Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Mua thuốc Generic

Tìm thấy: 20:38 18/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm hàng hóa, vật tư khám chữa bệnh BHYT 10% năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Mua thuốc Generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 25/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1673
Ngày phê duyệt
18/06/2024 20:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG ĐOÀN 937
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:37 18/06/2024
đến
08:00 25/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:01 25/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.691.250 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu sáu trăm chín mươi mốt nghìn hai trăm năm mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/06/2024 (24/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acid ascorbic (Vitamin C)
2.500.000
2.500.000
0
180 ngày
2
Acid ascorbic (Vitamin C)
350.000
350.000
0
180 ngày
3
Acid tranexamic
1.550.000
1.550.000
0
180 ngày
4
Acyclovir
600.000
600.000
0
180 ngày
5
Acyclovir
2.650.000
2.650.000
0
180 ngày
6
Adrenaline
550.000
550.000
0
180 ngày
7
Allopurinol
1.500.000
1.500.000
0
180 ngày
8
Alpha tocopheryl acetat (Vitamin E)
2.000.000
2.000.000
0
180 ngày
9
Ambroxol
850.000
850.000
0
180 ngày
10
Amlodipin
1.600.000
1.600.000
0
180 ngày
11
Amoxicilin
3.000.000
3.000.000
0
180 ngày
12
Amoxicilin + Acid clavulanic
8.150.000
8.150.000
0
180 ngày
13
Atovastatin
1.500.000
1.500.000
0
180 ngày
14
Atropin sulphat
100.000
100.000
0
180 ngày
15
Bạch quả, Đinh lăng (Hoạt huyết dưỡng não)
3.000.000
3.000.000
0
180 ngày
16
Berberin
6.400.000
6.400.000
0
180 ngày
17
Betamethason dipropionat + Clotrimazol + Gentamicin
8.250.000
8.250.000
0
180 ngày
18
Betahistine
2.500.000
2.500.000
0
180 ngày
19
Bromhexin hydroclorid
500.000
500.000
0
180 ngày
20
Calci clorid dihydrat
180.000
180.000
0
180 ngày
21
Calci lactat gluconat + Calci carbonat
2.625.000
2.625.000
0
180 ngày
22
Captoril
850.000
850.000
0
180 ngày
23
Cao Actisô, Cao rau đắng đất, Cao bìm bìm (Boganic)
3.600.000
3.600.000
0
180 ngày
24
Cao kim tiền thảo
1.000.000
1.000.000
0
180 ngày
25
Cefotaxime
3.240.000
3.240.000
0
180 ngày
26
Cefuroxim
5.700.000
5.700.000
0
180 ngày
27
Celecoxib
1.950.000
1.950.000
0
180 ngày
28
Cephalexin
3.200.000
3.200.000
0
180 ngày
29
Cetirizin dihydroclorid
3.000.000
3.000.000
0
180 ngày
30
Chlorpheniramin maleat
1.250.000
1.250.000
0
180 ngày
31
Chymotrypsin
10.000.000
10.000.000
0
180 ngày
32
Cimetidin
3.750.000
3.750.000
0
180 ngày
33
Cinarizin
450.000
450.000
0
180 ngày
34
Ciprofloxacin Hydrochloride
3.000.000
3.000.000
0
180 ngày
35
Clarithromycin
3.600.000
3.600.000
0
180 ngày
36
Colchicin
1.400.000
1.400.000
0
180 ngày
37
Diclofenac diethylamine
850.000
850.000
0
180 ngày
38
Diclofenac natri
1.825.000
1.825.000
0
180 ngày
39
Diethyl phtalat (D.E.P)
600.000
600.000
0
180 ngày
40
Diosmectite
1.300.000
1.300.000
0
180 ngày
41
Diosmin + Hesperidin
2.500.000
2.500.000
0
180 ngày
42
Diphenhydramin HCl (Dimedrol)
120.000
120.000
0
180 ngày
43
Drotaverine hydrochloride
2.000.000
2.000.000
0
180 ngày
44
Đinh lăng, Ginkgo biloba
4.650.000
4.650.000
0
180 ngày
45
Eperison hydrochlorid
2.500.000
2.500.000
0
180 ngày
46
Erythromycin
2.200.000
2.200.000
0
180 ngày
47
Esomeprazol
6.000.000
6.000.000
0
180 ngày
48
Fexofenadin HCl
4.200.000
4.200.000
0
180 ngày
49
Fluticason propionat
7.275.000
7.275.000
0
180 ngày
50
Furosemid
400.000
400.000
0
180 ngày
51
Furosemid
400.000
400.000
0
180 ngày
52
Gentamicin
360.000
360.000
0
180 ngày
53
Glucosamin
2.400.000
2.400.000
0
180 ngày
54
Glucose khan + Natri clorid + Natri citrat + Kali clorid (Oresol)
6.250.000
6.250.000
0
180 ngày
55
Glucose monohydrat
2.700.000
2.700.000
0
180 ngày
56
Ibuprofen
1.000.000
1.000.000
0
180 ngày
57
Itraconazol
2.800.000
2.800.000
0
180 ngày
58
Ketoconazol
850.000
850.000
0
180 ngày
59
Lactobacillus
2.000.000
2.000.000
0
180 ngày
60
Lidocain hydroclorid
100.000
100.000
0
180 ngày
61
Loperamid hydroclorid
850.000
850.000
0
180 ngày
62
Loratadin
2.250.000
2.250.000
0
180 ngày
63
Losartan kali
1.425.000
1.425.000
0
180 ngày
64
Mebendazole
2.000.000
2.000.000
0
180 ngày
65
Meloxicam
2.400.000
2.400.000
0
180 ngày
66
Metformin hydroclorid
2.000.000
2.000.000
0
180 ngày
67
Methylprednisolon
3.200.000
3.200.000
0
180 ngày
68
Methylprednisolon
3.800.000
3.800.000
0
180 ngày
69
Methylprednisolone
3.200.000
3.200.000
0
180 ngày
70
Metronidazol
500.000
500.000
0
180 ngày
71
Natri clorid
6.300.000
6.300.000
0
180 ngày
72
Natri clorid
2.300.000
2.300.000
0
180 ngày
73
Natri clorid + Kali clorid + Calci clorid khan + Natri lactat khan (Ringer lactate)
2.160.000
2.160.000
0
180 ngày
74
Nhôm phosphat
2.750.000
2.750.000
0
180 ngày
75
Nicotinamid (Vitamin PP)
1.200.000
1.200.000
0
180 ngày
76
Nikethamid
210.000
210.000
0
180 ngày
77
Nitroglycerin
1.000.000
1.000.000
0
180 ngày
78
Omeprazol
2.160.000
2.160.000
0
180 ngày
79
Oxymetazolin hydroclorid + Menthol + Camphor (Coldi-B)
2.550.000
2.550.000
0
180 ngày
80
Oxy già 3%
840.000
840.000
0
180 ngày
81
Papaverin HCl
1.300.000
1.300.000
0
180 ngày
82
Paracetamol
5.000.000
5.000.000
0
180 ngày
83
Paracetamol
4.000.000
4.000.000
0
180 ngày
84
Paracetamol + Phenylephrin HCl (Decolgen)
7.500.000
7.500.000
0
180 ngày
85
Paracetamol; Caffein
2.500.000
2.500.000
0
180 ngày
86
Perindopril Arginine
3.750.000
3.750.000
0
180 ngày
87
Povidon iod 10%
1.800.000
1.800.000
0
180 ngày
88
Povidon iod 10%
3.900.000
3.900.000
0
180 ngày
89
Prednison
900.000
900.000
0
180 ngày
90
Pregabalin
3.250.000
3.250.000
0
180 ngày
91
Retinyl palmitat + Cholecalciferol (Vitamin AD)
1.150.000
1.150.000
0
180 ngày
92
Rotundin
600.000
600.000
0
180 ngày
93
Salbutamol
10.050.000
10.050.000
0
180 ngày
94
Sorbitol
2.000.000
2.000.000
0
180 ngày
95
Spiramycin + Metronidazol
3.750.000
3.750.000
0
180 ngày
96
Sulfamethoxazol + Trimethoprim
2.125.000
2.125.000
0
180 ngày
97
Terpin hydrat + Codein
2.400.000
2.400.000
0
180 ngày
98
Theophylin-ethylendiamin
1.850.000
1.850.000
0
180 ngày
99
Thiamin nitrat ((Vitamin B1)
1.000.000
1.000.000
0
180 ngày
100
Thiamin nitrat + Pyridoxin HCl + Cyanocobalamin (Vitamin B1-B6-B12)
2.700.000
2.700.000
0
180 ngày
101
Tobramycin
2.775.000
2.775.000
0
180 ngày
102
Tobramycin + Dexamethason
2.580.000
2.580.000
0
180 ngày
103
Tolperison hydrochlorid
4.000.000
4.000.000
0
180 ngày
104
Trimetazidine dihydrochloride (Vastarel MR)
1.125.000
1.125.000
0
180 ngày
105
Cao khô lá bạch quả Cao khô lá bạch quả (tương đương với 9,6 mg flavonol glycosides) 40 mg
2.400.000
2.400.000
0
180 ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 937, SƯ ĐOÀN 370 như sau:

  • Có quan hệ với 53 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,30%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.244.402.699 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.018.656.156 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,01%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Mua thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Mua thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây