Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Sửa chữa

Tìm thấy: 15:43 15/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Nhà vệ sinh Trường TH Hiệp Phước
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Sửa chữa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, sửa chữa Nhà vệ sinh Trường TH Hiệp Phước
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500131510_2504151536
Ngày phê duyệt
15/04/2025 15:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC HIỆP PHƯỚC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:41 15/04/2025
đến
08:00 23/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 23/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/04/2025 (21/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Hà Nghi Lộc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 48/23 đường Lương Thực, ấp 5, Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Tỉnh Đồng Nai.
2 Công ty TNHH Xây dựng Giao thông Công Minh Tư vấn lập E-HSMT Số K4/84, Khu phố 2, phường Bửu Hoà, thành phố Biên Hoà, tỉnh Đồng Nai
3 Công ty TNHH Xây dựng Giao thông Công Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số K4/84, Khu phố 2, phường Bửu Hoà, thành phố Biên Hoà, tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá, Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
2
Máy đầm dùi, Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay, Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
4
Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
VẬT LIỆU
2
Cung cấp lắp đặt Ống ruột gà thoát nước Lavabo và tiểu nam (Khu A)
8
bộ
3
Cung cấp lắp đặt Ống cấp thoát nước Lavabo và tiểu nam (Khu A)
8
bộ
4
CCLĐ Co, Y, T, nối ống, phụ kiện .... từ d27 đến d114 (Khu A)
1
hệ
5
Cung cấp lắp dựng cửa đi nhôm kính hệ 700, kính mờ 5ly (Khu A)
20.96
m2
6
Cung cấp lắp đặt Ống ruột gà thoát nước Lavabo và tiểu nam (Khu B)
8
bộ
7
Cung cấp lắp đặt Ống cấp thoát nước Lavabo và tiểu nam (Khu B)
8
bộ
8
CCLĐ Co, Y, T, nối ống, phụ kiện .... từ d27 đến d114 (Khu B)
1
hệ
9
Cung cấp lắp dựng cửa đi nhôm kính hệ 700, kính mờ 5ly (Khu B)
20.96
m2
10
Bột bả
1039.851
kg
11
Cát mịn ML=1,5-2,0
22.841
m3
12
Cát vàng
1.159
m3
13
Chậu xí bệt
16
bộ
14
Dây thép
0.598
kg
15
Đá 1x2
0.488
m3
16
Đá 4x6
1.399
m3
17
Đèn sát trần có chụp
32
bộ
18
Đinh, đinh vít
1008
cái
19
Gạch đất sét nung 4x8x19
4297.17
viên
20
Gạch lát kích thước <= 0,09m2 (300x300)
226.24
m2
21
Gạch ống 8x8x19
7463.808
viên
22
Gỗ chèn
0.04
m3
23
Gương soi
16
cái
24
Giấy ráp
31.606
m2
25
Kệ kính
16
cái
26
Nhựa dán
0.47
kg
27
Ống nhựa miệng bát D114mm L=6m
141.4
m
28
Ống nhựa miệng bát D27mm L=6m
60.6
m
29
Ống nhựa miệng bát D32mm L=6m
80.8
m
30
Ống nhựa miệng bát D60mm L=6m
121.2
m
31
Ống nhựa miệng bát D90mm L=6m
133.32
m
32
Phễu thu D100mm
48
cái
33
Que hàn
8.976
kg
34
Sơn lót nội thất
79.31
lít
35
Sơn phủ nội thất
131.316
lít
36
Tôn múi chiều dài bất kỳ 2,5zem
265.44
m2
37
Thép hình
498.633
kg
38
Thép tròn D>10mm
65.688
kg
39
Vòi rửa Sàn
16
cái
40
Vòi rửa 1 vòi (lavabo)
16
bộ
41
Xi măng PCB40
6339.593
kg
42
Xi măng trắng
35.84
kg
43
NHÂN CÔNG
44
Nhân công 3,0/7 - Nhóm 1
90
công
45
Nhân công 3,0/7 - Nhóm 2
3
công
46
Nhân công 3,5/7 - Nhóm 1
15
công
47
Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2
358
công
48
Nhân công 4,0/7 - Nhóm 2
67
công
49
MÁY THI CÔNG
50
Búa căn khí nén (chưa tính khí nén) - tiêu hao khí nén : 3,0 m3/ph
5
ca

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây