Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình

    Đang xem    
Tìm thấy: 17:07 11/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng quy hoạch chia lô đất ở dân cư xóm Tân Giang – Tân Hải, xã Quỳnh Bảng, huyện Quỳnh Lưu
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng hạ tầng quy hoạch chia lô đất ở dân cư xóm Tân Giang – Tân Hải, xã Quỳnh Bảng, huyện Quỳnh Lưu.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, huyện, xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500142667_2504111630
Ngày phê duyệt
11/04/2025 16:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quỳnh Bảng, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:05 11/04/2025
đến
08:00 18/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 18/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/04/2025 (16/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế kiến trúc và xây dựng Bảo Ân. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH TVXD Tuấn Việt Tư vấn lập E-HSMT thị trấn Cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH TVXD Tuấn Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT thị trấn Cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và Kiểm định công trình An Thịnh Phát Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Xóm 1, Xã Quỳnh Yên, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ > 5T * Các loại xe, máy phải đảm bảo còn sử dụng tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu, có hóa đơn mua bán đầy đủ, đảm bảo huy động thực hiện gói thầu. Trường hợp thuê mượn phải có hợp đồng nguyên tắc và hồ sơ chứng minh thiết bị của nhà thầu cho thuê.
1
2
Máy đào * Các loại xe, máy phải đảm bảo còn sử dụng tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu, có hóa đơn mua bán đầy đủ, đảm bảo huy động thực hiện gói thầu. Trường hợp thuê mượn phải có hợp đồng nguyên tắc và hồ sơ chứng minh thiết bị của nhà thầu cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm, PCB40
5
cái
2
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0242
100m3
3
Sơn biển báo, cột biển báo bằng thép - 2 nước
5.29
m2
4
ĐIỆN SINH HOẠT
5
MÓNG CỘT
6
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
7.938
m3
7
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.1852
100m3
8
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.336
100m2
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB40
9.03
m3
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.42
m3
11
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
8.8193
m3
12
Vận chuyển đất đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, 1km đầu, đất cấp III
0.1764
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, 1,4km tiếp theo, đất cấp III
0.1764
100m3
14
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
2.88
m3
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.0672
100m3
16
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.112
100m2
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB40
3.28
m3
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.36
m3
19
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
5.96
m3
20
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0364
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, 1,4km tiếp theo, đất cấp III
0.0364
100m3
22
Tiếp địa RC2 (Phần xây dựng) (02 bộ):
23
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
1.152
m3
24
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.0269
100m3
25
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
3.84
m3
26
CỘT ĐIỆN
27
Dựng cột bê tông, chiều cao cột<=10m, bằng cần cẩu kết hợp thủ công
11
cột
28
Cột điện bê tông cốt thép li tâm NPC.I8,5m-190-5.0 (trên phương tiện bên mua)
11
cột
29
Vận chuyển cột điện bê tông li tâm từ Vinh về chân công trình
1
chuyến
30
Dây dẫn AL/XLPE 4x95
220
mét
31
Lắp đặt cáp vặn xoắn. Loại cáp <= 4x95mm2
0.22
km/dây
32
Sắt cổ dề mạ kẽm nhúng nóng
70.42
kg
33
Lắp cổ đề. Chiều cao lắp đặt <= 20m
7
1 bộ
34
Sắt cổ dề mạ kẽm nhúng nóng
25.08
kg
35
Lắp cổ đề. Chiều cao lắp đặt <= 20m
2
1 bộ
36
Kẹp hãm cáp ABC 4x95
18
bộ
37
Lắp khóa đỡ dây dẫn, dây chống sét có tiết diện <=70mm, cao <=20m
18
1 bộ
38
Sắt tiếp địa các loại mạ kẽm nhúng nóng
90.818
kg
39
Ống nhựa HDPE D25 bọc dây tiếp địa
6
m
40
Đầu cốt đồng M35
2
cái
41
Đai thép
4
cái
42
Kẹp cáp 2 bu lông
2
cái
43
Dây đồng mềm M35
1.6
m
44
Đóng trực tiếp cọc tiếp địa dài L=2.5m xuống đất, cấp đất loại III
0.4
10 cọc
45
Lắp dựng tiếp địa cột điện, ĐK fi 8-10mm
0.1287
100kg
46
Đầu cốt đồng nhôm AM120
9
cái
47
Ép đầu cốt. Tiết diện cáp <= 120mm2
0.9
10 đầu cốt
48
Băng dính điện màu đen
3
cuộn
49
Biển số cột
9
cái
50
Lắp biển cấm, cao <=20m
9
1 bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây