Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 14:12 26/02/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nông thôn xã Quỳnh Liên (12 tuyến)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Nguồn xi măng Tỉnh hỗ trợ theo quy định; - Ngân sách cấp trên hỗ trợ; - Ngân sách xã và huy động các nguồn hợp pháp khác;
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 08/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
104/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/01/2024 21:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quỳnh Liên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:10 26/02/2024
đến
09:30 08/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 08/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/03/2024 (06/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Thế Anh Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 3, Xã Quỳnh Thạch, Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An.
2 Phòng Quản lý đô thị Hoàng Mai Tư vấn thẩm định giá Khối Sỹ Tân, phường Quỳnh Dị, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng HT Ánh Dương Tư vấn lập E-HSMT Xóm Phú Thành, xã Diễn Kim, huyện Diễn Châu, tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hưng Vinh Phát. Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm Đại Thành, xã Diễn Kim, huyện Diễn Châu, tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng HT Ánh Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Phú Thành, xã Diễn Kim, huyện Diễn Châu, tỉnh Nghệ An
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hưng Vinh Phát. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm Đại Thành, xã Diễn Kim, huyện Diễn Châu, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7T thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
3
2
Máy đào >= 0,5m3 thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
3
3
Máy lu >=9 T thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
3
4
Máy ủi >= 108 CV thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tuyến 1 nối từ Bạch Trọng Hà lên Nguyễn Hiêng
2
Vét hữu cơ bằng thủ công
1.0625
m3
3
Vét hữu cơ bằng máy đào 0,8m3
0.2019
100m3
4
Đào nền đường, khuôn đường bằng thủ công, đất cấp II
14.123
m3
5
Đào nền đường, khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
2.6834
100m3
6
Đào đất rãnh dọc bằng thủ công, đất cấp II
5.057
m3
7
Đào rãnh dọc, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.4551
100m3
8
Vận chuyển đất đi đổ phạm vi 1Km đầu, đất cấp I
0.2125
100m3
9
Vận chuyển đất đi đổ 0.5km tiếp theo phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.2125
100m3
10
Vận chuyển đất đi đổ phạm vi 1Km đầu, đất cấp II
3.3303
100m3
11
Vận chuyển đất đi đổ 0.5 km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
3.3303
100m3
12
Mua đất cấp 3 đắp nền (mỏ đất thôn 22 - xã Quỳnh Vinh, cách công trình 19,3km)
321.7257
m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km (0,9km đầu đường Loại 5; 0.1 km đường loại 3)
32.1726
10m3/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km (4,1 km tiếp theo đường loại 3)
32.1726
10m3/1km
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km (5 km tiếp theo đường loại 3)
32.1726
10m3/1km
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 60km (9,3 km tiếp theo đường loại 2)
32.1726
10m3/1km
17
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2087
100m3
18
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0232
100m3
19
Mặt đường
20
Bê tông mặt đường đá 1x2, mác 250, PCB40
84.1914
m3
21
Rải bạt tái sinh chống mất nước xi măng
467.73
m2
22
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cm
4.6773
100m2
23
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.5579
100m2
24
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
18.509
10m
25
chèn khe co, khe giãn bằng matit
148.1634
kg
26
Mương dọc
27
Đào đất móng mương, đất cấp II
16.375
m3
28
Đào móng mương dọc bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
1.4738
100m3
29
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.1211
100m3
30
Thi công lớp đá đệm móng
15.83
m3
31
Bạt nilong chống mất nước
133.3
m2
32
Bê tông mương dọc, đá 1x2, mác 200, PCB40
48.74
m3
33
Ván khuôn mương dọc
4.2588
100m2
34
Gia công, lắp dựng cốt thép mương, đường kính <= 10mm
1.4738
tấn
35
Thanh giằng mương, tấm đan
36
Bê tông thanh giằng mương M200
0.81
m3
37
Ván khuôn đúc sẵn tấm đan, thanh giằng
0.1424
100m2
38
Cốt thép đúc sẵn
0.173
tấn
39
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
5.09
m2
40
Lắp đặt thanh giằng mương bằng thủ công
41
1 cấu kiện
41
Vận chuyển đất đi đổ phạm vi 1Km đầu, đất cấp II
1.6375
100m3
42
Vận chuyển đất đi đổ 0.5 km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
1.6375
100m3
43
Cống ngang trên tuyến taị Km0+84,16
44
Đào đất móng cống, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.3211
100m3
45
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
1.69
m3
46
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1183
100m3
47
Thi công lớp đá đệm móng
1.18
m3
48
Bê tông móng cống, đá 1x2, mác 150, PCB40
3.85
m3
49
Ván khuôn móng
0.0606
100m2
50
Bê tông phủ bản, tấm bản, M250, đá 1x2
1.83
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 95

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây