Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Mua sắm thuốc generic

    Đang xem  
Tìm thấy: 10:58 03/10/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc năm 2022 của Bệnh viện Đa khoa Nông nghiệp
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Mua sắm thuốc generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp và nguồn thu khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2111/QĐ-BVNN-KD
Ngày phê duyệt
27/09/2022 22:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Nông nghệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Không qua mạng
Địa điểm nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán HSMT
2.000.000 VND

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 24/10/2022
Địa điểm mở thầu
Khoa Dược - Bệnh viện Đa khoa Nông nghiệp - Km 13+500 Quốc lộ 1A, Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng séc
Số tiền đảm bảo dự thầu
280.376.741 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm tám mươi triệu ba trăm bảy mươi sáu nghìn bảy trăm bốn mươi mốt đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/10/2022 (22/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acid Acetylsalicylic
175.000.000
175.000.000
1.750.000
12 tháng
2
Carbocistein
89.250.000
89.250.000
892.500
12 tháng
3
Erythropoietin
1.250.000.000
1.250.000.000
12.500.000
12 tháng
4
Erythropoietin
5.166.000.000
5.166.000.000
51.660.000
12 tháng
5
Flunarizin
20.000.000
20.000.000
200.000
12 tháng
6
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
200.000.000
200.000.000
2.000.000
12 tháng
7
Nicorandil
360.000.000
360.000.000
3.600.000
12 tháng
8
Nhôm hydroxyd gel khô + Magnesi hydroxyd
134.750.000
134.750.000
1.347.500
12 tháng
9
Povidon iod
196.200.000
196.200.000
1.962.000
12 tháng
10
Ampicilin + Sulbactam
710.550.000
710.550.000
7.105.500
12 tháng
11
Cefpodoxim
435.500.000
435.500.000
4.355.000
12 tháng
12
Cephalothin
683.000.000
683.000.000
6.830.000
12 tháng
13
Lisinopril + hydroclorothiazid
428.400.000
428.400.000
4.284.000
12 tháng
14
Naproxen
210.000.000
210.000.000
2.100.000
12 tháng
15
Paracetamol, Diphenhydramine, Phenylephrine
390.000.000
390.000.000
3.900.000
12 tháng
16
Vitamin D3
360.000.000
360.000.000
3.600.000
12 tháng
17
Dung dịch lọc máu liên lục (có hoặc không có chống đông bằng citrat; có hoặc không có chứa lactat)
630.000.000
630.000.000
6.300.000
12 tháng
18
Gadobutrol
1.092.000.000
1.092.000.000
10.920.000
12 tháng
19
Glipizid
442.500.000
442.500.000
4.425.000
12 tháng
20
Lansoprazol
495.100.000
495.100.000
4.951.000
12 tháng
21
Lisinopril + Hydroclorothiazid
300.000.000
300.000.000
3.000.000
12 tháng
22
Azithromycin
480.000.000
480.000.000
4.800.000
12 tháng
23
Benazepril hydroclorid
1.350.000.000
1.350.000.000
13.500.000
12 tháng
24
Calci lactat
255.000.000
255.000.000
2.550.000
12 tháng
25
Doxazosin
600.000.000
600.000.000
6.000.000
12 tháng
26
Dutasterid
485.000.000
485.000.000
4.850.000
12 tháng
27
Ebastin
145.500.000
145.500.000
1.455.000
12 tháng
28
Flavoxat
273.000.000
273.000.000
2.730.000
12 tháng
29
Flunarizin
53.550.000
53.550.000
535.500
12 tháng
30
Isosorbid
290.000.000
290.000.000
2.900.000
12 tháng
31
Lacidipin
745.000.000
745.000.000
7.450.000
12 tháng
32
Linagliptin
1.020.000.000
1.020.000.000
10.200.000
12 tháng
33
Linezolid
35.600.000
35.600.000
356.000
12 tháng
34
Losartan + Hydroclorothiazid
690.000.000
690.000.000
6.900.000
12 tháng
35
Lovastatin
441.000.000
441.000.000
4.410.000
12 tháng
36
Naproxen
490.000.000
490.000.000
4.900.000
12 tháng
37
Repaglinide
875.000.000
875.000.000
8.750.000
12 tháng
38
Repaglinide 1mg
399.000.000
399.000.000
3.990.000
12 tháng
39
Sắt hydroxyd polymaltose + acid folic
212.500.000
212.500.000
2.125.000
12 tháng
40
Simvastatin + Ezetimibe
441.000.000
441.000.000
4.410.000
12 tháng
41
Sucralfat
583.500.000
583.500.000
5.835.000
12 tháng
42
Tenoforvir + Lamivudin
300.000.000
300.000.000
3.000.000
12 tháng
43
Vildagliptin
780.000.000
780.000.000
7.800.000
12 tháng
44
Acid amin + glucose + lipid (*)
1.050.000.000
1.050.000.000
10.500.000
12 tháng
45
Diosmectit
73.500.000
73.500.000
735.000
12 tháng
46
Fentanyl
240.000.000
240.000.000
2.400.000
12 tháng
47
Glyceryl trinitrat
160.566.000
160.566.000
1.605.660
12 tháng
48
Ibuprofen
180.000.000
180.000.000
1.800.000
12 tháng
49
Ivabradin
439.450.000
439.450.000
4.394.500
12 tháng
50
Lidocain
15.900.000
15.900.000
159.000
12 tháng
51
Manitol
18.900.000
18.900.000
189.000
12 tháng
52
Nefopam hydroclorid
164.999.100
164.999.100
1.649.991
12 tháng
53
Octreotid
277.137.000
277.137.000
2.771.370
12 tháng
54
Pethidin hydroclorid
36.000.000
36.000.000
360.000
12 tháng
55
Piperacilin + Tazobactam
372.750.000
372.750.000
3.727.500
12 tháng
56
Phenobarbital
28.140.000
28.140.000
281.400
12 tháng
57
Spiramycin + metronidazol
50.280.000
50.280.000
502.800
12 tháng
58
Sufentanil
67.500.000
67.500.000
675.000
12 tháng
59
Suxamethonium clorid
58.692.000
58.692.000
586.920
12 tháng
60
Citalopram
75.000.000
75.000.000
750.000
12 tháng
61
Clozapine
9.000.000
9.000.000
90.000
12 tháng
62
Olmesartan medoxomil + Hydroclorothiazid
960.000
960.000
9.600
12 tháng
63
Simethicone + Dill oil + fennel oil
3.800.000
3.800.000
38.000
12 tháng
64
Ursodiol
2.200.000
2.200.000
22.000
12 tháng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Nông Nghiệp như sau:

  • Có quan hệ với 109 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,73%, Xây lắp 10,55%, Tư vấn 1,45%, Phi tư vấn 3,27%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 291.014.196.562 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 260.265.894.325 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,57%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Mua sắm thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Mua sắm thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây