Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 08:19 26/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng đoạn từ cây xăng xóm 9 đến nghĩa trang thôn Cự Nại, xã Diễn Hùng
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Nguồn ngân sách tỉnh, huyện hỗ trợ (khi có điều kiện). - Nguồn ngân sách của xã và huy động các nguồn hợp pháp khác, cụ thể+Ngân sách xã Diễn Hùng phân bổ tại Nghị quyết số 40/NQ-HĐND ngày24/03/2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Diễn Châu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
21:30 05/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
157/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/09/2023 16:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Diễn Hùng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:15 26/09/2023
đến
21:30 05/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
21:30 05/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/10/2023 (03/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG VINH PHÁT Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm Đại Thành - Xã Diễn Kim - Huyện Diễn Châu - Tỉnh Nghệ An
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HT ÁNH DƯƠNG Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm Phú Thành - Xã Diễn Kim - Huyện Diễn Châu - Tỉnh Nghệ An
3 Phòng KT&HT huyện Diễn Châu Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khối 3 thị trấn Diễn Châu, huyện Diễn Châu, tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG VINH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Xóm Đại Thành - Xã Diễn Kim - Huyện Diễn Châu - Tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THỊNH THÀNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối 5 - Phường Quỳnh Thiện - Thị xã Hoàng Mai - Tỉnh Nghệ An
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG VINH PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Đại Thành - Xã Diễn Kim - Huyện Diễn Châu - Tỉnh Nghệ An
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THỊNH THÀNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối 5 - Phường Quỳnh Thiện - Thị xã Hoàng Mai - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T Thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
1
2
Máy đào >= 0,5 m3 Thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn GTGT. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
1
3
Máy lu >=8 T Thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn GTGT. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền, mặt đường
2
Vét hữu cơ nền đường bằng thủ công, đất cấp I
20.1995
m3
3
Vét hữu cơ nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
3.8379
100m3
4
Đào nền đường+đánh cấp bằng thủ công, đất cấp II
1.94
m3
5
Đào khuôn đường bằng thủ công, đất cấp II
33.338
m3
6
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
6.3342
100m3
7
Vận chuyển đất cấp 1 đổ đi 1km đầu
3.7564
100m3
8
Vận chuyển đất cấp 1 đổ đi 1km tiếp
3.7564
100m3
9
Vận chuyển đất cấp 2 đổ đi 1km đầu
6.687
100m3
10
Vận chuyển đất cấp 2 đổ đi 1km tiếp
6.687
100m3
11
Đào móng mương dọc, móng rãnh dọc đất cấp 2 bằng thủ công
23.3305
m3
12
Đào đất móng mương dọc, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
3.9141
100m3
13
Vận chuyển đất cấp 3 đổ đi 1km đầu
1.6196
100m3
14
Vận chuyển đất cấp 2 đổ đi 1,0km tiếp
1.6196
100m3
15
Đắp đất hoàn trả mương, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.2128
100m3
16
Đắp đất nền đường bằng đầm cóc
0.6209
100m3
17
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
11.7962
100m3
18
Mua đất tại mỏ diễn yên cự ly vận chuyển 11,5 km
2000.3462
m3
19
Vận chuyển đất đắp 1km đầu (1km đầu đường loại 6)
200.0346
10m3/1km
20
Vận chuyển đất đắp 9km tiếp (0.7km đường loại 5; 2,3 km đương loại 2; 0,6km đường loại 1; 5.4km đường loại 5)
200.0346
10m3/1km
21
Vận chuyển đất 1.5km cuối đường loại 5
200.0346
10m3/1km
22
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cm
16.6044
100m2
23
Bê tông mặt đường M250, dày 18cm
298.8792
m3
24
Bạt nilong chống mất nước
1660.44
m2
25
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
1.9158
100m2
26
Bê tông gờ chắn bánh M200
12.82
m3
27
Cốt thép gờ chắn bánh D<=10mm
0.3178
tấn
28
Ván khuôn gờ chắn bánh
0.6969
100m2
29
Bê tông móng rãnh dọc, đá 1x2, mác 150, PCB40
0.91
m3
30
Mương dọc B=0,8m
31
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
32
m3
32
Bạt nilong chống mất nước
270.81
m2
33
Bê tông thân mương M200
114.48
m3
34
Ván khuôn thân mương
6.6413
100m2
35
Cốt thép thân mương D<=10mm
3.2406
tấn
36
Ván khuôn tấm đan
0.0864
100m2
37
Cốt thép tấm đan
0.2736
tấn
38
Bê tông tấm đan M250
2.07
m3
39
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
12.68
m2
40
Lắp đặt tấm đan
15
1 cấu kiện
41
Công trình trên tuyến
42
Đào móng cống bản, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.5609
100m3
43
Đào móng cống bản bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=1m, đất cấp III
2.952
m3
44
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2276
100m3
45
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
4.28
m3
46
Bê tông tấm bản, phủ bản, mối nối
7.34
m3
47
Bê tông M200
10.11
m3
48
Bê tông M150 móng
14.71
m3
49
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cống, móng tường cánh
0.2294
100m2
50
Ván khuôn tường, tấm bản
1.178
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG VINH PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 38 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,52%, Xây lắp 98,48%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 299.500.442.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 298.936.976.869 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây