Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị.

Tìm thấy: 22:04 09/01/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị phục vụ trực tiếp và gián tiếp hoạt động giáo dục năm 2023.
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị.
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kinh tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số: 03/QĐ-PGDĐT
Ngày phê duyệt
04/01/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào Tạo huyện Kiên Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:02 09/01/2024
đến
09:00 18/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
43.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/01/2024 (16/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THÀNH PHÁT KG Tư vấn lập E-HSMT 81/20 Chi Lăng - Phường Vĩnh Bảo - Thành phố Rạch Giá - Tỉnh Kiên Giang
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THUẬN THÀNH KG Tư vấn thẩm định E-HSMT P1-C7 đường 3/2 - Phường An Hòa - Thành phố Rạch Giá - Tỉnh Kiên Giang
3 CÔNG TY TNHH THÀNH PHÁT KG Tư vấn đánh giá E-HSDT 81/20 Chi Lăng - Phường Vĩnh Bảo - Thành phố Rạch Giá - Tỉnh Kiên Giang
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THUẬN THÀNH KG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu P1-C7 đường 3/2 - Phường An Hòa - Thành phố Rạch Giá - Tỉnh Kiên Giang

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy in sổ (in bằng) -(Phòng Giáo dục và Đào tạo)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Phòng Giáo dục và Đào tạo)
45
60
2
Phòng học bộ môn tiếng Anh (35 HS) - (Trường TH&THCS Nam Du)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
3
Bộ điều khiển dành cho giáo viên - (Trường TH&THCS Nam Du)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
4
Bộ điều khiển dành cho học sinh - (Trường TH&THCS Nam Du)
35
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
5
Micro và tai nghe - (Trường TH&THCS Nam Du)
36
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
6
Cáp kết nối hệ thống, vật tư phụ, chi phí triển khai chuyển giao - (Trường TH&THCS Nam Du)
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
7
Hệ thống âm thanh lớp học - (Trường TH&THCS Nam Du)
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
8
Smart Tivi - (Trường TH&THCS Nam Du)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
9
Máy vi tính để bàn - (Trường TH&THCS Nam Du)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
10
Bảng đa năng (Sử dụng chung cho Tivi) - (Trường TH&THCS Nam Du)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
11
Bàn ngoại ngữ giáo viên - (Trường TH&THCS Nam Du)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
12
Bàn ngoại ngữ học sinh (2 học sinh/bàn) - (Trường TH&THCS Nam Du)
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
13
Ghế học sinh - (Trường TH&THCS Nam Du)
36
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
14
Bàn + Băng ghế học sinh Trung Học Cơ Sở (loại bàn 02 chỗ ngồi) - (Trường TH&THCS Nam Du)
120
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
15
Bàn giáo viên - (Trường TH&THCS Nam Du)
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
16
Bảng đa năng (Sử dụng chung cho Tivi) - (Trường TH&THCS Nam Du)
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
17
Smart Tivi - (Trường TH&THCS Nam Du)
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
18
Loa kéo di động - (Trường TH&THCS Nam Du)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
19
Máy vi tính để bàn (Máy vi tính học sinh) - (Trường TH&THCS Nam Du)
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
20
Bàn để vi tính ( bàn để 1 máy) - (Trường TH&THCS Nam Du)
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
21
Ghế phòng vi tính - (Trường TH&THCS Nam Du)
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường TH&THCS Nam Du)
45
60
22
Máy tính xách tay -(Trường Mầm non An Sơn)
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
23
Máy Vi Tính Thương Hiệu - (Trường Mầm non An Sơn)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
24
Máy in Laser - (Trường Mầm non An Sơn)
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
25
Máy photocopy - (Trường Mầm non An Sơn)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
26
Loa kéo di động - (Trường Mầm non An Sơn)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
27
Bàn họp hội trường (họp 40 người).- (Trường Mầm non An Sơn)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
28
Ghế đai hội trường (ghế đầu bò) - (Trường Mầm non An Sơn)
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
29
Bộ bàn ghế họp, tiếp khách ( 1 bàn +8 ghế) - (Trường Mầm non An Sơn)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
30
Bàn - (Trường Mầm non An Sơn)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
31
Ghế - (Trường Mầm non An Sơn)
8
cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
32
Tủ đựng đồ dùng, thiết bị - (Trường Mầm non An Sơn)
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
33
Tủ đựng tài liệu, hồ sơ 3 cánh - (Trường Mầm non An Sơn)
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
34
Ghế xoay - (Trường Mầm non An Sơn)
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
35
Bàn làm việc nhân viên - (Trường Mầm non An Sơn)
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
36
Smart Tivi - (Trường Mầm non An Sơn)
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
37
Tivi 75 inch (có hệ thống bánh xe kéo, đẩy) + Khung sắt để tivi di động + để Camera họp trực tuyến + phụ kiện - (Trường Mầm non An Sơn)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
38
Tivi - (Trường Mầm non An Sơn)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
39
Khung sắt để tivi di động + để Camera họp trực tuyến + phụ kiện - (Trường Mầm non An Sơn)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
40
Tủ y tế - (Trường Mầm non An Sơn)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
41
Tủ đựng trang phục âm nhạc - (Trường Mầm non An Sơn)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non An Sơn)
45
60
42
Máy tính xách tay -(Trường Mầm non Hòn Tre)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non Hòn Tre)
45
60
43
Máy Vi Tính Thương Hiệu - (Trường Mầm non Hòn Tre)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non Hòn Tre)
45
60
44
Máy in Laser -(Trường Mầm non Hòn Tre)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non Hòn Tre)
45
60
45
Máy photocopy -(Trường Mầm non Hòn Tre)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non Hòn Tre)
45
60
46
Loa kéo di động -(Trường Mầm non Hòn Tre)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non Hòn Tre)
45
60
47
Bàn họp hội trường (họp 40 người) -(Trường Mầm non Hòn Tre).
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non Hòn Tre)
45
60
48
Ghế đai hội trường ( ghế đầu bò)
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non Hòn Tre)
45
60
49
Bộ bàn ghế họp, tiếp khách ( 1 bàn +8 ghế) - (Trường Mầm non Hòn Tre)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non Hòn Tre)
45
60
50
Bàn - (Trường Mầm non Hòn Tre)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Đơn vị sử dụng (Trường Mầm non Hòn Tre)
45
60

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TÂY Á 68 như sau:

  • Có quan hệ với 95 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,28 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,89%, Xây lắp 15,60%, Tư vấn 3,67%, Phi tư vấn 11,93%, Hỗn hợp 0,91%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 248.563.680.643 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 242.148.865.540 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,58%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị.". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị." ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 276

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây