Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 13:22 17/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông nông thôn xã Quỳnh Diễn, huyện Quỳnh Lưu
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Cấp trên hỗ trợ khi có điều kiện; - Ngân sách huyện, ngân sách xã (trích từ nguồn đấu giá đất giai đoạn 2024 -2025; nguồn xã về đích NTM nâng cao của năm 2024) và huy động từ các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 26/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
302/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/12/2024 11:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quỳnh Diễn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:21 17/12/2024
đến
16:30 26/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 26/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
128.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2024 (25/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn thiết kế kiến trúc và xây dựng Bảo Ân Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 6, Xã Quỳnh Hưng, Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
2 Theo hợp đồng Số:02/2024/HĐTV- ĐT Tư vấn lập E-HSMT Ký ngày 13/12/2024
3 Theo hợp đồng Số:03/2024/HĐTV-TĐ Tư vấn thẩm định E-HSMT Ký ngày 13/12/2024
4 Theo hợp đồng Số:02/2024/HĐTV- ĐT Tư vấn đánh giá E-HSDT Ký ngày 13/12/2024
5 Theo hợp đồng Số:03/2024/HĐTV-TĐ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ký ngày 13/12/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu rung >=16 T thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
2
2
Máy ủi >= 110 CV thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa 2 Tài liệu được in từ Hệ thống e-GP tại địa chỉ https://muasamcong.mpi.gov.vn 48 đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
2
3
Ô tô tự đổ ≥ 7T thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh...
2
4
Máy đào bánh xích >= 0,8m3 thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên,đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
2
5
Máy san >= 110 CV thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
2
6
Máy đào bánh lốp >= 0,6m3 thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên,đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh,
2
7
Máy lu tĩnh >=9 T thuộc sở hữu của nhà thầu, có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn GTGT và đăng kiểm. Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo giấy phép đăng ký kinh doanh, …
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. Đào nền đường đất C2
2
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II (đào 2% khối lượng thủ công)
0.3006
m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II (đào 98% khối lượng bằng máy)
0.1473
100m3
4
2. Đào khuôn đất C2
5
Đào khuôn đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II (đào 98% khối lượng bằng máy)
8.8249
100m3
6
Đào khuôn đất bằng thủ công, đất cấp II (đào 2% khối lượng thủ công)
18.01
m3
7
3. Đào rãnh đất cấp 2
8
Đào rãnh thoát nước bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II (đào 2% khối lượng thủ công)
15.7842
m3
9
Đào rãnh, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,25m3, đất cấp II (đào 98% khối lượng bằng máy)
7.7343
100m3
10
4. Đắp trả rãnh và đắp trả tường chắn
11
Mua đất từ mỏ đất Ngọc Sơn cách công trình 13km (giá đất nguyên khai, không bao gồm chi phí xúc đất lên phương tiện của bên mua), hệ số nở rời 1,21
330.073
m3
12
Xúc đất từ mỏ lên phương tiện vận chuyển, bằng máy đào 1,25m3
3.3007
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km, 1km đầu từ mỏ ra đường loại 6
33.0073
10m3/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 10km tiếp theo đường loại 3
33.0073
10m3/1km
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 60km, 2km cuối đường loại 3
33.0073
10m3/1km
16
Đắp trả rãnh và đắp trả tường chắn bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95 (đắp 2% khối lượng bằng máy)
0.0558
100m3
17
Đắp trả rãnh và đắp trả tường chắn bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95(đắp 98% khối lượng bằng máy)
2.7345
100m3
18
5. Đào tường chắn
19
Đào tường chắn công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.5061
100m3
20
6. Đắp trả tường chắn
21
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1307
100m3
22
PHẦN MẶT ĐƯỜNG
23
I. Kết cấu 1: Kết cấu mặt đường BTXM làm mới (KC1)
24
1. Bê tông xi măng M250 dày 20cm
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
300.47
m3
26
2. Lớp nilong lót
27
Nilong chống mất nước
1502.35
m2
28
3. Cấp phối đá dăm loại I dày 15cm
29
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
15.0235
100m2
30
4. Đắp đất K95 dày 30cm
31
Mua đất từ mỏ đất Ngọc Sơn cách công trình 13km (giá đất nguyên khai, không bao gồm chi phí xúc đất lên phương tiện của bên mua)
509.3023
m3
32
Xúc đất từ mỏ lên phương tiện vận chuyển, bằng máy đào 1,25m3
5.093
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km, 1km đầu từ mỏ ra đường loại 6
50.9302
10m3/1km
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 10km tiếp theo đường loại 3
50.9302
10m3/1km
35
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 60km, 2km cuối đường loại 3
50.9302
10m3/1km
36
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95 (đắp 2% khối lượng bằng thủ công)
0.0901
100m3
37
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95 (đắp 98% khối lượng bằng thủ công)
4.417
100m3
38
II. Khe co dãn
39
1. Cắt khe tấm BTXM
40
Trám khe đường bê tông, đường cất hạ cánh, đường lăn, sân đỗ bằng bitum. Khe co ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
26.259
10m
41
PHẦN THOÁT NƯỚC
42
I. Rãnh BTCT
43
Thân rãnh BTXM
44
1. Bê tông M250 thân rãnh
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông thân rãnh, đá 1x2, mác 250, PCB40
249.26
m3
46
2. Cốt thép thân rãnh
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép thân rãnh, đường kính cốt thép <= 10mm
12.4211
tấn
48
3. Ván khuôn thân rãnh
49
Ván khuôn thép. Ván khuôn thân rãnh
31.3863
100m2
50
4. Bê tông lót móng M150

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây