
250.250.000
0
150 ngày
60
Gliclazid
72.500.000
72.500.000
0
150 ngày
61
Glimepirid
345.100.000
345.100.000
0
150 ngày
62
Glimepirid
92.500.000
92.500.000
0
150 ngày
63
Glucose
620.000
620.000
0
150 ngày
64
Glucose
340.000
340.000
0
150 ngày
65
Glucosamin
76.000.000
76.000.000
0
150 ngày
66
Hydroclorothiazid
378.000
378.000
0
150 ngày
67
Isosorbid (dinitrat hoặc mononitrat)
3.864.000
3.864.000
0
150 ngày
68
Insulin analog trộn hỗn hợp 30/70
174.000.000
174.000.000
0
150 ngày
69
Levocetirizin
850.000
850.000
0
150 ngày
70
Lidocain hydroclorid
160.000
160.000
0
150 ngày
71
Losartan
567.000.000
567.000.000
0
150 ngày
72
Losartan + hydroclorothiazid
32.000.000
32.000.000
0
150 ngày
73
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
132.000.000
132.000.000
0
150 ngày
74
Meloxicam
18.200.000
18.200.000
0
150 ngày
75
Metformin
76.500.000
76.500.000
0
150 ngày
76
Metformin
117.800.000
117.800.000
0
150 ngày
77
Metformin
76.500.000
76.500.000
0
150 ngày
78
Metformin
95.000.000
95.000.000
0
150 ngày
79
Methyl prednisolon
49.200.000
49.200.000
0
150 ngày
80
Methyl prednisolon
15.000.000
15.000.000
0
150 ngày
81
Metronidazol
2.000.000
2.000.000
0
150 ngày
82
Natri Clorid
480.000
480.000
0
150 ngày
83
Natri clorid
1.000.000
1.000.000
0
150 ngày
84
Natri Clorid
6.000.000
6.000.000
0
150 ngày
85
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
5.400.000
5.400.000
0
150 ngày
86
Nhũ dịch lipid
1.544.380
1.544.380
0
150 ngày
87
Omeprazol
29.750.000
29.750.000
0
150 ngày
88
Pantoprazol
7.500.000
7.500.000
0
150 ngày
89
Paracetamol
33.725.000
33.725.000
0
150 ngày
90
Paracetamol
6.750.000
6.750.000
0
150 ngày
91
Paracetamol
720.000
720.000
0
150 ngày
92
Paracetamol + codein phosphat
2.500.000
2.500.000
0
150 ngày
93
Paracetamol + ibuprofen
16.500.000
16.500.000
0
150 ngày
94
Piracetam
72.000.000
72.000.000
0
150 ngày
95
Perindopril
75.420.000
75.420.000
0
150 ngày
96
Perindopril + amlodipine
75.000.000
75.000.000
0
150 ngày
97
Ringer Lactat
1.260.000
1.260.000
0
150 ngày
98
Rosuvastatin
110.000.000
110.000.000
0
150 ngày
99
Rotundin
900.000
900.000
0
150 ngày
100
Salbutamol
10.560.000
10.560.000
0
150 ngày
101
Salicylic acid + Betamethason dipropionat
720.000
720.000
0
150 ngày
102
Sắt fumarat + acid folic
4.500.000
4.500.000
0
150 ngày
103
Silymarin
58.000.000
58.000.000
0
150 ngày
104
Spiramycin
5.700.000
5.700.000
0
150 ngày
105
Telmisartan + Hydroclorothiazid
9.000.000
9.000.000
0
150 ngày
106
Tenofovir disoproxil fumarat
263.120.000
263.120.000
0
150 ngày
107
Trimebutin maleat
7.600.000
7.600.000
0
150 ngày
108
Trimetazidin
40.000.000
40.000.000
0
150 ngày
109
Trimetazidin
842.625.000
842.625.000
0
150 ngày
110
Vitamin A + D2/Vitamin A + D3
2.995.000
2.995.000
0
150 ngày
111
Vitamin B1 + B6 + B12
19.500.000
19.500.000
0
150 ngày
112
Vitamin B1 + B6 + B12
24.000.000
24.000.000
0
150 ngày
113
Vitamin B6 + magnesi
5.170.000
5.170.000
0
150 ngày
114
Vitamin C
2.750.000
2.750.000
0
150 ngày
115
Vitamin E
6.300.000
6.300.000
0
150 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic (115 phần)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic (115 phần)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây