Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt hệ thống camera ann ninh

Tìm thấy: 16:02 02/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị phục vụ lắp đặt hệ thống Camera an ninh trên địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt hệ thống camera ann ninh
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chợ Mới, Tỉnh Bắc Kạn
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 09/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
144/QĐ-CACM
Ngày phê duyệt
27/09/2024 15:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:59 02/10/2024
đến
15:00 09/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 09/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
24.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/10/2024 (06/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Tân Phú Tư vấn lập E-HSMT Tổ 17, phường Hoàng Văn Thụ, TP Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư quốc tế Tuấn Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 2, phường Hoàng Văn Thụ, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Tân Phú Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 17, phường Hoàng Văn Thụ, TP Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư quốc tế Tuấn Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 2, phường Hoàng Văn Thụ, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
CAMERA NHẬN DIỆN BIỂN SỐ
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
2
CAMERA GIÁM SÁT TOÀN CẢNH
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
3
CAMERA PHÁT HIỆN ĐÁM ĐÔNG
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
4
CAMERA GIÁM SÁT THÂN TRỤ AI + FULLCOLOR 4MP
24
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
5
SWITCH CÔNG NGHIỆP 8 CỔNG POE+ 2 UPLINK (2SFP)
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
6
Nguồn POE Injector cho camera Ports:
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
7
Tay vươn 3m (bắt trên cột bê tông)
22
Cái
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
8
Tủ điện kỹ thuật
19
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
9
Swith chia mạng Lan
19
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
10
Thẻ nhớ 128Gb
31
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
11
ộp kỹ thuật bảo vệ dây Jack
31
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
12
Dây mạng Cat 6E AMP
4
Thùng
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
13
Hạt mạng: Đầu nối cáp UTP, RJ45
200
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
14
Aptomat 2P 6A
19
Cái
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
15
Ống luồn dây mềm phi 20
500
Mét
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
16
Mặt bích bắt Camera.Kẽm nhúng nóng + đai xiết Inox mặt bích để lắp đặt camera tại cột
22
Cái
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
17
Néo dây điện thép không dỉ
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
18
Cột phụ trồng tại điểm hạt kiểm lâm
5
Cột
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
19
Cột 6m, D140/240, dày 4mm, bích 450*20, Tay vươn 2m, D120/80 dày 2.5mm
3
Cột
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
20
Cọc tiếp địa mạ đồng D16
30
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
21
Nối cọc tiếp địa
15
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
22
Thanh cài, đầu cốt M50, cầu đấu tiếp địa
19
Bộ
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
23
Thiết bị cắt lọc sét
31
Bộ
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
24
Dây điện 2x1,5mm2
1000
Mét
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
25
Cáp vặn xoắn 2x16
1000
Mét
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
26
Cáp tiếp địa 1x10 nối từ cọc lên tủ kỹ thuật
200
Mét
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
27
Tyren M8 x 2m
50
Cây
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
28
Vật tư phụ cho cả hệ thống:
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
29
ĐẦU GHI HÌNH FULL 64 KÊNH CAMERA AI
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
30
Ổ cứng 8TB
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
31
Máy chủ lưu trữ.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
32
Màn hình
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
33
Tủ Rack 36U + 3 khay D800
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
34
Tivi 65 Inch
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
35
Giá treo Tivi
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
36
Cáp HDMI 20M
2
Sợi
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
37
Cáp HDMI 3M
4
Sợi
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
38
Bộ chuyển đổi tín hiệu HDMI sang tín hiệu quang có điều khiển chuột 20km
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
39
Bộ chia HDMI 1 cổng ra 4 cổng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
40
Mối hàn quang
2
Mối
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
41
Dây nhẩy quang
2
Sợi
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
42
Chuột không dây
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
43
Bộ bàn ghế làm việc ( bàn + hộc + ghế)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
44
SWITCH LAYER2 24 CỔNG RJ45 + 2 UPLINK SFP
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
45
UPS lưu trữ.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
46
Ổ điện 3 chân 6 ổ cắm
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
47
Vỏ Tủ Điện Nổi
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
48
Cap tiếp địa đồng nguyên chất liền mạch 0,6/1KV Cu 1 x 50mm
50
Mét
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
49
Cọc tiếp địa mạ đồng D16
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90
50
Nối cọc tiếp địa
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
địa bàn huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn
60
90

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt hệ thống camera ann ninh". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt hệ thống camera ann ninh" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây