Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Gói thầu Xây lắp

Tìm thấy: 10:09 12/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng và Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng, nhà hiệu bộ, nhà vệ sinh, hàng rào sân bãi Trường THPT Lê Hồng Phong
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Gói thầu Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánSửa chữa, cải tạo Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng và Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng, nhà hiệu bộ, nhà vệ sinh, hàng rào sân bãi Trường THPT Lê Hồng Phong
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Ba Đồn, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 17/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500192234_2505120951
Ngày phê duyệt
12/05/2025 10:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Lê Hồng Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:07 12/05/2025
đến
08:00 17/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 17/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2025 (15/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MẠNH QUÂN 68 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12A Bế Văn Đàn, Phường Nam Lý, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
2 Sở Xây dựng Quảng Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 59 Lý Thường Kiệt - TP. Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MẠNH QUÂN 68 Tư vấn lập E-HSMT Số 12A Bế Văn Đàn, Phường Nam Lý, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MẠNH QUÂN 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12A Bế Văn Đàn, Phường Nam Lý, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3
1
2
Ô tô tải tự đổ, trọng tải ≥ 6 tấn (kèm theo giấy kiểm định còn hiệu lực)
2
3
Máy trôn ̣bê tông dung tích ≥ 250 lít
2
4
Máy trôn ̣vữa dung tích ≥ 150 lít
2
5
Máy đầm cóc ≥ 70kg
1
6
Máy đầm bàn ≥ 1KW
2
7
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW
2
8
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5 kW
1
9
Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO NHÀ HIỆU BỘ
2
HẠNG MỤC: CẢI TẠO NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG 10 PHÒNG
3
HẠNG MỤC: CẢI TẠO NHÀ 3 TẦNG
4
HẠNG MỤC: CẢI TẠO NHÀ VỆ SINH
5
HẠNG MỤC: SÂN LÁT GẠCH
6
HẠNG MỤC: CỔNG, HÀNG RÀO
7
Tháo dỡ hệ thống chống sét
5
công
8
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
230.64
m2
9
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
966.492
kg
10
Gia công xà gồ thép
1159.7905
kg
11
Lợp mái tôn sóng dày 0,5mm
230.64
m2
12
Máng tôn thu nước bằng Inox rộng 700
23.6
m
13
Phá dỡ vửa xi măng láng trên sê nô
96.375
m2
14
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
96.375
m2
15
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M100, PCB40
96.375
m2
16
Quét nước xi măng 2 nước
96.375
m2
17
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
95.6842
m2
18
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
309.9
m
19
Trát má cửa dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
68.5
m2
20
Cửa đi 2 cánh mở quay hệ 55, độ dày thanh nhôm 1,4mm nhôm Việt Pháp (FRANDOOR) hệ XF (Xingfa), kính an toàn dày 6,38mm, phụ kiện Kim khí đồng bộ chính hãng; đã bao gồm NC lắp đặt)
6.72
m2
21
Cửa đi 1 cánh mở quay hệ 55, độ dày thanh nhôm 1,4mm nhôm Việt Pháp (FRANDOOR) hệ XF (Xingfa) kính an toàn dày 6,38mm, phụ kiện Kim khí đồng bộ chính hãng; đã bao gồm NC lắp đặt)
28.56
m2
22
Cửa sổ mở quay hệ 55, độ dày thanh nhôm 1,4mm nhôm Việt Pháp (FRANDOOR) hệ XF (Xingfa), kính an toàn dày 6,38mm, phụ kiện Kim khí đồng bộ chính hãng; đã bao gồm NC lắp đặt)
68.31
m2
23
Vách kính hệ 55, độ dày thanh nhôm 1,4mm nhôm Việt Pháp (FRANDOOR) hệ XF (Xingfa) phụ kiện Kim khí đồng bộ chính hãng Kin Long-Euro; đã bao gồm NC lắp đặt)
6.4192
m2
24
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
351.0465
m2
25
Phá dỡ lớp Grnito
42.252
m2
26
Lát nền bằng gạch Granit 60x60cm, vữa XM M75, PCB40
334.0113
m2
27
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB40
16.656
m2
28
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
25.596
m2
29
Lát nền, sàn, gạch chống trơn 300x300, vữa XM mác 75
17.0352
m2
30
Ốp chân tường gạch 150x600
39.123
m2
31
Tháo dỡ gạch ốp tường
114.96
m2
32
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600, vữa XM mác 75
114.96
m2
33
Tháo dỡ lan can cầu thang
9.1
m
34
Gia công lan can bằng Inox 304
301.023
kg
35
Lắp dựng lan can Inox
26.001
m2
36
Gia công hoa sắt cửa sổ bằng Inox hộp 20x20x1,4mm
566.7171
kg
37
Lắp dựng hoa sắt cửa
64
m2
38
Đóng trần thạch cao khung nỗi (trần thả)
8.1648
m2
39
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (Trong nhà)
623.3138
m2
40
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (Ngoài nhà)
713.4258
m2
41
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (trong nhà)
367.1268
m2
42
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (Ngoài nhà)
92.095
m2
43
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1058.9406
m2
44
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
805.5208
m2
45
Tháo dỡ chậu rửa
4
bộ
46
Tháo dỡ bệ xí
4
bộ
47
Tháo dỡ vòi lấy nước
4
bộ
48
Lắp đặt ống nhựa PVC D34
8
m
49
Lắp đặt ống nhựa PVC D27
23
m
50
Lắp đặt ống nhựa PVC D21
7
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Gói thầu Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Gói thầu Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây