Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp

Tìm thấy: 02:00 09/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường giao thông nông thôn và các công trình trên tuyến xã Nam Xuân, huyện Nam Đàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, mở rộng đường giao thông nông thôn và các công trình trên tuyến xã Nam Xuân, huyện Nam Đàn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã, Ngân sách cấp trên hỗ trợ và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Đàn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 17/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500132537_2504071313
Ngày phê duyệt
08/04/2025 16:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:31 08/04/2025
đến
16:00 17/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 17/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2025 (16/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Tiến Mạnh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 20 đường Trần Đình Quán, Phường Nghi Phú, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty cổ phần đầu tư và thương mại tổng hợp Song Anh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Xuân Hoa , Xã Nghi Đức, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty CP tư vấn và xây dựng YT Nghệ An Tư vấn lập E-HSMT Số 02 đường Ngô Gia Tự, Phường Quán Bàu, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
4 Công ty CP tư vấn và xây dựng 818 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 1, ngõ 222, đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Đông Vĩnh, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
5 Công ty CP tư vấn và xây dựng YT Nghệ An Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 02 đường Ngô Gia Tự, Phường Quán Bàu, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
6 Công ty CP tư vấn và xây dựng 818 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 1, ngõ 222, đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Đông Vĩnh, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - Dung tích gầu >= 0.8m3. Máy đủ điều kiện hoạt động trên công trường. Huy động được ngay nếu trúng thầu
1
2
Ô tô tự đổ - Tải trọng >= 5 tấn. Máy đủ điều kiện hoạt động trong và ngoài công trường. Huy động được ngay nếu trúng thầu
2
3
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh >= 9 T. Máy đủ điều kiện hoạt động trên công trường. Huy động được ngay nếu trúng thầu
1
4
Máy ủi - công suất >= 110,0 CV; Máy đủ điều kiện hoạt động trên công trường. Huy động được ngay nếu trúng thầu
1
5
Ô tô tưới nước. Máy đủ điều kiện hoạt động trên công trường. Huy động được ngay nếu trúng thầu
1
6
Máy phun nhựa đường. Máy đủ điều kiện hoạt động trên công trường. Huy động được ngay nếu trúng thầu
1
7
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất >= 1,5 kW. Máy còn hoạt động tốt, huy động được ngay nếu trúng thầu
1
8
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất >= 1,0 kW. Máy còn hoạt động tốt, huy động được ngay nếu trúng thầu
1
9
Máy trộn bê tông - dung tích >= 250 lít. Máy còn hoạt động tốt, huy động được ngay nếu trúng thầu
2
10
Máy đầm cóc – trọng lượng >= 70 kg. Máy còn hoạt động tốt, huy động được ngay nếu trúng thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cột biển báo D76x3 mã kẽm nhũng nóng dán màng phản quang
2
cái
2
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm (Vạch 1.1: Rộng 0,15cm. 1m liền - 2m đứt )
73.4883
m2
3
Sơn kẻ gờ giảm tốc, chiều dày lớp sơn 6,0mm
20
m2
4
Bê tông lan can, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.54
m3
5
Ván khuôn bê tông lan can
0.1264
100m2
6
Gia công kết cấu cầu thép lan can cầu đường bộ
0.1587
tấn
7
Thép ống mạ kẽm d=60mm
158.74
kg
8
Đường hàn d=6mm
8
công
9
TUYẾN SỐ 1
10
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
11
Đào hữu cơ bằng nhân công
71.0414
m3
12
Đào hữu cơ bằng bằng máy
34.8103
100m3
13
Vận chuyển đất hữu cơ ra bãi thải
35.5207
100m3
14
Đào nền, đánh cấp đất cấp 2 bằng nhân công
8.9758
m3
15
Đào nền, đánh cấp đất cấp 2 bằng máy
4.3981
100m3
16
Vận chuyển đất cấp 2 ra bãi thải
44.8786
100m3
17
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
8.9416
m3
18
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
4.3814
100m3
19
Mua đất về để đắp
9566.8714
m3
20
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.5644
100m3
21
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
76.6574
100m3
22
Bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 250, PCB40
1163.65
m3
23
Ván khuôn mặt đường
6.7312
100m2
24
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
58.1822
100m2
25
Ni lông chống thấm
58.1822
100m2
26
Bê tông móng cột biển báo, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.4
m3
27
Ván khuôn móng cột
0.032
100m2
28
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm, PCB40
2
cái
29
Biển báo tam giác cạnh 70 cm
2
cái
30
Cột biển báo D76x3 mã kẽm nhũng nóng dán màng phản quang
2
cái
31
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm (Vạch 1.1: Rộng 0,15cm. 1m liền - 2m đứt )
81.057
m2
32
Sơn kẻ gờ giảm tốc, chiều dày lớp sơn 6,0mm
14
m2
33
CỐNG QUA ĐƯỜNG B=0.75M (05 CÁI)
34
Đào móng cống, bằng máy, đất cấp II
1.2453
100m3
35
Đào đất móng công bằng thủ công, đất cấp II
6.554
m3
36
Vận chuyển đất cấp 2 ra bãi thải
0.5505
100m3
37
Đắp đất bằng đầm cóc, K=0,95
0.7603
100m3
38
Thi công lớp đá đệm móng cống
6.28
m3
39
Bê tông cống, đá 1x2, mác 200, PCB40
46.7
m3
40
Ván khuôn cống
1.5984
100m2
41
Cốt thép cống, đường kính cốt thép <= 10mm
0.3524
tấn
42
Cốt thép cống, đường kính cốt thép <= 18mm
0.6127
tấn
43
Nhựa đường lấp lỗ chốt
0.2
kg
44
Bê tông tạo dốc, khớp nối , đá 1x2, mác 250, PCB40
1.9
m3
45
Vữa đệm dày 1cm, vữa XM mác 75, PCB40
9.35
m2
46
Bê tông tấm bản, đá 1x2, mác 250, PCB40
6
m3
47
Ván khuôn tấm bản
0.318
100m2
48
Lắp dựng tấm bản
30
cái
49
Biển báo công trường đang thi công, loại (1,2x2)m
2
cái
50
Đèn cảnh báo ban đêm
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây