Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Mua hóa chất

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:59 26/01/2024
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đề tài khoa học và công nghệ về quỹ gen cấp tỉnh "Bảo tồn nguồn gen cây Sến mật (Madhuca pasquieri) trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên"
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Mua hóa chất
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển KH&CN tỉnh Thái Nguyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:30 02/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
23/QĐ-CTTS
Ngày phê duyệt
25/01/2024 16:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty TNHH Nông Lâm nghiệp Thái Sơn

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:55 26/01/2024
đến
09:30 02/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 02/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/02/2024 (01/06/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ MT Tư vấn lập E-HSMT Số 404 ngõ 405 phố Bắc Cầu - Phường Ngọc Thuỵ - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI NHỊ HÀ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 1, ngõ 5, xóm 4, thôn Nguyên Khê - Xã Nguyên Khê - Huyện Đông Anh - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ MT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 404 ngõ 405 phố Bắc Cầu - Phường Ngọc Thuỵ - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI NHỊ HÀ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 1, ngõ 5, xóm 4, thôn Nguyên Khê - Xã Nguyên Khê - Huyện Đông Anh - Thành phố Hà Nội

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
26.2/QĐ-CTTS
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 26/02/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:43 29/02/2024

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
NaOH
2
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
2
Cồn 96 (độ)
60
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
3
Cồn tuyệt đối
5
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
4
HgCl2
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
5
Tween 20
2
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
6
GA3 (Gibberellic acid)
1
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
7
TDZ (Thidiazuron)
2
mg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
8
BAP (6-Benzyladenine)
1
gói
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
9
IAA (Indole -3- acetic acide)
1
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
10
a-Naphthaleneacetic acid (NAA)
100
gam
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
11
Indol Butiric Acid (IBA)
100
gói
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
12
Kinetin
2
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
13
CTAB
200
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
14
Tris base
500
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
15
Tris HC1
1000
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
16
EDTA
1000
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
17
NaCl
1000
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
18
Cloroform
1000
ml
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
19
Isoamyl alcohol
1000
ml
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
20
Taq DNA polymerase
100
µl
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
21
dNTP 10mM
200
µl
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
22
Ladder
1000
µl
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
23
Thuốc nhuộm AND
1000
µl
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
24
CH3COOK
500
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
25
Cồn 100%
1000
ml
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
26
Acid acetic
1000
ml
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
27
Agarose
500
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
45
720
28
Chất kích thích sinh trưởng NAA
400
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
15
30
29
Chất kích thích sinh trưởng IBA
400
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
15
30
30
Chất kích thích sinh trưởng IAA
400
gram
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
15
30
31
KNO3
9
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
32
NH4NO3
9
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
33
MgSO4.7H2O
9
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
34
KH2PO4
10
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
35
CaC12.2H2O
10
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
36
FeSO4.7H2O
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
37
Na2EDTA
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
38
MnSO4.4H20
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
39
ZnSO4
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
40
H3BO3
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
41
KI
1
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
42
Na2M004
1
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
43
CuSO4.5H2O
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
44
CoCl2.6H2O
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
45
Ca(NO3)2.4H2O
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
46
KCI
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
47
(NH4)2SO4
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
48
MnCl2
2
kg
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
49
Riboflavin
2
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360
50
Thiamin HC1
2
lọ
Theo quy định tại Chương V
TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
30
360

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Mua hóa chất". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Mua hóa chất" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây